Bị lừa bán vào động râm ở Dubai BT

Lượt xem: 1,830

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tình hình là hôm qua mới nhận đc lệnh đi đòi nợ thuê của bác @Lục A Ka kêu xách dùi cui qua Dubai BT vã em số 09 ( Số mới chưa thấy ae rp :)) vui vui đấy ). Đợi ăn nhậu xong với mấy sếp thì tới nơi cũng tầm 9h45 ,vào làm thủ tục đợi khoảng 15p thì lên phòng, tranh thủ địa hàng mấy bé. Úi chời, bé nào cũng ngọt nước cả, tia được bé tóc ngắn(Em thích tóc ngắn mà) nhìn quá đã đi.

Chú tâm ngồi địa quá, locker nhắc mấy tiếng mới tỉnh mà lạch bạch lên phòng :) Do hôm nay cũng mệt nhiều nên em không xông mà đợi bé vào . "Cốc , cốc" - "Vào đi em" , bé bước vào, có nào ai xa lạ là bé thiên thần 39 bên Tây Thi đây mà, tự nhủ "Sướng rồi đây !".

Nhớ bé đi pha nước tắm rồi tranh thủ đánh giá sơ bộ bé, vẫn như hôm nào đấy thôi :
-Face : xinh , có nét , cặp mắt kính cũng không làm vơi bớt vẻ dâm của em, chết đứ với ánh mắt của bé ấy
-Vòng 1 : cam việt
-Vòng 2 : ôm đã lắm
-Vòng 3 : Quá ư là săn chắc, doggy phải gọi là lên mây ( nhắc mà còn thèm, em không check nhiều vì bận check vòng dưới :) ahihi )
-Vòng 4 : Tươi, thơm , ngọt nước ,....( Hương vị cô bé trên môi giờ vẫn còn đây) Mấy bác đi sau nhớ nâng niu dùm em cái :(
Vui vẻ, tạo không khí thân mật, nói chuyện như sáo. Bé mặc áo trên thôi, để lộ mông nhìn mà muốn cắn. Hoi, vào phần chính nào.

Massage Khỏe : Do có kinh nghiệm nhiều ( chắc thêm yêu nghề nữa :)) ) nên bé có nhiều bài đấm đánh rất đã, làm đều, ân cần hỏi "có đau nói em", đang no căng bé đánh xong đói luôn, sẵn con mồi ngồi trên người em rồi :) phải xơi thôi.

Massage Thái : Thôi khỏi phải nói, đây là sở trường của bé rồi. Tung ra hàng loạt chiêu thức nào lưỡi, nào ngực, nào ti đang nằm sấp thôi mà em muốn ngột chết. Bắt đầu từ chân lên, bé lấy đôi bông đào cạ vào lòng bàn chân em, cảm nhận cặp ti cưng lên đụng tới đâu là điên chạy dọc người em tới đó :oops::oops: kết hợp kéo lưỡi từ mông lên tới cổ làm em nhột gần chết, nổi cả da gà, bé đi Thái lâu và nhiều bài lạ

Massage Mệt : Lúc bé lật em lên thì dùi cui em đã thủ sẵn rồi :cool::cool: Nhưng ai ngờ bé không chơi theo luật giang hồ, là chào hỏi cái, mà đã lao vào mút ngay được , như hổ đói vồ mồi vậy đó. Em có kịp theo thế võ đâu .đang ngây ngô thì bé kéo tay em xuống để em khám phá cô bé. Má ơi miệng trên thì húp sụt sùi , "miệng" thì nước ra lênh láng, đúng là cỗ máy giết người mà.Em chỉ biết đưa miệng nào húp thôi, chứ kiểu này thua lỗ quá, toàn bị động :( Thế là em bị kết thúc trong thế 69 các bác ạ, trụ không nổi được với bé, đi đường lưỡi và mút lún cán quá ghê.

Nằm nghỉ ngơi , em đấp bóp cho thêm tí , rồi chào tạm biệt ra về trong hậm hực tưởng chú Sáu cho em đòi nợ bé nào mới vào ,nhẹ nhàng, ai dè là cao thủ làm em chủ quan đem theo dùi cui thôi, đáng ra phải mang theo ba ton, chùy gai, búa các kiều mới nệm bé nổi :D

Tic @Lục A Ka chi
Tip cao hơn tic
Chống chỉ định cho bác nào chưa sẵn sàng đụng ddcn, còn bác nào thủ hàng nóng sẫn rồi thì đến vã bé là từ nay tới qua Tết là được treo chim trong mãn nguyện rồi, không đưa về bằng cáng là may :p
Em qua Dubai Bình Tân lấy số mới cho hên là 09 nhé các bác.

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Vãi bác thặc, bác hớt tay trên của tui rồi :( chúc mừng chủ thớt)

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hahah, e hớt đc có một xíu à, chờ bác hớt hết đấy :) còn tính hỏi thăm bác số khác đây, ko bik bé tóc ngắn số mấy nữa

YuanZh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/17
Chủ đề
0
8
1
35
0 ₿
Ủa sao trong ngũ công chúa số 68 là 39 tây thi mà? Sao h là số 09 ? Ad xác nhận giúp với ^^!

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Mừng bác ngon trym, thix j thì fai hỏi lễ tân liền. Mới bị thằng đệ dụ vào MTCH hôm wa, mà nghe bác rp kiểu này chắc tui lại fai bay vê Dubai tối nay nữa rồi. Nghe đồn 09 có tắm chung nữa, chắc lát nữa nhấn nước e nó wa, kkk... Sẵn do thám cho ae thêm vài số :)

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ em chào anh !
Sau khi em xác minh lại 2 bé thì bé 68-09 hiện tại của Dubai Bình Tân đều là 39 cũ ở Tây Thi ạ . Lý do là 68 số cũ 39 của Tây thi nghỉ thì bé 09 vào và lấy số 39 luôn nên cả 2 bé đều là số cũ 39 Tây Thi ạ .

YuanZh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/17
Chủ đề
0
8
1
35
0 ₿
Ak trùng hợp đều là 39 cũ ^^! Vậy 39 nào ngon cơm hơn....3 vòng chuẩn hơn :D ddcn hơn :x

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Thảo nào đều là đẳng cấp DDCN, như để thực hiện lời hứa với Dubai lần trước thì chắc lát nữa sẽ ghé chiến thử với 09... ^^ Mặc dù khá hậm hực vì bị cướp diễn đàn trước đó :((((

Theo đánh giá thì bác thix bưởi thì gặp 68, thix mình dây chân dài thì gặp 09. Còn mún bít ddcn hay k ăn thua do bác, chúc may mắn

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Số tiên hay sao mà e nào cũng dâm cả :)
Coi chừng bị nhấn ngược lại :) kkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
E số 09 này thân sẽ cho bác nhiều bài hay :))

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ về phần đánh giá em xin phép nhường diễn đàn lại cho các anh ạ . Hihi chúc các anh có một buổi tối thật vui vẻ ạ

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Từ từ thôi bác, tới đó còn có sức :) mà mấy nay cũng đông lắm , tầm bác tới thì chắc ko cần đợi như e tối qua:(

YuanZh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/17
Chủ đề
0
8
1
35
0 ₿
Pé 09 này cận hả mấy bác ? Chưa trải nghiệm với mấy e đeo kính :D

Ba Con Sói Xanh

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
25/5/18
Chủ đề
1
240
49
0 ₿
Lạ gì em 39 cũ bên tay thi nữa chứ nay qua bên này rồi thì chắc phải lếch trym theo quá