Bé 29 thích rên của P.A Relax

Lượt xem: 1,238

Craig Phan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
1
15
4
0 ₿
Nhậu ngà ngà xong cũng tạt qua P.A. Vì là tối cuối tuần nên đợi tầm 15' mới có phòng trống (P.A làm ăn đắt quá nè :D).

Nhờ em locker gọi dùm bé nào làm Thái tốt và vòng 1 oke.
Vào xông hơi được một lúc thì em vào. Quả nhiên locker gọi chuẩn.
Em 29 mặc váy có phéc mơ tuya kéo xuống trễ nải lộ khuôn ngực đẹp nhìn rất hấp dẫn.

Cũng như mọi người thì mình được em tắm rửa, cho ăn trái cây, đá nóng, massage khỏe đủ bài, hôm đó em cảm cúm nên massage khỏe hơi thiếu lực, mình nhắc cho anh thêm tí lực thì em có cố gắng làm mạnh lên, nhưng vẫn không đã lắm.

Massage mệt thì em vừa đi lưỡi đến đâu vừa chà bưởi theo đến đó, lấy núm vú chà xát khắp người rất phê. Em lick ti rất đã, mình ghìm lắm chứ không là đã phọt ngay màn lick ti rồi. Vừa làm vừa được em bonus thêm tiếng rên như fim JAV (em rên hơi quá nên nhìu khi nghe giả giả, vì mình có làm gì em đâu, đang nằm hưởng thụ thôi mà :D). Cuối cùng cũng gục ngã trong tay em.

Tic như mọi người. Tip em 5xx, locker 50.

Nói chung về P.A thì khoản service các kiểu quá good anh em đều đã biết rồi không còn gì phải tranh cãi. Chỉ là mình có góp ý tí xíu nho nhỏ không biết P.A thấy thế nào.
Nếu các em đang bệnh thì có thể cho các em nghỉ 2-3 hôm cho khỏe hẳn. Mình thì mình thấy em vừa massage vừa sụt sịt mũi thấy dễ mất hứng vì cảm giác không vệ sinh.
Khi làm Thái nên đề nghị các em kéo hẳn váy xuống để tăng cảm giác, vì hôm đó em mình làm chỉ kéo phéc mơ tuya xuống lộ ngực thôi chứ không kéo hẳn xuống, nên khi em chà ngực vừa có ngực vừa có váy áo chà lên người mình không phê lắm.

Chỉ là chút góp ý nhỏ để service của P.A từ excellent thành super excellent chứ mình không có ý chê bai gì nhé. Vẫn tiếp tục ủng hộ P.A :D

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and xpress

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
em này dc cái nói chuyện dễ thương mà em bị bệnh rồi tội quá. hình như ko dám tuột hết sợ bị úp sọt ko mặc kịp haha :D

Craig Phan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
1
15
4
0 ₿
Mình đi hồi cuối tháng 7 rồi bác. Hôm nay rảnh mới mò lên viết bài. Giờ chắc em đã hết bệnh rồi :D. Không tuột hết thì cái phéc mơ tuya cứng nó cứ cạ cạ vô người ấy mà. Mình thì mình thích cảm giác không có gì ngăn cách đôi ta hơn :D

• Like
Điểm cảm xúc: ChaosAngel