Buc minh voi cach lam viec va xu su cua Minh Tam Cong Hoa

Lượt xem: 7,449

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
kinh viết bài rp số cho anh em thì có người nói được tiền khi pr haha , đúng là miệng đời , bởi zị chả trách nhiều bác chả thèm rp

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and Hamaru

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Cạn lời với cách làm chấp vá không nhất quán,thà nói trước cho khách từ lần đầu,mất lòng trước được lòng sau nhưng đúng quy định của cơ sở thì khách nào cũng vui vẻ chấp nhận.

DonPatrol

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/16
Chủ đề
0
4
0
34
0 ₿
Vấn đề này mình nghĩ anh em nên thoáng hơn xíu. Đã xác định đi cho nó bớt căng thẳng, xã stress thì đừng để mấy việc cỏn con này làm vướng bận đầu óc làm gì.
Bình tĩnh đi bác, có thể ý một số anh em không phải hoàn toàn như thế đâu, mọi người ai cũng biết những rp bác viết vì muốn tốt cho anh em thôi. :)

hinhin

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/12/15
Chủ đề
22
171
49
0 ₿
mtch hình như nó k cần khách hay sao ý
lúc khai trương tui đi 3 ngày liền, 2 ngày đầu cũng bo cho locker, nó vui vẻ nhiệt tình, tới ngày thứ 3 lúc dzo phòng thay đồ bik locker nói j k, "đi nữa hả a" ôi dm nó, mình đi massa có trả tiền đàn hoàn mà làm như ăn hết của ông nội nó hay sao ý. Từ bữa đó là éo thik đi r, lâu lâu bạn rủ mới dzo.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

DonPatrol

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/16
Chủ đề
0
4
0
34
0 ₿
Vụ bị nói "đi nữa hả anh" chắc phải nhờ bác @louiskoo xác nhận thêm! :D

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
nó ngưỡng mộ sức khỏe bác thôi. Chẳng qua là cách diễn đạt làm bác hiểu lầm thôi :D . Gặp mình mình cũng sẽ thốt lên: Lại.. nữa hả :))
p/s: Mấy hôm đầu mới khai trương khách vắng teo, locker nhớ mặt khách hết. Mình 2 tuần đi 3 lần, tụi nó nhớ luôn mà.

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Nói thật đừng buồn, các bác tranh thủ còn code cứ đi đi. Nếu MTCH mà ổn định được số lượng khách hàng xong xuôi hắn cũng dẹp cái vụ chạy code này à. Hôm bữa đi vài lần anh quản lý có cho mấy vé giảm 40%. Nếu muốn ổn định đi nhiều cho nhớ mặt sau này làm thành viên giảm luôn 30-40% hahaha. Mà nói thật là có code mấy em được mình TIP cũng nhiều chứ có ăn thêm vào đó cho lần sau đâu, đúng ko mấy kaka?

• Like
Điểm cảm xúc: KaKaLuong and MRnightrider

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Bài này đọc từ sáng sớm, ko có cmt vì thật sự đứng trên quan điểm bên nào cũng có lý cả. Chuyện bác thớt đã rồi, đồng cảm với bác. Thôi rút kn các ae sau, nếu đi 2 suất 2 code thì hỏi ở lễ tân, nếu đc thì vô.

chỗ mới khai trương, giá đang rẻ. ae hào hứng đi làm chuột bạch thôi bác ơi. Mà mình cũng hy vọng đc trả tiền viết bài đây :D. Bác nào bên MT ghé ngang xem xét nhé, nick @Tây Môn Khánh 999 chuyên viết rp cho hệ thống MT + giới thiệu số cho các member khác bên box MMT LHP mà chưa đc ưu đãi nào cả.

• Like
Điểm cảm xúc: MRnightrider

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Thôi các bác bàn nhiều làm gì. vấn đề này chắc bên ban quản trị cũng sẽ làm việc lại thôi. ae ta thì cứ muốn check thì lấy code. còn k thì cứ trả hết tiền vé cho nó vuông. Chứ thật sự code chẳng qua cũng chỉ cho chúng ta bớt đc vài chục ngàn lại bo cho mấy e pv thôi. để sức mà chiến mấy e ngon lành cành cây cho nó thoải mái đầu óc.

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿

Mình cũng chỉ nêu ý kiến thế thôi. cũng k nói bác nào. mấy bác có nhiều bài rp đc ae uy tín thì mình k nói. có nhiều bài chả viết rp gì nhảy cái đùng tạo nick check như đúng rồi, mình chỉ thấy sao nói vậy. nếu ae nào phiền lòng cho mình xin lổi ha. :D:D:D:D:D

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Không rõ lý do vì sao 1 khách chỉ đc 1 code/ ngày? Nếu có cách giải thích hợp lý thì quan điểm của MTCH mới được xem lại. còn ko thì cách giải quyết này xem ra rất kém thuyết phục.

Trong buôn bán, các giao dịch đều có triết khấu khi khách hàng mua số lượng lớn, càng mua càng được giảm. Theo lý này thì 1 khách 1 ngày đi càng nhiều lần thì càng được giảm giá nữa . Ở đây chỉ lấy 2 code khuyến mãi thôi mà cũng tìm cách ngăn chặn thì thật sự là không hiểu nổi !!!!

Nói chung thì số tiền chẳng bao nhiêu, chỉ có cách giải quyết của QUẢN LÝ là có vấn đề :)

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
haha có mấy cái vé mời giảm 40% mà hôm này hết hạn bà .... cơ mà ae bỏ qua đi , tiếp tục sự nghiệp thôi

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Thật sự đi Minh Tâm mới vài lần do có code, dù chỉ là chiêu trò hút khách thời gian đầu mới khai trương khi cần khách nuôi cơ sở và nuôi thợ, đến khi đủ lượng khách sẽ bỏ ngay code giảm giá giống như hệ thống Minh Tâm và Fes trước đây ra vé. Xác định đi cho biết thôi đến khi ngưng code về lại giá vé 200k thì quay về Đại nam, Đệ Nhất vẫn vé rẻ đầy chán chê lun, thèm bj thì ghé Boss,tb3, Phương Anh.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
klq-- muốn hỏi thớt là động cơ nào làm cho thớt nằm lại lâu thế?! nghiện em ktv nào rồi à?!

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Có code thì dù sao cũng khuyến khích khách hàng đi hơn (cái này là tâm lý khách hàng trong kinh doanh: theo tỉ lệ đa số)
Nếu bỏ code thì chắc chắn khách cũng sẽ giảm tần suất đi vì có nhiều cơ sở khác để lựa chọn. Tính ra 1 lần code đc mấy lít xăng. Với một số bác tài chính mạnh thì vô tư, nhưng nhiều người thì khoản giảm giá đó có thể xài cho nhiều việc có lợi. Nếu đi thường xuyên thì dùng code sẽ rất lợi.
Có code tháng đi 4 lần, k code tháng đi 1 lần :d haa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.