Tân Phú Buổi chiều tà cùng 68 nhưng chưa trọn vẹn

Lượt xem: 614

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tran Quoc Khanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/23
Chủ đề
2
11
4
Tp hcm
0 ₿
chuyện là hôm đó mình đang nằm lướt congdong xem có gì hot không thì tự nhiên thấy có cơ sở mới mở bên Tân Phú nên đi thử luôn, nhắn tin với bác Trọng một lúc thì quyết định chọn em số 68.

vừa đến nơi thì có các em tiếp tân đón chào nồng nhiệt cũng như mời mình một ly trà nóng trong lúc đợi em. Nghe thì mới biết nãy em mới kẹt xe nên giờ đang chưa có mặt kịp, thôi thì cũng nằm đợi em. Tám chuyện được tầm 10ph thì em tiếp tân dắt mình lên phòng. Vừa lên thì mình gặp em luôn, ta nói em thuộc dạng chubby nhưng mà rất là ngon luôn á.

thay đồ xong thì mình vào xông hơi tầm 5ph, tám chuyện với em một xíu rồi bước vào phần tắm, mà nói thiệt là em dâm lắm nha mấy ông, vừa tắm mà vừa ghẹo thằng em thì ai mà chịu nổi.

đến phần thái và nuru thì em làm rất là bài bản, chuyên nghiệp. Vừa làm vừa ghẹo liên tục, ứ ai chịu nổi. Xong 2 bài thì em và mình quay sang 69, làm một hồi thì mình cũng CIA trong sung sướng. Tuy nhiên mình bị sếp gọi đột xuất nên chưa trải nghiệm được phần massage của em, cũng là một sự đáng tiếc đối với mình. Xong rồi mình thay đồ và em nó dắt mình xuống.

đánh giá sơ bộ như sau
V1 to bự bóp mếm tay
V2 có lipit do em chubby
V3 tuyệt vời doggy là hết cứu
V4 tỉa gọn nước nôi đầy đủ
tổng thiệt hại
199k+700k tip = 900k
Lần đầu mình viết rp nên có sai sót gì thì mong ae bỏ qua và chúc ae một buổi tối vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange, NMT9x and Súng máy
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.