Buổi tối tuyệt vời ông mặt trời vs e 16

Lượt xem: 1,388

Boorelax

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
4
13
15
31
0 ₿
Trước tiên xin tks mod @Rubi đa tin tưởng giao cho nv thám thính minh long trại,nhận đc nhiệm vụ thế là lấy con chiến mã ra phi tới minh long trại liền,wa mấy con đường thế thì cũng iến đc minh long trại,sau khj gưỉ xe và trình giấy giới thiệu of mod @Rubi thế mình đc sự hợp tác vui vẻ bên minh long trại,trước khj lên phòng a lê tân hoỉ có muốn điều tra e nào k?thế là mình bảo random ruì lên phòng xông hơi đợi nàng tiên of mình lên...
Đc 1 lúc sau nghe tiếng gõ cưả nhẹ nhẹ rồi xuất hiện đâu 1 cô bé dáng xinh xinh nhỏThích nhắn đáng yêu hết mức vs giọng noí thật ngoṭ ngào,đã bị say nắng đc gặp e,e bắt đầu mở nđớc và tắm cho mình,thật tâm mà noí e tắm kỹ thật tất rất kỹ lun nhé,thấy e tắm kỹ tui linh tính kiểu này chắc chut́ e làm thái chắc nuốt lun tui wá hihi...
Mas khoẻ:đủ bài đủ skill đá nóng noí chung đầy đủ đấm vưà fải dễ chiụ...
Phần thái:đếm phúc gây cấn đây,từng động tác lưỡi of e như cuốn tui vào cơn mê z đó,nằm bất động cảm nhận từng đường lưỡi e lăn trên cơ thể tui,fải noí wá phê đi các bác ah,ruì cặp cam việt of e nó từng bước chầm chậm lướt wa cơ thể tui nhẹ nhàng êm aí rất thik nhé,1 skill mà tui thấy mãn nguyện nhất đó là e lấy 2 tay lòn xuống 2 đuì tui ruì nâng lên nhẹ nhàng(như tư thế doggy)sau đó e dùng lưỡi lân la khu vực cấm of tui,fải noí trải wa 1 cảm giác sung sướng nhất trên đời e nut́ bi nhẹ nhẹ,hôn nó nưã chứ...sảng khoái thật chứ...e nó làm thái lâu lắm nha các bác,nên các bác cứ yên tâm mà tận hưởngđi nhé lâu lắm lun ak(đa lắm)...
Sau khj e nó phát giác ra thằng nhok of mình đã thức giấc thì e kêu mình lật ng lại...2 tay BJ nhẹ nhẹ,e liếm fần đầu trước nhé,mình rất thik đc liếm ở phần đầu nhiều và lâu,sau đó thì toàn thân thằng nhok và cuối cug̀ nuốt trọn cả nó lun,e có skill ngậm và xoáy rất đãThích lun nhé...mình đang cố gắng tận hưởng cảm giác sung sướng ấy...sau 1 tg chjến đấu khốc liệt vs e ấy cuối cùng cũg fải xin đầu hàng chiụ thua vs ẻm....khoảnh khắc xuất...tui cố ôm chặt e vào lòng thật mãn nguyện và thầm cảm ơn e đã đến bên a tối nay....cug̃ fải tks chú locker đa random cho mình 1 nàng wá good...
Tổng thiệt hại:tic mod @Rubi dê thương tài trợ...tip 5xx...locker cafe
Đánh giá chung:e ấy wá tuyệt từ cử chỉ tới skill,body,face cug̃ ok nhé...
V1: cam việt...
V2:hơi tròn nhưng ôm sướng
V3: to trong doggy hết bài
V4: nước nôi đầy đủ lêng láng,tha hồ khám fá nh́e...
Tks các bác đã wan tâm report of mình,chúc các bác có đc trải nghiệm thật vui vẻ và sung sướng như tui nhé...

Dtth8985

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/18
Chủ đề
2
24
12
38
0 ₿
Minh long trai là ở đâu vậy bác . Xin chỉ dẫn

Boorelax

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
4
13
15
31
0 ₿
Đương nguuên thượng hiền đó bác...ngay ngã 6 phù đổng,bác quẹo và nguyễn thượng hiền là thấy liền...334 nguyễn thượng hiền,p11,w10

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Ngã 6 dân chủ chú ơi . Địa chỉ thì 337 .bác chỉ nhằm rồi @@