Bé 20 phong cách eva

Lượt xem: 2,094

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
Lâu lâu xún nhà thằng đệ ở gò vấp chơi thì nó rủ lai rai xong 2 đứa đi massage . Làm khách thì nó nói sao nghe vậy thôi :D , thế là 2 thằng làm đc có vài ve cái nhất đích lên eva khám phá . Váo lễ tân làm thủ tục nhanh gọn rồi lên phòng .

Lâu lâu có dịp đi nên cũng xông xả lâu xíu trải nghiệm lại cảm giác nồng xả ê người khá thích thú . được một lúc thì em vào , thấy vậy cũng ra gặp em cho thoải mái . Em cũng khá nhẹ nhàng dìu mình vào bồn và tắm sạch cả thằng anh đến thằng em . xong dậy cho em lau mình rồi lên giường cùng em

Em bắt đầu dùng bàn tay mềm mại ấm áp xoa bóp khắp cơ thể và uốn nắn khá nhiệt tình , rồi từng tiếng bóp chân vang lên rồi đến những hòn đá nóng rũ rượi trên cơ thể . tất cả đều từ bàn tay em khiến cảm giác khá thoải mái . sau những màn giao lưu làm nóng body đó là những tư thế mãnh liệt của em.

Em bắt đầu với tư thế chứ S , em uốn người và dùng đôi bồng trải trên sóng lưng và cuốn theo dài từ dải lưng kéo đến tận gáy . Hàng ti em thụt lên xuống đều đặn khiền thằng bé ngẹt thở.

Em ân cần cầm lấy thằng bé vuốt ve vài cái rồi dần kề miệng xuống từ từ và bú nhẹ nhàng một nhấp thật sâu , dôi môi em nóng dần khi chạm vào thằng bé và ngậm trọn một các khoái lạc . Rồi cứ thế em nhấp nhô theo nhịp điệu khiến thằng bé chỉ biết dựng cứng để đón lấy sự nhiệt tình từ em . lên đỉnh thì cả 2 chỉ biết ôm chằm lấy nhau và bàn tay em thì mau mắn lên xuống nhịp nhàng …. Chỉ biết cho ra sự sung sướng trên bàn tay em để thỏa mãn sự phê khoái từ em .

Thông tin về em:

V1: 6,5 đ hàng teen cam việt

V2: 6,5 đ có eo ót hợp dáng

V3: 7đ trắng trẻo loại ngon doggy

V4: nước nôi đủ đầy

Tổng thiệt hại: 350k tic , tip 4xx .

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
chà bé này ngon v chủ thớt, có thêm thông tin đặc biệt nào nữa không ?? share ae với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.