Buổi tối random em 01 chịu quậy

Lượt xem: 1,526

Xin Đừng Hôn Anh

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
30/1/18
Chủ đề
8
262
34
0 ₿
Một buổi làm việc mệt mỏi với tinh thần nôn nao chiều nay chuẩn bị massage cho khỏa nổi hứng chứ suốt ngày chơi với con ghệ hoài cũng ngán . 6h chiều rưng rửng thằng em thì lại bị sếp bảo vào họp – thế mới cay cú nhị bé trym đến 8h mấy tan họp rồi xách dái nhờ ông anh chở về.

Tậm trang lúc đấy vẫn rất cay cú về vụ bị bắt xe đến giờ vẫn chưa lấy về được nên phải nhờ ông anh chở về rồi lại bắt grab ngược lên trển – vì hướng đi nghịch mà trời khuya nên cũng không dám phiền lắm . Vào được tý uống miếng nước cho hồi sức rồi hỏi book dùm em số 18 – số ông sếp giới thiệu – chu choa mạ ơi em nó bận khách mà thằng bé vẫn còn văng vẳng bên tai tiếng kêu “ lẹ lên anh hai ơi “ :D. Thế là tin tưởng bạn locker gửi gắm book dùm em nào vú bự ngon xíu .

Ổng dắt lên tận phòng mặt cũng tếu tếu suy nghĩ rồi xuống book dùm mình . Mình thì ngồi phòng xông chờ đợi – cái cảm giác phê phê như phim tàu xem mấy ổng trỏng xông phê còn mình thì phê với nồng hương xã cũng đã đã mà lâu xíu chịu hết nổi may là em vào .

Em cũng nhiệt tình dìu mình vào bồn tắm gội kỹ càng , thằng nhỏ nhúc nhích em thấy vậy nhẹ nhàng chà cho em nó – cái cảm giác bán thân bất toại làm sao khi em rửa cho thằng nhỏ mà thụt lên thụt xuống khi nó đang cương vì em … ôi thôi chịu hết nổi . Giọng em cũng nhẹ nhàng “ Anh ơi ! đứng dậy em lau mình “ mình cũng nghe ngọt quá nên đứng dậy em vừa lau vừa chà kỹ thằng nhỏ để xíu làm việc cho nó năng động .

Thế là cả 2 bắt đầu cuộc chiến mộng mơ – giờ kể vẫn còn phê trym:

+ Massage khỏe: em làm khá bài bản , đấm đầy đủ từ trên xuống dưới – cái cảm giác lâu ngày không được đi h lại tận hưởng thì ae hiểu là đã ngứa cỡ nào rồi đó . sau đó là những tiếng crộp crộp khá phê. Rồi em lăn những hòn đá nóng không nhớ rõ 6-9 quả hay sao mà rưng rưng phê lắm em ngồi lên đích mình mà cảm giác cô bé ươm ướt phê cả đích . thế là em massage nhẹ vai rồi chuẩn bị chính thức bắt đầu cuộc chiến .

+ Massage mệt : em nhẹ nhàng liếm kỹ càng từ thằng bé , tiếng chụt nhẹ nhàng nhưng sướng và nhột không thể tả cuốn quanh thằng bé từ góc háng lên đến thắt bụng rồi lên tận ty để lick , cái khoái cảm không gì tuyệt với hơn khi bàn tay em chạm vào thằng bé mềm mại đến ấm cúng rồi em bắt đầu những pha nhịp nhàng đến khó thở .

Mình chỉ biết ôm lấy bờ vai trắng trẻo của em mà vuốt ve – ta nói làn da con gái nó mịn mà thơm , khi em nhìn mình thì mình cũng nhẹ nhàng hôn cổ em – nó kích lên tới não em khi mình cũng liếm lỗ tai em và em cũng bonus ngược lại.

Cảm giác sung sướng chưa dừng ở đó khi em cùng mình mê man chap2 .Lại cảm giác cũ… nhột đến khó tả và sướng đến miên man, em làm một tiếng động nhẹ “ chụtttttttt” dài với đôi môi nồng nàng đang bú lấy thằng em của mình đến tận góc của thằng bé . phê không gì diễn tả được , sau đó là những màn nấc nghẹn ngào lên xuống – bàn tay mình chỉ biết ôm vào đầu em để kìm lấy sự sung sướng tuyệt đỉnh đó …

Cả 2 đã mê man trong khoái cảm , em thấy mình cũng khỏe nên lại lên trao lưỡi với mình rồi sục thằng nhỏ nhẹ nhàng khiến nó sung sướng đến “ cứng ngắt” . thế là mình ôm lấy em – em cũng biết cả mình cũng đang sướng như em và tiếp đó mình níu lấy cô bé của em và cả 2 cùng sung sướng với bàn tay ngọ ngoạy của mình càng khiến em “ chảy trong sung sướng với tiếng rên khoái lạc” . Sau những màn ân ái cũng đến lúc cao trào thì mình chỉ biết ôm lấy em trên bờ vai mịn màng đó và … ra trong sung sướng với nét mặt nhìn và cười dâm đãng của em – cô gái Cà Mau .

Thông tin về em :

- V1:7đ đều tay và bóp rất mịn, vú thì khá em bú núm rất ngon và sướng

- V2: 6,5đ em có eo ót hợp với dáng

- V3:6,5 đ bóp vừa tay và mịn , trắng trẻo khá kích thích

- V4: Cô bé ẩm ướt

Tổng thiệt hại: tic 200k, tip 300k .

Bad Men

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
6
127
30
0 ₿
Rp thế này thi hàng họ e nó ngỏng lên hết bác ơi

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
bác này report chi tiết thật , ngon trym dài dài nhé bác

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
chắc bữa nào lão tôn cũng phải thử sức bên dubai với mấy em này quá

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Nghe đồn em ấy và "Chiếc ghế Sofa". Sao chỉ thấy thớt nói về em mà cố quên đi cái ghế Sofa ấy nhỉ? ^^