Cần Thơ Bé 65 chu đáo đến bất ngờ

Lượt xem: 508

Phonghoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/5/24
Chủ đề
1
5
2
Cần thơ
0 ₿
Chuyện là hôm trước có việc xuống cần thơ sớm chưa đến giờ đi công việc, nên nhớ sực đến gần đây có rì viu bé 65 nhiều quá , nên phi ngựa thẳng đến DuBai , vừa xuống xe thì có bảo vệ ra đón vào , đến quầy thì có lễ tân chào đón chọn vé xong thì có lockker dẫn lên phòng , cảm nhận thấy nhân viên nhiệt tình phòng ốc sạch sẽ đẹp . Ngồi đợi tầm 5p thì bé bước vào dạ em chào anh , em làm cho anh nha ôi vừa ngọt vừa lịch sự đúng gu mình , mình dây em thon mặt xinh ngồi nói chuyện xíu thì bé cỡi đồ mình, dẫn vào xông hơi chung , bé không tự cởi cho bé , mà còn đợi vào xông ước để mình tự cởi cho bé , mình thích điểm này , chưa gì bé đã vội kéo ngồi xuống và hôn các kiểu , từ trên tới dưới , xong thì phập một phát hết thằng nhỏ, qua tới xông khô bé cũng vào xông được lúc mình thấy nóng quá kêu bé đi ra , bé kêu ngồi cho khô mồ hôi rồi tắm , trong lúc đó bé đè xuống giường làm mình tiếp , ôi trời mém out mấy lần nhưng bé kiềm lại cho mình mai quá các bác .
Vào tắm thì bé kê đầu gội 2 lần còn ủ tốc và massage mặt phê vãi , sợ mình bệnh bé còn lau khô tóc khi gội xông nữa ,như đi tiệm xong phần trên thì bé tắm từ trên tới thằng em kỳ cọ luôn ngón chân , chu đáo đến từng chi tiết , xong hết thì bé thư giản từ trên đến thằng bé , bé quay lại cho mình sờ ôi v4 nước nôi lênh láng , bé ngậm the mát xong phập vào thằng em , ôi cảm giác the mát lạnh lạ lắm bác ạ , 5p thì mình out trong sung sướng , xong bé kỳ lưng rồi ra ngoài sấy tóc .
Massage khoẻ thì khỏi phải bàn , rất có lực và rất đúng nguyệt nói chung rất ưng ý từ mệt cho đến khoẻ tầm hơn 30p massage khoẻ thì bé hỏi mình hồi phục để đến hiệp 2 chưa mình ok
Đến nuru thì bé chế lên lưng và chà hai cặp ngực rất phê kèm theo tiếng rên hôn từ trên đến dưới ngón chân , xong wc ôi nó lạ quá bác ạ , bé lật mình lại , chà từ trên lách qua thằng nhỏ , bắt đầu vương cờ , thì bé lại dùng chiêu từ bàn chân mình chà lên ngực bé , bé măng mê hai hòn bi , trao mình ánh mắt dâm đãng cũng tiếng rên ư ự, xong quay lại 69 trụ được 10p thì cũng đầu hàng . Nằm ôm xíu thì tắm đi về , bé làm kỷ quá nên lố giờ bị gõ cửa haha.
Tổng quang về bé 65
V1 vừa tay đẹp lắm
V2 thon không pilit
V3 vỗ đã
V4 lênh láng khích lắm sạch sẽ bé đã was lông nên rất mịn
P/s bé dâm và chu đáo , anh em nên trải nghiệm sẽ không thất vọng .
Do mình đi bé thấy ưng quá nên viết bài , chứ không rành về code gì cả . Nên viết hơi dài .
Tic onsen 2
Tip bằng tic

Phonghoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/5/24
Chủ đề
1
5
2
Cần thơ
0 ₿
Đi mấy hôm trước , hôm nay mới có thời gian rảnh để viết về bé , nhớ lại mà vẫn thấy rạo rực

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
450
421
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ

:ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: Phonghoang