Bé móm dễ thương

Lượt xem: 4,240

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Một ngày đẹp trời tự nhiên được mod @DeadPool X thưởng cho 01 vé Vip Thái tại P.A Relax. Trong lòng vừa mừng vừa lo, tại mới đi cách đây 2 ngày, lo ảnh hưởng tới sinh khí ;) nhưng nghe theo tiếng gọi thằng nhỏ, cũng phải cố gắng vác xác tới cơ sở. Dạo này trời nắng nóng quá nên quyết định tránh nóng bằng cách đặt lịch hẹn lúc 3h chiều với e số 06. Đúng hẹn mình tới và được locker dẫn lên phòng tuốt ở tầng 3. Không nhớ phòng số mấy nhưng thấy không được rộng rãi như phòng Vip Thái mình đã đi lần trước. Vào phòng thay đồ xông hơi tầm 2-3 phút mà mồ hôi ra như tắm, thế là ra ngồi tám với e một hồi để ráo mồ hôi, rồi mới dám cho e tắm táp, cũng như thường lệ không có gì đặc biệt hết thằng lớn đến thằng nhỏ được e kỳ cọ kỹ càng. Một số đánh giá sơ bộ về e số 06 như sau:
Face: 6/10, hơi móm nhưng nhìn cũng có duyên.
V1: Cam việt đủ để làm Thái.
V2: Có eo ót rõ ràng.
V3, V4: Không check.
Sau khi đã sạch sẽ thơm tho, thì cũng lên thớt để e đấm đá. E làm đủ bài massage khỏe, cũng theo quy trình bình thường lưng, chân, tay hết sau lại ra trước, rồi tới massage đầu, bao nhiêu mệt mỏi đều tan biến hết. Khi mình đã khỏe e bắt đầu thư giãn, e nói mình nằm úp lại, xong e kéo áo xuống, cởi luôn cả áo ngực, e dùng cặp ngực của mình đi từ dưới lên trên, ngực đi tới đâu lưỡi e tới đó kèm theo tiếng rên khe khẽ, e nằm đè cả lên người mình và thổi lỗ tai khá là kích thích, một tuyệt chiêu đối với mình (vì chắc không xa lạ gì đối với các lão thành trong diễn đàn) khá là đặc biệt vì mình chưa bao giờ được thử đó là BJ ngược, tới đây thằng nhỏ không chịu nồi nữa và oà khóc sung sướng :D. Tiếp theo e đắp mặt nạ và nằm nghỉ một chút, sau đó tắm táp lại cho sạch sẽ, tám với e chút nữa rồi mình ra về, e không hối thúc về thời gian nên có thể tám với e hết giờ cũng được. Kết thúc 1 buổi massage sung sướng nhưng mình out sớm quá, nhất định phải gặp e một lần nữa để bắt e tung hết các tuyệt chiêu. Mức độ hài lòng về dịch vụ ở P.A Relax là 8/10.
Tổng thiệt hại: Tick free do mod @DeadPool X tài trợ, tip 500k.
Lời cuối xin cám ơn mod @DeadPool X đã tài trợ cho mình 01 vé free và các a e đã dành thời gian đọc bài rp của mình. Chúc các a e có nhiều sức khoẻ để đi check nhiều nơi và gặp được các e xinh đẹp :).

• Like
Điểm cảm xúc: Congtubot, xpress and lbb149

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hay.... dai dai chi Pé ko thíck hé ông... xác định ko thể out là ngưng thư giãn từ đầu hí hí....

• Like
Điểm cảm xúc: calvinklein6868

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Để đó ko nói gì.... chưa gặp Bé lần nèo...
CHÚC BÁC ĐÃ OUT THÀNH CÔNG...VÀ DC SUNG SƯỚNG

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Mừng bác, mà nhiều mem bị chết bởi skill bj ngược ấy nhỉ :oops:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
BJ ngược và 69 khác nhau hoàn toàn nha Bác. BJ ngược là nằm sấp nhổm mông lên cho Pé bj nhé...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Thui tuổi Già sức yếu rùi, giờ nghe lời người 1 tuần 1 lần thui Bác ơi... đi nhiều cho chớt àk...kaka...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh