Bộ đôi tuyệt đỉnh dâm nữ 18 & 32 - Sướng cực đỉnh

Lượt xem: 5,656

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Hôm nay đầu tháng rảnh rỗi mới Report lại đêm hoan lạc cuối tháng vừa rồi.
Tui là khách quen của em 18 nên trước khi đi có zalo em trước em báo là đang trống tua nên tui mới phi trâu qua liền.
Đang còn hơi men ngà ngà khi vừa lai rai vài ve với đám bạn, tui gặp em mà máu dê làm tái mái chân tay. Vỗ mông em một cái em bảo lên xông hơi.

Tui sang quầy lấy vé đi 2 em một lượt. Tại mới nhậu lẩu ngọc dương nên quá ư là sung sức. Lên ngồi xông hơi xả bớt mùi bia thì hai em bước vào phòng. Em 18 thì đào ruột, em kia là em 32 cũng từng đi một lần. Thế là hai em đè ra lột đồ như sắp hấp diêm tui tới nơi.
Thế là màn tắm rửa thằng anh, sạch sẽ thơm tho luôn thằng em thì leo lên giường tận hưởng.

Tay em mềm lướt rồi bóp, bóp rồi đấm rồi xoa. Em kia thì lấy lưỡi đá, lướt hai bên lỗ tai, vừa nhột vừa phê.

Hai em massage khoẻ rất có lực. Nói chuyện có duyên, vừa duyên vừa hài hước, vừa bựa và dâm nên hứng càng thêm hứng.

Vô phần lâm trận. Trận 1, em 18 đi lưỡi khắp cơ thể, sau đó ghé môi hôn nhẹ gợi tình, em tưới nước dâm tình lên cơ thể tui rồi dùng cặp bưởi đi tới đi lui, em leo lên người lướt ván. Em lật ngửa tui lên rồi trườn lên xuống làm tui tái tê, như ở trên mây, em 32 thì rên ư ử kích thích.
Miệng em đi khắp muôn nơi, em dừng ở thằng em sau đó em dùng tuyệt kỹ mút kem chuối làm đủ kiểu. Sau 10 phút thì tui đầu hàng hiệp 1.
Em masage khoẻ lại để tui vào trận thứ hai.
Vô hiệp hai tui đá lưỡi em 32, dùng kinh nghiệm làm tình dạo em một đoạn, em lột đồ xong thì bú liếm làm tình chuyên nghiệp, thằng em tui nó lại cứng như bê tông. Em thì mút ti, mút cu điệu nghệ, rên như phim JAV nhật. Tay tui cũng đi khắp muôn nơi, nước em nào cũng dạt dào, róc rách. Em sướng quá xoay ngược 69 luôn. Tui dùng tuyệt kỹ vét, liếm liên hoàn và tay thì dùng chiêu "bóp vú long chảo thủ" khiến mắt em lim dim. Em 18 cũng lao vô liếm các nơi khác trên cơ thể. Vừa liếm em vừa rên. Ôi thần linh ơi quá sướng. Sau 15 phút chiến đấu hiệp 2 thì tui cũng out trong sung sướng.

Về tuyệt kỹ hai em thì không còn gì phải nói.
Em 18 có duyên, chịu chơi, có kinh nghiệm làm spa, rất tự nhiên thoải mái. 4 vòng đều ok (8 đ)
Em 32: đẹp, dễ thương, có duyên. 4 vòng ok (8 đ)
Csvc: phòng đẹp, rất thoải mái.
Nhân viên: nhiệt tình vui vẻ.
Tic: có khuyến mãi nên tui ko tiết lộ
Tip: mỗi em 1tr.
Locker: 50k
Giữ xe: 20k

Hẹn tái chiến với hai em dịp gần nhất.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
2 bé này mà vô chung 1 phòng quậy ko banh nóc mới sợ ák,... chúc mừng bác ngon kờ trym.

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
Em 18 hôn môi là phê lắm ngọt, thơm. Còn em 32 hun đầu ti là em chảy nước

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
Hôn môi ngậm nút còn em 32 nước nhiều chắc bác này húp ngon quá

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Tê tái quá bác

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
bác nói là sợ bị dính nước hay sao? tay bác này rửa kỹ rồi mà

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
vậy cũng khó, vì bác này dùng tuyệt kỹ vét liên hoàn là làm luôn 2 bé rồi.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Badboy1412

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Do khách quen nên mấy em không ngại mình quậy ^^ Hai bé này thân với nhau nên trong lúc sung sướng có phần thoải mái.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

Tip thì tùy. Tại bữa hơi say nên hơi mạnh tay. ^^ Chứ mỗi em 500k-700k là ok 2 shot. còn 3shot hay 4 shot thì ok thêm xíu tiền tip cho em út. quan trọng là bác chịu nổi mấy shot ^^

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Thường đi gói sup này thì mỗi Bé ít nhất là bằng Vé chưa giảm code, còn thấy ok, hài lòng thì mức độ chi sẽ tăng lên. Có nhìu đại gia chi tính từ chai trở lên mà ng ta ko lên tiếng lun kà.

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm Công Tử
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.