Q.10 Bóng đá - mệt mỏi với 06 PA

Lượt xem: 1,100

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
May mắn đoán trúng KQ event bóng đá trận MC - Newcastle đc Mod @Dory thưởng cho cái code nên tránh thủ trải nghiệm số đang Hot 06 tại PA.
Như thường lệ các bạn quản lý và phục vụ ở đây rất chú đáo và xử lý nhanh gọn để mình lên phòng . Được phục vụ trái cây, nước uống và cả gà ác nữa --> 10 ₫
CSVC thì quá tốt ko có gì góp ý.
Vào phòng xông hơi tầm 5p là bé vào, rất nhanh bé mở cửa phòng xông hơi chào mình và thằng e mình cái bé mới ra cbij nước và giường. Xông hơi ra, thì đc bé lau mình cho. Tranh thủ ngồi húp miếng nước chờ khô người là bé đã thoát y luôn r, bé xinh dáng chuẩn, 3 vòng cân đối, vòng 1 real, to và rất đẹp. Sau mà chào hỏi làm quen, đá lưỡi, cả 2 thăm dò sơ sơ lẫn nhau thì cùng nhau dắt vào bồn. Bé tắm rất kỹ từ thằng a đến thằng e. Sau khi sạch sẽ bé bắt đầu màn onsén của mình, hôn hít, đá lưỡi, nút ti và ko quên nút đầu bé kiu của mình, bé làm rất cằm chừng, chỉ để cho mình hưng phấn thôi, chứ ko muốn cho nó out. Mỗi lần làm gì là bé đều hỏi mình trước. Quá tuyệt vời cho màn khởi động. Lên giường mình bỏ qua phần khoẻ để dành nhiều thời gian hơn cho phần mệt. Bé trường nuru rất kỹ , có thể nói là kỹ nhất từ đó đến giờ mình từng trãi, cặp đào bé trường đến đâu là phê pha đến đó nhé. Trường xong bé tiếp qua màng đi , lưỡi bé đi khắp người mình, đi đến đâu là rùng mình đến đó, bé bắt mình chổm mong lên để lâu lâu kiểm tra thằng e mình nữa chứ, quá chu đáo :D. Lật người lại thì thôi rồi luôn, cũng những bài đó nhưng nhìn e làm vừa hưởng thụ thì quá tuyệt vời. Bé rất chủ động đổi kiểu này kia nên cảm thấy rất mới mẻ ít nhàm chán. Đến bài thư giãn thì bé bắt đầu ăn kem, bé ngặm kem rất nhẹ nhàng và từ tốn và rất phê. Nhìn bé ăn kem làm mình cũng thèm luôn, thế là bé quay người lại cho mình húp hàu tươi sống của bé, quá ngọt nước. Thư giãn xong thì bé dẫn mình ra bồn tắm lại, bé tắm rất kỹ cho mình chứ ko qua loa. Kiểu như người iu vậy :D. Kết thúc buổi tối tuyệt vời và mệt mỏi cùng bé.
Cám ơn cơ sở và Mod @Dory đã tài trợ ticket. Chúc cơ sở ngày càng đông khách, chúc diễn đàn ngày càng phát triển.
Trân trọng cảm ơn !