Buổi tối chất ngất cùng em 11

Lượt xem: 2,994

Hiệp Gà

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
25/3/18
Chủ đề
7
171
68
0 ₿
Lương lại về là tui lại mừng chén chú chén anh với mấy thằng cùng chỗ làm xong thì cũng nỗi hứng làm cái mát thái r mới chịu về . Địa điểm hôm nay là Minh Long nằm hơi khuất bên nguyễn thượng hiền .
Làm cái vé 400k rồi lên phòng đang say nên cũng k xong xã gì ngồi trên ghế bấm đt ma đợi e vào . Tầm 5p e gõ cuar bước vào nhìn dễ thương và có vẻ hiền diệu tầm 26-27t sbd 11 vs sv cũng ok
-V1 hệ cam vừa tay
-V2 láng mịn k lipit
-V3 -4 căng đét lốp xịn
Tắm táp kì cọ chà lưng gội đầu rưa chim các kiểu xong leo lên giường bắt đầu công đoạn cổ truyền rất là chiệu khó các bài các bước e làm ok thứ đều chỉ mún vác hơi nữa là khoẻ gà lun .
Giờ thì qua công đoạn cải tiến bắt đầu hạ giáp xuống e cho v1 lướt nhẹ trên lưng mình thật là mượt lướt đến đâu da gà sửng lên đến chó tay chân như quíu mẹ no lại . Rồi lưỡi e cũng tích cực làm việc theo nhịp điệu của cơ thể e luồn lách trong từng khe kẹt nhỏ của ơ thể rồi e hôn ti đi ngược lên cổ lên tai , đúng ngay thế bánh mì kẹp e lại trường lại ưỡn người rồi nhè nhẹ cái lưỡi ấy bắt đầu đi xuống . Ngậm nhẹ 2 hòn bi rồi e bú liếm mút các kiểu con đà điểu mình chỉ bik nằm đấy ma hưởng thụ cứ như bị hiếp dâm . Được 1 lúc e dồn toàn lực mà Bj phê k tả dc tay tui thì cũng tranh thủ thăm dò các vòng khi chạm đến v4 thì ướt át kich thích quá k làm chủ dc tui gãy giữa đường mà CIA luôn khổ cho bé ngĩ là bé sẽ khó chịu nhưng bất ngờ là bé k thái độ gì mà hình như cũng ok hehe sr bé lần sau sẽ thăm dò ý kiến bé trc .
Tic 400
Tip theo cảm xúc ***
Rất hài lòng về bé nhất định sẽ gặp lại bé vào ngày gần nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510, anhhai111991 and xpress

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Chúc mừng a dc bé nhiệt tình vậy thi vui quá r

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
Rp bác đúng la chất ngất luôn mà bé ng miền nào vậy bác

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Bé tên Thuỳ hau Thuỷ gì đúng k bác nhớ co đi bé 1 lần rồi cũng khá tốt lâu r k co gé lại nay chắc co nhiu skill mới