Buổi tối thiệt dài cùng em số 16 DBBT

Lượt xem: 1,408

Babykute

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
8/1/18
Chủ đề
8
84
15
0 ₿
Nhận được điệp vụ ngày 2-4 mà giờ mới rãnh trả bài report cho mod LAK vô cùng xin lỗi ^^. Tối đó cũng như bao ngày nhận được điệp vụ thì tức tốc phi đến Du bai Bình Tân để cố gắng hoàn thành điệp vụ để về báo cáo cho sếp LAK . Tới nơi sau khi làm xong thủ tục thì nhận được tin sét đánh là em mới lên phòng phải ngồi chờ. Thế là nằm chờ em tưởng khoảng nữa tiếng là xong ai ngờ chờ một phát từ 8 h tới gần 10 h em mới xong :D

Vậy là cuối cùng sau 2 tiếng chờ đợi cũng được dẫn lên phòng . Tiếp sau đó em cũng bước vô vừa nhìn thấy em thì mọi mệt mỏi khi chờ đợi cũng tan biến. Em gái mới 16 với giọng nói dễ thương khuôn mặt ưa nhìn và đặt biệt là v1 vô cùng hấp dẫn lấp ló sau bộ đồng phục. Mặc dù em làm ca 10h đến 22h và mình đi lúc 22h làm em phải về trễ nhưng em cũng không có tí thái độ gì là ko vui mà ngược lại rất là niềm nở.

Sau khi tắm táp xong thì đến màn massage khoẻ do cũng trễ nên mình cũng bỏ qua các màn đá nóng đắp mặt nạ để rút ngắn thời gian để em có thể về sớm. Nhưng em cũng đấm bóp đầy đủ các bài rất có lực.

Đến màn massage Thái thì quả là không uổng công mình chờ đợi. có thể nói em có vòng 1 đẹp nhất trong các em mình từng đi. Được V1 của em chà xát khắp cơ thể thì mọi mệt mỏi đều mất hết . đến màn lật ngửa ra và em ngồi sát bên mình thì 2 tay mình tha hồ xoa bóp vòng 1 tuyệt đẹp của em và cuối cùng là out trong sung sướng.

Do đã trễ nên mình cũng tính về sớm để em được nghỉ sớm nhưng mà em vô cùng nhiệt tình kéo mình lại nói chuyện thêm nửa tiếng. vô cùng thích thái độ trân trọng khách của em và chắc sẽ ghé ủng hộ em thường xuyên. làn sau sẽ ghé sớm hơn để có nhiều thời gian bên em

Tic bác LAK tài trợ. Tip theo mặt bằng chung.

Cám ơn bác LAK vì 1 bữa tối tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Garan and Alibaba đi lạc

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Số chiến bên muội đó huynh nhưng lần sau huynh gọi hotline 0848330337 đặt trước để không phải chờ đợi và sẽ được thoải mái về thời gian hơn ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
dạo này support nhiều quá ta đâu đâu cũng thấy :)). chừng nào cập nhật các số muội muội vậy ta

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu