Bi xin rp 04 Cẩm Thy.

Lượt xem: 4,507

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
Sau khi được bác @Thần Rùa yêu thương gửi gắm bao nồi nhớ thương vào bài rp về em 04 bi nổi hứng chạy từ q11 sa quận 12, cách có 1 số nên ....chắc gần.
Vừa đến nơi mọi việc diễn ra suôn sẽ, check code, lên phòng và bất ngờ chỗ q12 mà cơ sở đầu tư đẹp . đánh giá 8đ so với khu vực này.
Vào xông hơi cho khỏe người sau chạy chạy qua có 1 quận được tầm 5ph đã quá, bước ra thì em đã chờ sẵn, một dáng nhỏ nhỏ, teen teen chắc bé cở 97-98 như bi. thôi xưng bạn đi cho thân thiết.
Bạn bắt bi vào bồn tắm bi kỹ càng mà làm như hơp tính nhau nên nói đủ thứ trên trời dưới đất mà lâu lâu em nó hứng lên làm bi leo lên theo vui phết.sau bạn tắm bạn thì bạn leo lên giường cho bạn bóp bóp.
Bạn đấm cũng được lắm mà do bi thích bạn quá nên 8 nhiều, tinh thần tự nhiên hưng phấn hẳn lên khi lâu lâu bạn ấy pha tý ddcn vào hihi.
Đang trong giai đoạn cao trào 8 xuyên lục địa thì tự nhiên cái không khí như chìm vào im ắng, một hơi thở nhẹ nhàng sâu lắm cũng một hơi ấm đè trên người bi, nó làm người bi khó tả hẳn lên , chậm rãi nhẹ nhàng lắm cơ, lâu lâu thỏ thẻ vài cái mà bi chả trả lời được. đang say mê trong giấc mộng thì em xoay người bi lại ngữa ra 2 chân cham đất trùi ui lúc tay tay bi chỉ biết bấu vào thành giường cho em nó bj một cách nhiệt tình , hok dám nhìn xuống, sợ bị out sớm nên cứ thưa giản thưởng thức và thế em đã qua vòng loại của bác rùa kakaa.
Leo lại lên giường em tiếp tục bài làm nhẹ nhàng và lúc này bi được khám phá vài đều bí mật của em.
Đang lúc khám phá thì như cao độ tăng vì bạn đã tạo một cảm giác mê muội và bi quyết phá tan bầu khí ấy bằng màn khui sam banh keke. Cả hai cùng hứng thú vui vẻ.
Bạn lau chùi rồi để bi nằm nghỉ ngơi, ban đi rửa tay miệng rồi vào mx đầu cho bi,
kết thúc buổi vui vẻ với bạn.
Tip ban luôn 5x theo mặt bằng trung tâm luôn.
Cảm on 2 bác đã khai phá và tài trợ cho bi. hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Tony Trần and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Vượt qua bác TR luôn :D

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
cái trò ngã lưng vào giường này yếu yếu là chết ngay, mình bị 1 lần rồi .

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Cứ vào phán rằng anh có nhiều "Bác" mấy chú tính sao thì tính là được à.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.