BÉ 39 TRẮNG TRẺO NUỘT NÀ

Lượt xem: 3,474

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh 2 Phê Cần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
3
71
27
32
0 ₿
Cả tháng nay chưa đi massage lần nào . Nay đành vác chym lên và tiến đến Sangri la thử vận may thế nào . Vì cũng tiện đường gần nhà. Không cần lăn tăn suy nghĩ gì nhiều nữa triển khai luôn cho nó nóng.

Bước tới cơ sở bóng xế tà , như thường lệ gửi xe xong xuôi rồi bước thẳng vào quầy lễ tân để check vé . Thấy gói thần tiên cũng là lạ nên thử đi xem thế nào. Rồi a locker dắt lên phòng ngồi đợi . Vô đây xong chợt chẳng nhớ đc số nào nữa nên đành kêu theo ngẫu nhiên vậy.

Tranh thủ lúc đợi mình vào xông hơi phát cho nó tỉnh táo vì mới mắc mưa nhẹ xong. Khoảng đâu 5 phút 1 em KTV khá xinh tươi bước vào.E . Mình đành hé cửa phòng xông ra xíu nhìn e. E nở 1 nụ cười tươi roi rói và cất dọng nhẹ nhàng. E chào a. Thế là mình bước ra luôn .hehe.E ns mình mới xông xong ngồi 1 xíu đi để e pha nước rồi e tắm cho a nhé. Nghe dọng nói thôi là tui đã nổi hứng rồi. Nước pha đã xong , e tuốt bỏ nội y e xuống và cùng mình bước vào bồn tắm. Đường lên thân tiên là đây. KKk Chao ôi, trước mắt tui là 1 thân hình khá là bén . Da trắng nuột nà , ngực trắng bọng, hàng họ tỉa gọn gàng. Cùng nhau trêu đùa trong bồn, e còn nói chuyện chọc gẹo các kiểu.Tranh thủ khám phá nhẹ về thân hình của e.E cũng kị cọ cho mình, kỹ nhất vẫn là thằng nhỏ .Cứ ngôi nghịch nó hoài à. KKK chịu không nổi với ẻm luôn.

Do mình sợ bị cảm nên ngâm mình đc 1 lúc thôi thì bước ra.E lau khô cho mình và kêu mình bước lên giường để e sử dụng skill cua e. E đấm bóp cũng khá là bài bản, có lực , bẻ tay vai các kiểu, đá nóng vừa độ . Nhấn nhá rất chi là khỏe. Tiếp đến là màn chiến đấu massage mệt. E dùng bộ ngực cẳng bóng đó đi đều toàn thân từ dưới lên trên, cảm nhận rõ rệt của núm ti của ẻm. Rân rân hết cả người., kèm theo là đi lưỡi .ĐI đến đâu ướt át đến đó. E xoay nhẹ người mình lại, đi từ trên ngực xuống, xe ti kèm theo vài tiếng rên khe khẽ rất là kích thích. Đi từ từ xuống tới thì thằng nhỏ đã lên từ lúc nãy h. E lượt nhẹ qua rồi túm lấy bạn nhỏ , BJ 1 cách rất chi là ngon lành. E ngậm cà nút nghe tiếng rất là đã.như kiểu đang ăn kẹo mút chúp pa chúp vậy. Quá đã luôn. Chịu Ko nổi nữa điều gì đến cũng đã đến. e quá dã man mình đành out ra trong sự tiếc nuối .

Nằm nghỉ 1 lúc e dọn dẹp bãi chiến trường rồi đựng dậy cho e tắm rửa lại lần nữa cho sạch sẽ. Tâm sự cùng e vài điều và không quên típ cho ẻm . KKK Quả là 1 số đáng để quay lại thêm 1 lần nữa. Cảm ơn toàn thể ae đã đọc bài của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
Em 39 là KTV mới tuyển vào, mũm mĩm, da trắng, V1 thuộc dạng bưởi.
Chúc mừng bác !

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
Bác nào thích lưỡi ẻm khám phá mọi ngóc ngách thì gặp em 39.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.