Bí mật Massage từ A đến Z ?

Lượt xem: 330,996

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Mình mới viết câu chuyện buồn "Đắng lòng em gái miền tây" tâm sự và cần 1 người tâm sự thật sự. Mình cảm thấy là lạ có một dịch vụ massage từ A tới Z khi tìm hiểu trên internet. Không hiểu dịch vụ từ Massage từ A đến Z là gì mà toàn là hàng cấm không vậy các bác. Nếu mình đi thì có như mọi người nói là phục vụ từ A đến Z không. Mình chưa thử bao giờ và tìm hiểu khá kỹ nhưng mình muốn hiểu sâu hơn ở những nơi nào có matxa từ A đến Z.

Và khi muốn có nhu cầu thì phải như thế nào để có dịch vụ đó nhỉ. Bí mật để có massage từ A đến Z có gì khác cái vụ ấy ấy không ?

Tư vấn mình nhé anh em

• Like
Điểm cảm xúc: A.True

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
bây giờ hầu như massage ko có phục vụ tới z o_O , chỉ có hớt tóc gội đầu mới có. Khi massgae cũng có mấy em sẽ gợi ý cho bác, lúc đó bác có nhu cầu hay không thì chịu :D. cái vụ bí mật là khi massage em sẽ lén chủ để làm cho bác nhưng rất ít em làm vì bị phát hiện sẽ bị phạt :cool:. Nếu bác muốn thì tốt nhất nên đi hớt tóc gội đầu

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
bác xuống VT , PQ thì có tới Z nhìu chứ ở SG matxa hiếm có tới Z lắm, đa số là HJ , 1 số chỗ thì có thêm BJ

• Like
Điểm cảm xúc: huymen

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Mình nghĩ ý bác ấy nói là dịch vụ mx tại nhà, ks.
Bác nào có thử rồi thì tư vấn cho bác ấy đi.

hoapasi

Tập Sự
Bé Thích Massage
23/8/15
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
bác muốn tới z, 1 matxa tại nhà, 2 là HTGD, chứ tôi ít khi nào thấy cs matxa nào mà tới z cả... còn hok bác đi VT hay PQ về làm rp cho ae ik

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
ở sài gòn này mà tới Z thì cũng tới gặp hugo lun bác ơi

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Gái massa mà a-z đa phần là gái gọi lấy danh nghĩa gái massa để nâng giá thôi !

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
bác qua thử tiệm Nam Hy trên đường Sư Vạn Hạnh, đối diện Viện Tim. Ở đây là HTGD có 2 dịch vụ: BJ thường và quất luôn tại chỗ. Nếu quất lun thì chừng 600-700k, giá này hồi ở chỗ cũ bên Q4, qua đây không rõ giá mới

khongkhachxao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/15
Chủ đề
2
17
2
28
0 ₿
bác có địa chỉ k bác?

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
Viện Tim ở đường Sư Vạn Hạnh nối dài dễ tìm lắm, bác cứ đến đó rồi nhìn đối diện qua, sẽ thấy hẻm có treo bảng Nam Hy. Google địa chỉ ra liền :D

Nhucaucao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/15
Chủ đề
1
11
2
31
0 ₿
bác nào có sô điện thoại em nào qua đêm giá ok gt em với được k ạ

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Thớt muốn ms tới z thì xuống vtau thui. Ở đó tiệm nào cũng tới z cả :D:D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,181
0 ₿
Matxa A-Z thì mấy cơ sở matxa ko bao giờ có chủ trương làm nhưng thỉnh thoảng sẽ có em túng tiền nên sẽ gợi ý đi khách sạn hoặc làm liều chơi lén tại chỗ, (rủ đi khách sạn thì t gặp cũng k ít trong suốt sự nghiệp matxa rồi nhưng đa phần mấy em này hét giá quá cao 2 triệu và nhan sắc bình thường nên t ko có ngu mà cúng tiền!)

• Like
Điểm cảm xúc: Lunma and Nam Mộ Dung

Nhucaucao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/15
Chủ đề
1
11
2
31
0 ₿
cf ôm thì ở đường nào vậy bác.bác co thể cho em cái địa chỉ e đi thử được k bác.em mới vào sài gòn nên chưa rành lắm

• Like
Điểm cảm xúc: techim
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.