Bé 29 cực xinh lại còn lung linh

Lượt xem: 2,739

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hot boy xăm trổ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
155
27
33
0 ₿
Tìn hình là cuối tuần mới test đc số mới . Nay lên rp chia sẻ cho ae . Hôm qua mình thấy mệt mỏi quá, nghĩ tới đi massage liền .Tiến thẳng đến Sangrila bên quang trung cho nó gần nhà.

Như thường lệ , gửi xe rồi tiến lên lễ tân .Làm nhẹ 1 vé Vip thái thần tiên xem thế nào . Hỏi hôm nay có số nào hot ko .Thì đc giới thiệu 1 bé mới . Đó là số 29 . Nghe lễ tân ns bé này xinh lắm nên cũng thử ok xem sao.

Xong xuôi đc a locker dắt lên phòng ngồi đợi . Tranh thủ bước vào xông hơi cái cho nó nhẹ nhõm thoải mái tinh thần. Khoảng cỡ 5phut sau , bé KTV bước vào .Mình vẫn ở trong phòng xông , bé mở cửa ra và chào mình , nở nhẹ 1 nụ cười rất duyên dáng .Ôi cái nụ cười đó , mình thấy náo nức quá chịu ko nổi nữa đứng dậy và đi ra . Trước mắt mình là 1 cô gái rất chi là xinh xắn, nhìn thôi là muốn nổi cuồng dâm rồi các bác. Bé khá là xinh xắn , trang điểm nhẹ nhàng. Ko quá cầu kì . tóc tai gọn gàng .Nhìn ko khác gì 1 hot girl . Bé nói mình ngồi nghỉ ngơi 1 lúc để bé pha nước rồi tắm cho mình . Chao ôi , chắc tui phải lòng bé quá . Bé cởi đồ bé ra , và cùng mình bước vào bồn tắm thần tiên đó . Ngâm mình thôi mà thằng nhỏ mình cứ hóng lên rồi . Ngắm ngía thân mình mong manh có chút gì đó gây rất kích thích .Cùng bé tâm sự vài điều , tay thì như cứ có tật . Khám á từ trên xuống dưới mà lòng cứ lâng lâng . Ngực bé khá vừa tay mình , đẹp chắc . Eo ót thon gọn , ôm nhẹ vài cái mà tê tái cái lòng . Mông này nếu mà đc đẩy thì khỏi nói . rất là bắt mắt . V4 tỉa lông lá gọn gàng , ngắm nghía thôi cũng đã muốn xịt máu mũi rồi . kkk

Bé kì cọ tắm rửa cho mình rất chi là sạch sẽ , nhất là thằng bạn mình . Cúi xống bú nhẹ vài cái thôi đã xém ra rồi . Ngâm mình rồi tâm sự vs bé 1 lúc thì mình đựng dậy để bé lau người và bước lên giường massage.

Phần Khỏe : Bé đấm bóp rất nhiệt tình , bài bản , vừa lực .

Phần mệt : Phần mà mình mong đợi nhất cũng đã đến, Bé dùng ngực kết hợp vs cái lưỡi bé nhỏ xinh xắn ấy đi đều toàn thân mình . Đi đến đâu mình cảm nhận đc sự ướt át đến đấy . Rất chi là thích thú . Quay nhẹ người lại , bé ngưới lên đá ti , dùng bộ ngực ấy đi rất đều cơ thể mình và rất nhẹ nhàng. Đi xuống thằng bạn nhỏ , bé dùng bộ ngực căng bộng ấy lướt qua rồi lướt về , cảm nhận cái núm ti hồng hào nho nhỏ se cứng ấy mà thằng bạn cứ xém giựt mấy lần . Ép nhẹ bộ ngực đó và kẹp chặt thằng nhỏ mình cứ thế mà vuốt . Không đợi đc nữa mình ns e ơi a ra đó . Bé nghe zậy liền chụp thẳng thằng bạn mình mà BJ 1 cách rất ngon lành , chao ôi chỉ muốn đè e ra thôi .Bé ngậm lút cán , lưỡi đá liên tục vào đầu ban , cúi nhẹ xuống và đá cà . Rồi ngước lên và Bj , chậm rãi nhẹ nhàng kèm theo vài tiếng rên rất chi là thiệt .tay mình tranh thủ khám phá luôn v4 của bé . Đụng nhẹ cái thôi thì nước đâu đã có sẵn rồi . Phê quá , vuốt vuốt đc vài cái thì thằng bạn mình chịu ko nổi nữa , đành out ra trong sự sung mãn nhất của 1 cuốc chiến rất chi là đậm đà khát vọng . Quá tuyệt vời . Ko còn gì để ns về bé luôn . Nằm nghỉ 1 lúc thì đứng dậy cho bé rửa lại lần nữa cho sạch sẽ và ra về .

Tổng thiệt hại cho lần này là : Vé 400k vì xin cái code Camapro , típ 800k cho sự xinh đẹp và nhiệt tình của bé , locker 20k , giữ xe 10k . Rất hài lòng về cơ sở . Hẹn gặp lại bé trong tuần tới . Đến nỗi mình đi về nhà rồi mà vẫn còn lưu luyến . kkk

Ok cảm ơn AE đã đọc bài . AE muốn gu như hot girl thì khỏi bàn cãi vs bé này nữa .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.