Q.10 Bé số 28 (Man City - Leicester)

Lượt xem: 916

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
195
70
25
1 ₿
May mắn dự đoán đúng kết quả trận MC - Leicester. Được MOD @Uchiha Itachi gửi tặng cái code Thái.
Mình biết diễn đàn cũng lâu rồi, ăn chơi cũng nhiều nhưng lại là 1 con tàu ngầm hạng nặng nên bây giờ mới thấy ko viết report nó thiệt thòi làm sao.
Vô vấn đề chính:
Sau 1 hồi suy nghĩ thì mình quyết định book bé 28. Nhìn chung thì cơ sở ở đây cũng sạch đẹp, mình có bài report trước rồi nên chắc ko cần phải viết lại. Sau khi làm thủ tục check code vs up lên vé Onsen thì mình được a phục vụ dắt lên phòng. Mình ngồi xông hơi được 5-10 phút cho thư giãn đầu óc thì bé bước vào. Bé nhẹ nhàng lau khô cho mình, sau đó bé dắt mình vào bồn tắm. Sau màn tắm rửa sạch sẽ thì bé có thư giãn cho mình 1 xíu trong bồn. Bé nghịch cho thằng nhỏ ngóc đầu lên thì bảo mình lên giường massage.​
Về phần massage khỏe, bé làm có bài bản vs cũng chịu khó, sau 1 hồi đấm bóp thì bé bôi dầu rồi trường khắp người mình. Cảm giác đôi gò bồng bảo cứ trường lên người, nó phê làm sao ấy. Mình ko còn kiềm chế được nữa thì kéo bé lại hôn ngực bé. và thế là bắt đầu qua phần massage mệt mà phê.​
Bé dùng ngực trường lên con c.h.i.m mình để kích thích, sau đó bé bắt đầu BJ. Mình nằm trên giường tận hưởng cảm giác sung sướng: Vừa bóp bầu ngực của bé và nhìn nhắm con chim từng đợt, từng đợt thụt ra thụt vào cái miệng đáng iu ấy. Sau 1 hồi thì cái gì đến cũng đến. Mình thì phọt ra quá trời lên người bé, còn bé thì vẫn tiếp tục cầm con chim vuốt lên vuốt xuống để mình tận hưởng những khoảng khắc sung sướng cuối cùng ấy. Xong rồi 2 ae dắt nhau đi tắm.​
Đánh giá:
Bé nói chuyện vui vẻ, có chút kiểu hơi miền Tây, có duyên.​
Ngoại hình thì bé khá nhỏ nhắn. V1 đẹp, to, tròn ( có qua chỉnh sửa). Nhưng nhìn chung vẫn mềm mại vs quyến rũ nha cả nhà. V2 thì thon gọn, V3 thì hơi nhỏ so vs gu của mình, hehe. Có 1 xíu buồn là bé ko CIA. Nhưng nhìn chung thì vẫn tốt.​
Chi Phí:
Thái up to Onsen: +400k​
Tip: 1000k​

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA RELAX cảm ơn anh @Wander đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Rất vui được phục vụ anh lâu dài. gọi 0938191226 đặt lịch truocs khi đến ạ