Bé Tũn 18. Chưa bao giờ tê đến như vậy !!

Lượt xem: 1,985

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Xin kính chào toàn thể anh em trên CĐMS, chúc anh em thật nhiều sức khoẻ. Xin chân thành cám ơn mod @Rubi đã tạo điều kiện để có bài review ngày hôm nay.
Do mới đi công tác về nên đến ngày hôm nay mới có thời gian để viết bài cho anh em đồng dâm cùng ngon trym. Mong anh em thông cảm vì sự trễ nãi này.

Sau khi nhận được code của bác Rubi thì tui liền nhanh chóng phóng con xe đến ML để chiến đấu, trình bày thủ tục các kiểu rồi được đưa lên phòng để xông hơi, mình yêu cầu bé 18 vì trong thời gian qua, thấy bé này cũng làm mưa làm gió trên box ML nên hôm nay trải nghiệm thử. Được biết thêm một thông tin rằng bé này là 18 của bên PA, mà trước đây cũng chưa từng check nên hôm nay tranh thủ.

Xông hơi được 10p thì thấy bóng dáng em bước vào mở nước để sẵn, mình xông hơi thêm 5p nửa thì bước ra, bé này khá là lanh, rất chủ động bắt chuyện cho có không khí, em dắt tay tui đưa vào bồn tắm để em mần việc, em tắm rất kỹ và tận tâm, bản thân tui cũng rất thích những người kỹ như vậy.

Đến phần massage khoẻ, em làm cũng khá bài bản, hầu hết các em bên ML theo cảm nhận tui bé nào làm cũng ok phần ms khoẻ, cảm giác rất thoải mái, đi đá nóng đầy đủ. Đến phần quan trọng hơn rồi hihi (đi Thái và ms Mệt), phải công nhận rằng tui đi ms cũng khá nhiều và chủ yếu là chỉ đi Vip Thái nhưng riêng với em Tũn này, cảm giác rất là khác, cứ như mới lần đầu tui trải nghiệm loại hình này vậy, bé dùng lưỡi và bờ môi ngọt ngào ấy đưa nhè nhẹ và từ từ ở chân cho đến mông rồi đưa lên lưng, cảm giác thật là ướt át và tê tái, thỉnh thoảng đang đi nhè nhẹ em dừng lại và ngoáy lưỡi 1 cái khiến tui rùng mình tê giựt các kiểu, đặc biệt nhất là đoạn từ lưng lên đến cổ là đoạn mà tui phê nhất, chỉ biết nắm chặt tay em ấy mà hưởng thụ thôi. Em đưa lưỡi xuống lại phần dưới, tay thì cầm chặt thằng nhỏ của tui, tui cũng chủ động đưa người cao lên 1 tí thế là em cũng tranh thủ BJ ngược, hôn lấy hôn để, ko thể kìm chế nổi. BJ được một lát, em bắt đầu thoa lotion và đi Thái, với bầu ngực mềm mại và to thì ôi thôi sung sướng từng mm trên cơ thể, thực sự đến bây giờ thì tui cũng chịu hết nổi rồi chủ động quay lại luôn, em bắt đầu BJ và sử dụng cái lưỡi lợi hại của em để làm ấm 2 hòn bi nhỏ dại của thằng nhỏ kèm với hơi thở và tiếng rên khe khẽ, mình cũng tranh thủ 1 tay hái bưởi 1 tay mò cua bắt ốc, em BJ rất nhiệt tình khiến anh cũng phải chịu thua em sau 10p chiến đấu, out trong tư thế quằn quại.

Đánh giá:
Face: cũng có nét xinh, nhìn chung dễ thương
V1: 8d, vừa tay với mình
V2: tất nhiên là có chút chút rồi
V3: khá ổn, doggy chắc tới nái
V4: lênh láng luôn anh em

Tic: bác Rubi tài trợ; Tip: 600. Locker 50

Chúc các bác xem bài vui vẻ, chào đoàn kết và quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Out trong tư thế quằn quại là tư thế mần răng bác :rolleyes: