Bé 23 đại nam dễ thương quá

Lượt xem: 7,553

Ir0n Man

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/18
Chủ đề
3
39
15
35
0 ₿
Đêm hôm kia đi với ông anh lang thang ko có việc gì làm nên có ý định đi xả stress rồi nhưng mà số ko đc xả hay sao ý mà gọi mấy e quen hay đi thì em nào cũng không nghe máy, gọi đc 1 em thì em bảo không đi lam. 2 anh em ngậm ngùi đi ăn cơm rang rồi về đi ngủ. Trưa hôm sau đang ngủ thì nhà mất điện nóng điên người liền nảy ra ý tưởng đi check hàng vừa tránh nắng luôn
Phi xe ra đường đang nắng 1 phát tới Đại Nam. Trảnh thủ tắm rữa rồi lên phòng nằm chờ hàng tới.
Khoảng 5p sau nghe tiếng gõ cửa, mở cửa ra giật mình, 1 e xinh vãi đái, trang điểm nhẹ nhàng, người dây, dáng cao như người mẫu, đúng kiểu gu mình thích, giọng nhẹ nhàng:"dạ chào a" mình trả lời luôn "ờ chuẩn rồi, e vào đi"
Công nhận hotgirl có khác, người ngon thật, mặt xinh, trang điểm nhẹ nhàng. nếu mà gặp e ngoài đường chắc không bao h nghĩ e này là gái trong đây,kểu như tiểu thư nhà có điều kiện

Điếm chẩm nhé

Body: Cao 1m65 sở hữu làn da mát lạnh

(-.-): 9đ khá xinh, trang điểm nhẹ nhàng (do hợp gu mình nên mình chấm hơi thoáng)

(.)(.): 6 điểm vừa tay và chắc, sờ rất đầm tay

).( : 8 điểm, mình dây, eo thon, e tập Gym mà

(_,_) : 8đ mông không mụn, mịn, bóp sướng

\./ : 10đ lông lá gọn gàng, thơm tho,sạch sẽ,có chút nước

SV :8đ thái độ nhẹ nhàng, nói chuyện thoải mái,HJ, rên đúng cảm xúc tạo cảm giác như gấu nhà

....
Vé 270k
Tip : 500k
Gx: 10k
....

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Ronaldinho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/15
Chủ đề
2
26
3
28
0 ₿
Bac cho xin so dien thoai may em o Dai Nam dc ko a. Ib rieng nha bac

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿
(_,_) : 8đ mông không mụn, mịn, bóp sướng hic, em chỉ thích liếm mấy cái mông giống vầy.

\./ : 10đ lông lá gọn gàng, thơm tho,sạch sẽ,có chút nước, sao bác thấy được hay vậy, em vô rờ rờ thấy ướt ướt hic không biết là nước gì thôi.

Ir0n Man

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/18
Chủ đề
3
39
15
35
0 ₿
Bàn tay mình phải cảm nhận đc chứ chú. Chẵng lẽ giờ kêu nó vạch ra cho xem. Kinh nghiệm xơi gái đâu chú

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
36
0 ₿
Vua gap 23. Que can thơ. Cao khoan 1m65. Ko xinh nhu bac noi. Neu noi xinh vs de thuong. Trong dn 70% hơn. Massge yeu. Qua loa cho có. Tren nguoi cham dau cung la nhôt. 35-40phut ra. Qua that vong.

• Like
Điểm cảm xúc: quangvy and dnht

Ir0n Man

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/18
Chủ đề
3
39
15
35
0 ₿
Như vậy là nó làm lựa mặt khách. Chắc có lẽ cảm nhận mỗi người khác nhau. Nếu nó làm cho chú ko tốt thì là nó ko tốt. Có vẻ tui cũng hơi thất vọng. Chia buồn cùng bác

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿
bác ức chế nhiều khi không ra nổi

Thichmatxoa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/10/16
Chủ đề
3
23
0
43
0 ₿
Mới đi xong:
- Mặt bình thường, khá thôi. Do tóc dài, kg trang điểm đậm, không fake nên nhìn hiền lành, dễ thương.
- Cao ráo, V1 vừa tay, thật 6.5đ, V2 bình thường , V3 to như cái chảo bóp sướng ...xấu nhất cặp giò: đừng có nhìn, nhìn tuột mood.
- Đấm yếu, Skill bình thường, chả có gì xuất sắc.
- Nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương, cho khám phá thoải mái.
Hết

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Bác tip phá giá quá -_-

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
giờ mấy em hot nghỉ nhiều nên tip 500 nếu thấy hài lòng thì cũng ko có gì quá đáng,vậy mới giữ các em lại được bác ạ,chứ toàn 300,350 mấy em nản chuyển qua làm cave hết

Ir0n Man

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/18
Chủ đề
3
39
15
35
0 ₿
Hài thật,chú nói cứ như ai cũng có tiền. Tip 300 là cũng ok rồi. Có tiền thì 500. Quan trọng là cái thần thái e nó,còn thần kinh thì cho nó lên đường

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Không có tiền thi đi chỗ bình dân thôi pak ạ,đi chỗ cao cấp nó tuyển gái đẹp cho mình thì cũng phải biết chơi tí,các thể loại đẹp trai khoai to thần thái này nọ thì thôi khỏi tip cũng được

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and Kevin007

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
36
0 ₿
Minh biet ma. Cac em dn làm cho khách se chon khách làm. Nhieu lúc hop duyen thì se nhiet tính vui ve. Vs lai con theo tam trang nua. Minh co gap nhieu em lam rat thoai mái vs vui ve. Nhung toi minh gioi thieu cho ban minh thi khác. Minh cung la chia se tam trang luc minh gap fai. That vong vs k vui

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
bác regza chắc nhiều tuổi r...nói chuyện cũng mạnh miệng quá...đóng góp ý kiến thôi...nặng lời làm j...

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Ông người sắt, cơ mà face ông cho hơi bị thoáng quá, trong khi v1 e nó ông cho 6 mà đầm tay kiểu gì. Còn gym thì tui đồng quan điểm với ông v2-3-4. Kết nhất v4 lúc co thắt. Ái chà chà...

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
nhiều ý kiến khác nhau nhỉ, chắc mỗi người 1 gu, để Xung tui xông pha thử