Q.10 Bí Ngô Thuỷ Chiến cùng 02

Lượt xem: 914

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Tình hình mới đi công tác về, nge đồn là bên P.A mới ra mắt phòng mới + thêm mấy số New Hot nên cũng muốn qua thử. Tranh thủ tham gia even may mắn trúng code nên sắp xếp đi liền.

Thủ tục vẫn như cũ, nt cho bé quản lí dễ thương và dặn dò là phòng new + 02 đang hot.

Giờ đã điểm phóng lên xe tiến đến nơi đã hẹn. Gặp bé lễ tân cute dễ thương, quá kết luôn. Thủ tục xong cũng dc lên phòng.

Cảm giác đầu tiên giống như chuẩn bị và trận chiến khóc liệt, vũ khí, trang bị đầy đủ, không gian mờ mờ ảo ảo khá hồi hợp. Bồn lớn hơn rất nhiều, đặc biệt trên trần có gương nằm có thể ngắm toàn cảnh chiến trường mà sắp phải chinh chiến. Với chiếc giường như một võ đài khá là kích thích, nói chung là lạc vào phong cảnh 50 sắc thái. Ngắm khung cảnh xong tranh thủ vào xông cho nóng. Tầm 15” em cũng vào nên ra luôn gặp em liền.

Trước mặt là một bé khá teen 2k4, gương mặt dễ thương kiểu gái mới lớn, body ổn nhưng hơi múp tí chưa phải gu tui nhưng cũng ổn áp. Bé này cũng có nhiều anh em report rồi nên xin mạn phép bỏ qua đánh giá.
Tắm táp cũng kĩ lưỡng như chưa có kỹ năng gì đặc biệt, như bù lại rất hợp tác.
Chuyển sang lên võ đài : Đấm bóp cũng tạm ổn, màn đi thái cũng ok vì em chưa có kinh nghiệm nhiều nên hiểu cho em. Sau tầm 20” thi đấu thì cũng bị nock out trước em.

Em chưa có kinh nghiệm nhiều nhưng được cái nói chuyện vui vẻ, thân thiện.

Lúc xuống ra về gặp mặt một bé số mới rất là dễ thương, đúng gu luôn. Nên hẹn em bữa sau anh vào.

Cảm ơn nhà tài trợ chương trình (Tic=Tip even onsen).

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Thay mặt bé xin gửi đến quý khách lời cám ơn vì đã dành thời gian chia sẻ những trải nghiệm tuyệt vời của mình ạ !