Buổi tối nhẹ nhàng cùng em 24 P.A Relax

Lượt xem: 1,478

blueocean88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/5/18
Chủ đề
5
62
6
0 ₿
Tình hình là hôm nay đang làm việc mà người em uể oải quá thể, thế là ngồi lướt web và check choac. Trên đường lướt danh sách may mắn bỗng thấy cái tên quen quen, Oh yeah! Đó là tên mình, độc đắc nữa chớ. Cứ như mơ. Thank bác" Mod Rubi" nhiều lắm. Thế là em tỉnh cả người các bác ah. Lon ton lên kế hoạch tan ca ghé ngay cho nóng, và thế là phi vào P.A luôn. Cả ngày dài mệt mỏi được thư giãn thì còn gì bằng.
Tới nơi thì nhân viên rất lịch sự. gặp lễ tân em show code xong là em bay lên phòng ngay. Csvc đẹp, sạch sẽ, nhẹ nhàng đúng gu em ạ. Vô xông được một lúc thì em vào. Em trông xinh cơ mà hơi ốm, mình dây, các vòng thì mức trung bình, bác nào thích bự thì cân nhắc. Em sửa soạn 1 lát rồi cũng tắm táp cho 2 anh em. Em làm nhẹ nhàng và tình cảm.
Sạch sẽ mùi cơ thể là đến khâu "mát" khỏe, em làm đầy đủ, kỹ, không quá mạnh cũng không nhẹ.
Xong khỏe thì cái gì đến cũng đến, giai đoạn "mát" mệt bắt đầu. Em kéo áo xuống, đi lưỡi và vuốt ve khắp người một cách chậm rãi từ sau ra trước, không biết thằng anh sao chứ thằng em nó ngổng tự bao giờ để đón chờ màn chăm sóc đặc biệt. Em mân mê, đá bi, hj và bj nhiệt tình, mấy chốc anh em nhà em lăn đùng xỉu cả, haiza thiệt đau lòng. Em còn bảo có làm nữa hông, thiệt là muốn, cơ mà tiếp chắc lết 2 hàng ạ, già cả quá rồi.
Em vệ sinh một chút rồi quay lại xoa bóp một lúc và anh em cùng trò chuyện tâm sự các kiểu. Cuối cùng em tắm lại rồi anh em chia tay, kết thúc hành trình sung sướng của em hôm nay.
Đánh giá: em 24 nhiệt tình, vui vẻ. Em nghĩ nếu nói chuyện hợp chắc em sẽ làm tốt hơn nữa.
V1: cam,
V2: no lipid, ôm thích.
V3: vừa
V4: em không check.
Cảm giác hài lòng và sẽ ghé lại khi có dịp.
Tic: có code trúng thưởng.
Tip:500k

Cảm ơn Bác Mod Rubi và chương trình xổ số đã tài trợ cho em hành trình giải ngố này của em.

• Like
Điểm cảm xúc: tuanpro0805

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
Mừng bác vui vẻ nhé :D. Nc hợp cũng phải do mình nữa, nc làm sao 2 bên thoải mái vui vẻ nhất

• Like
Điểm cảm xúc: blueocean88

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
24 này dễ thương lắm nèk, lâu rùi ko gặp E cũng thấy hơi hơi nhớ... chúc mừng Bác ngon trym nhé.

Lệ Tủm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
1
100
3
0 ₿
Mừng bác có chuyến đi ngon lành. Em này làm ca mấy giờ vậy bác?

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Lệ Tủm