Bị hiếp chiều thứ 7 bởi bé 08 (Điệp vụ 16/3)

Lượt xem: 2,437

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

wase6504

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/12/15
Chủ đề
5
24
12
0 ₿
Mình đăng ký được 4 lần thì 3 lần đc bác Lục trả lời. Nhưng 2 lần trước thì thời gian và địa điểm không khớp nên mình xin nhường lại cho các bác khác có cơ hội. Nhưng lần này thì thiên thời địa lợi nhân hoà nữa, thì không thể từ chối đc nữa rồi.
Thật ra là sáng thứ 7 định bụng là chìu nay chắc phải thử vận may xem lần nữa. Vậy là 12h trưa mình móc điện thoại ra vào web alo cho bác Lục và xin điệp vụ cho chiều nay liền. Thật ko ngờ trời cao cũng thấu lòng, thấy tn của bác Lục. Mình vội vã xếp đồ chạy về gấp để còn kịp.
Bỏ qua phần thủ tục lấy phòng nhé. Lên phòng cũng xong hơi xíu thì đi ra. Thì nghe tiếng xin chào nhẹ nhàng của pé.
Mát khoẻ: đấm rất lực nhé. Ai mà không quen thì chịu không nổi đâu. Mình thì rất thix những bé tay nghề cao. Vừa khoẻ người vừa được thư giản nữa thì còn gì bằng.
Mát mệt: pé bảo mình úp lại. Mình bắt đầu thấy có gì đó cấn cấn ngay lưng, nhưng rất mềm, thì ra là ngực bà con ơi. Ngực gì đâu mà vừa mềm vừa mịn vừa êm thế không bik. Pé thả đôi gò hồng chạy lên chạy xuống, lên đầu, rồi ép thẳng vào mặt nữa. Không những thế, đường lưỡi cũng rất điêu luyện, đi khắp thân, đã vậy còn khẩu dâm nữa chứ. Kaka.
Nói chung là rất tê tái. Mình cầm cự đc 15p thì cũng out.
Đánh giá nhé
Face: 7/10 ( pé nình duyên)
V1 10/10 hơi mũm mĩm nhưng ngực rất đẹp nhé
V2 7/10 hơi lipit
V3 8/10 to tròn
Anh em nhanh chân tới check nhé.
Tic: vip Thái (bác Lục tài trợ)
Tip: như mọi khi
Buổi chiều may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.