Q.10 bé 525 PA thơm ngon đến giọt cuối cùng

Lượt xem: 733

Tịch Mịch

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
10
35
31
0 ₿
Chiều buồn ngồi làm vài ván liên quân toàn chuỗi thua, chán quá lên diễn đàn tham quan sau tết có biến động gì không, thì thấy bác @Đạo Dụ chia sẽ bé 525 PA mà lòng cứ nôn nao, còn chờ gì nữa, thay bộ đồ đi ngay và luôn, nhưng vẫn không quên lên camapro lấy code nha ae, sẵn pm cho cơ sở book bé 525 luôn.
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Đến nơi được mời ngồi và làm thủ tục, uốn trà gừng chưa được nữa ly, thì phục vụ đã dẫn lên phòng, phòng thiết kế rộng rãi, trang thiết bị cao cấp, bồn tắm lớn, xông hơi lên nhanh thật, thấy hơi đã quá, thay đồ vào xông ngay liền vì quá lạnh, ngồi được 10p nghe tiếng bé vào, mình bước ra thấy bé đang khom khom pha nước, dáng body quá ngon và bé cao chắc 1m6, thấp hơn mình tý vì mình 1m65, chuẩn 3 vòng
Đánh giá chung: nói chuyện nhẹ nhàng , nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn liền

Face: sn 99 xinh, mắt to tròn sắc bén, nhưng có nét dâm dâm,
V1: real săn chắc nha ae
V2: thon gọn
V3: căng mọng
V4: nước nôi ko thiếu
:8onion38::8onion38::8onion38:
Thấy cái body đó là muốn đè em vô bồn luôn, mình thôi đi tắm luôn em ơi, anh hứng quá chịu hết nỗi rồi, em tuột lớp áo ra, ôi thấy ra hết body từ trên xuống dưới thật quyến rũ và càng kích thích hơn nữa. Vào bồn em tắm rất kỹ từ chân lên đến đầu, và em kêu anh dựa vào bồn đi rồi anh chết với em, nghe đến khúc này thấy tới công chuyện, đường lưỡi khá điêu luyện, đi đến đâu tê tái đến đó, đến điểm nhạy cảm người giựt giựt tê tê, bé bj nhẹ nhàng, phê nhất là lúc nút chụt chụt, sướng lên đến đỉnh, làm mình mém out, em biết hay sao ấy nên em ngừng lại, em kêu qua giường đi, rồi em cho anh lên 9 tầng mây
Massage khỏe: em đấm cực kỳ tốt, đủ lực, đủ bài
Mass thái: em đổ dầu lên người, rồi em dùng cặp loa trườn tới lui, lên xuống, cảm nhận được 2 đầu ti lướt nhẹ nhàng từ chân lên đến lưng, và em kêu mình nằm ngửa lên, và khúc này mình thấy sắp lên mây thật rồi, tiếp tục đổ dầu rồi trườn tiếp, kết hợp chiếc lưỡi ma thuật, liếm thằng em làm mình lên mây lúc này chắc lên mới tầng 3, hihi, em dùng cặp loa kẹp thằng em vuốt lên vuốt xuống thật tê tái, mình thốt lên đã quá em ơi, và mình cũng không thể chịu thua, lôi em lên hôn ngực và sờ móc cô bé của em, ôi nước nôi tràn bờ đê, em tiếp tục dùng skill bánh mì kẹp xúc xích và rồi mình lên 9 tầng mây thật, lúc out quíu chân, căng đít luôn, đúng nghĩa lên đỉnh.

Em tắm rửa lại cho mình, rồi nằm tâm sự tý xíu, chia tay em ra về
Tic 720k camapro
Tip 900k

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ mừng anh có trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé, cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm và ủng hộ.. chúc anh năm mới vạn sự như ý ạ :ami-(30):

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
đù nghe bác review em 525 ngon hết nước chấm luôn bác chắc mai qua book em nó thôi :2onion2::2onion2:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ anh trai book bé nhắn bên em trước nha, bé thường vào ca lúc 17h ạ

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
uầy bác review bé dâm dâm là đúng gu tui rồi đó thêm v1 ngon thế kia nữa chắc qua húp vội thôi :ami-(40)::ami-(40):