Box Xin Thông Tin HTGĐ

Lượt xem: 325,793

Lê Lợi

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
0
34
2
28
0 ₿
bác cho em địa chỉ TP bên NPK nhé lần đầu chơi cái này nên ko rành lắm

Lê Lợi

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
0
34
2
28
0 ₿
bác cho em xin địa chỉ htgd bên tp nhé em đi test thử mng review qá :)))

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Có bác nào đi htgđ Dễ Thương đường Nguyễn Thượng Hiền q3 chưa cho mình xin thông tin về giá cả và service nhé, đi ngang thấy nhìu em ngon qa

Lê Lợi

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
0
34
2
28
0 ₿
bác cho em hỏi có nude 100% ko

vetcon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/2/17
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
mình vừa đi quán linh da trên đường nguyễn cửu đàm tân phú, tiệm mới chuyển sang chỗ mới nhưng vẫn cùng đường. phòng ốc sạch sẽ, thoáng mát, có em tên thi mới vào làm rất tuyệt, thái độ vui vẻ dể gần, bj , đá bị, fuck tits... đủ cả, em hẹn lần tới sẽ tắm chung với mình, đường lưỡi của em phải nói là rất rất rất tuyệt. tổng thiệt hại tick120k, tip 480k cho out 2 lần (mình thích nên mình cho thêm).

• Like
Điểm cảm xúc: mygirl

vetcon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/2/17
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
mình vừa đi quán linh da trên đường nguyễn cửu đàm tân phú, tiệm mới chuyển sang chỗ mới nhưng vẫn cùng đường. phòng ốc sạch sẽ, thoáng mát, có em tên thi mới vào làm rất tuyệt, thái độ vui vẻ dể gần, bj , đá bị, fuck tits... đủ cả, em hẹn lần tới sẽ tắm chung với mình, đường lưỡi của em phải nói là rất rất rất tuyệt. tổng thiệt hại tick120k, tip 480k cho out 2 lần (mình thích nên mình cho thêm).

Damdamdaisu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/2/17
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
[QUOTvay"Dong Ta, post: 82041, member: 13467"]Ban vao hem 65/3 Tran Van Du Q. Tan Binh nhe ban. Di Than Nhan Trung vao cung duoc (hem so 2 hay 3 gi do) phia ben tay phai. Bj, Hj 100k, ***** lun thi 150k. Da check thu. Chuc cac ban ngon Trym.[/QUOTE]
Ngon va

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
AE nào biết chỗ này chĩ cho bác ấy đi !

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Chỗ này là massager hay HTGĐ bác mà típ +tip 600k vậy bác ? Thank bác

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
có ai bít htgd Như Ngọc đường số 7 gần tên lửa ko ? đi ngang thấy mấy em xinh quá .

Shy_Boy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/3/17
Chủ đề
0
3
1
30
0 ₿
Nghe bác trên chỉ chổ htgd Như Ý gần trần văn dư gần quán Bảo Vy xong cũng vác chym đi test thử . Vô thấy 2 trẻ 1 già đang ăn cơm =.= em gái ra hỏi a mún làm gì mình ngại qá mới đi lần đầu vô nên nói gội đầu , ẻm gội đầu thật :(:(:( . Gội xong rồi e út hỏi ''có làm gì nữa không a ? '' mình cười cười ^ ^ thế là bị lôi vô trong, ẻm nude rồi đè ra hj hôn hít , bú bình các kiểu , xong mình đòi bj ẻm cũng đeo bao vô cho rồi bj cho nhưng mãi ko ra :D:D:D thế là mình gạ" có tới z lun ko e ? " e bảo có nhưng mắc lắm , 500k có bj ko thì 200k , mình kêu sv giảm giá em cũng cười bảo ẻm cũng sv :eek::eek::eek: thôi thì thằng e biểu tình dữ qá cũng làm liều, đè e ra nấc 30p đủ kiểu :D:D:D . e tên Hương vếu bự bá cháy lun các bác ^ ^