bé 18 - cơn trải nghiệm nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,543

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
Nhậu xong mà đi xông hơi là chuẩn cơm mẹ nấu luôn nha anh em. Tối qua làm vài chai người cũng hơi ê nên sẵn dịp ghé shangri la trải nghiệm cho biết với anh em . Bước tới cơ sở, gác chống xuống xe rồi vào thẳng quầy lê tân book số.

Xong lên phòng đợi em thì cũng tranh thủ mà xông hơi cho thư thoả, nhậu nên xông hơi đã lắm, rêm rêm người mà khỏe.... Ngồi xông hơi cũng đã rồi, bước ra thì bé 18 đã ngồi chờ lúc nào không hay, bé chào hỏi tươi tắn, ngồi trò chuyện một hồi rất vui vẻ.Nói chuyện xong thì em dẫn vô bồn tắm, em gội đầu, nước ấm nên tắm thoải mái lắm, em kì cọ cẩn thận từng chi tiết như em bé.

Đến lúc bé tắm cho mình mới có dịp để chiêm ngưỡng body bé rất là hợp gu luôn hehehe. Màng tắm đã xong, lên giường e massage khỏe.Em đấm đủ lực, bàn tay mềm mại lướt trên lưng phê đừng hỏi,rồi tiếp đến là màn đá nóng nhẹ nhàng thư giãn .

Màn hồi phục sinh khí quá khỏe nên đến màng massage thái thì nhức nách lun, ai mà qua được em phần này thì tui cũng chịu bác đó khỏe :D . Đầu ti của em hồng hào kích thích trải dài trên sóng lưng lướt đến tận gáy phê đến khó tả , đồi núi trập trùng khiến thằng em chịu không nổi chỉ biết chào cờ trong thầm lặng.

Tiếp đến em trườn phần trên thì tui cung tranh thủ mà nâng niu núi đôi của ẽm cho thỏa lòng mong đợi được gặp em trong thời tiết chuyển mùa khó chịu này. Thằng lính ruột cũng tiếp tục ngóc đầu dậy một cách sung mãn hơn để tìm nguyên nhân làm nó thức giấc hehe.

Thấy vậy em liền chăm sóc chu đáo cho thằng em một cách tử tế... em vừa liếm vừa xoa nhẹ nhàng, càng làm phấn khích hơn, rồi e liếm ti nhè nhẹ, em hun tai các kiểu, rồi e quay xuống tiếp tục bú quanh góc háng để chào sân, kích thích tột độ thì e quay qua BJ lúc cán...... chịu hết nổi nên ra trong cơn phê một cách luyến tiếc.

Thông tin về bé :

V1: 6,5 đ bóp bú ngon

V2: 6,5 đ ôm ấp sướng

V3: 7đ chuẩn doggy

V4: sông suối mát mẻ

Tổng thiệt hại: tic 400k , tip 4xx.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and xpress
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.