Buổi tối vui vẻ cùng em số 10

Lượt xem: 7,166

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
227
26
35
0 ₿
Trước tiên, chân thành cảm ơn các mod của diễn đàn đã tạo sân chơi xổ số 1000đ để ae có dịp trải nghiệm các cơ sở ms mới,hôm đi cũng lâu rồi nhưng giờ mới ngồi viết rp cho ae tham khảo được.
Vô đề tài luôn, hôm mình đi là thứ 5,tối hôm đó trời muốn mưa mà gió dữ lắm nhưng nhận được vé mời 1000đ nên cũng ráng xách xe chạy lên đó,hên sao tới nơi mà vẫn chưa mưa. Vào khu đó thì đường khá là vắng,mình quẹo xe vào thì có 1 anh chàng chạy ra dẫn xe dùm và đưa thẻ+ chào hỏi khá nhiệt tình. Sau khi vào đưa code cho tiếp tân thì mình được 1 em trai dẫn lên lầu,vào boa cho em nó 20k và đọc 1 loạt số như của ae rp trên này ra,em nó chạy ra hỏi rồi báo là có số 10 rảnh,thế là ok book em nó luôn.
Cơ sở vật chất:8/10 ,mình đi phòng VIP 6 thì phải,khung cảnh nhẹ nhàng,cơ sở vật chất khá mới,có cái góp ý là chủ tiệm nên có cái thùng rác nhỏ nhỏ để mình bỏ rác vào chứ ko thì rác cứ quăng đầy lên bàn.
Ngồi bật tivi được 5p thì em nó vào,em nó bật xông hơi và nói mình cởi đồ ra thay cái quần đùi để xông,còn "lưu ý" với mình là anh nhớ cởi hết ra luôn nhé(chắc nhìn mặt mình nghĩ mới đi ms nên xông hơi còn mặc quần chip đó hehe.
Đánh giá sơ bộ:
Face: trung bình 5/10 (sorry em, anh được cái nhận xét khách quan thui,mấy cái tốt anh để nói ở dưới nghen)
Vòng 1: 7/10
Vòng 2: 6/10
Vòng 3: 7/10
Sau màn xông hơi thì tới màn tắm táp, em nó tắm cho mình khá kỹ,trong lúc tắm còn vệ sinh cho thèng em trai rất chu đáo và cẩn thận.Mình hỏi sao em vệ sinh kỹ thế thì em nó trả lời là làm sạch sẽ chút hun nhìu nhìu heheh->sướng rầu.Em này được cái mình đánh giá khá cao là cung cách phục vụ khá hỉu ý KH,ví dụ như khi mình chuẩn bị tắm thì em nó chủ động tắt máy lạnh nói là sợ mình cảm lạnh.
Sau khi tắm táp xong thì cũng lên giường cho em nó massage,đấm bóp.Về massage thì em nó đấm tương đối khá, làm từ tốn đủ bài tay chân các kiểu.Trong lúc làm mình vs em nó nói chiện khá vui, em nó tâm sự cũng nhìu về chỗ làm trước rồi sao qua đây, em nó còn bật bí là có em gái số 11 làm chung,hehe.
Sau khi ms khỏe xong thì em nó nhẹ nhàng tới phần ms mệt, bắt đầu bằng việc dùng lưỡi liếm nhè nhẹ khắp phần cổ sau đó xuống lưng,mông,xuống tới chân và ngược lên lại,tới đây thì mình hỉu là chuẩn bị tới bước mát gần rồi haha.Sau khoảng 5p liếm tê tái thì em nó nói mình lật ngược lại,và tiếp tục dùng lưỡi lick khắp cơ thể,chiếc lưỡi nhỏ bé của em đi đến đâu là cơ thể mình run lên vì sướng,em nó ko xuống ngay thèng nhỏ mà lick xung quanh ti trước,xong rồi đến cổ và dần dần xuống khu vực phía dưới,càng đi xuống càng "tai tế". Đến tiết mục hấp dẫn nhất thì em nó hun nhẹ thèng em mình,tới lúc này thì thèng nhóc biểu tình rồi.Em nó làm rất nhẹ nhàng và đủ bài,nút bi,liếm cột,ngậm vào rồi lên xuống nhẹ nhàng,hoàn toàn ko dùng dầu hay dùng tay nhé,chỉ có dùng miệng và lưỡi thôi,ngoài ra thì em nó còn 1 điểm cộng là chủ động kéo éo xuống lộ ra 2 trái cam sánh cho đôi tay mình thỏa thích sờ và hun,vòng 4 thì mình không check kỹ nhưng nếu ae có như cầu mình nghĩ em này cũng sẽ hợp tác thui.Em nó làm phê quá nên khoảng 10p là mình out trong sung sướng,không có CIA nha,mà mình thấy cái trò CIA cũng hơi ghê ghê vì sợ mấy ông nội lỡ có bệnh gì đó thì không bik sao.
Xong xuôi thì em nó đi súc miệng và massage tay cho mình, rồi em nó bật lại nước tắm cho mình thêm 1 lần nữa,rất chu đáo. Xong xuôi thì mình cũng đến giờ chia tay em nó và hẹn gặp lại vào 1 ngày gần nhất.
Đánh giá service.
Massage khóe:8/10
Massage mệt : 9/10(trao tặng thêm danh hiệu chiếc lưỡi vàng cho em)
Cung cách phục vụ và tiếp chuyện:8/10
Tổng thiệt hại: Vé free + Tip 400k + Boa 20k + Giữ xe 10k cho một buổi tối xứng đáng, báo cáo hết report ạ.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng bro ngon trym.
1 rp khá dài cho 1 lần trải nghiệm đáng nhớ.

• Like
Điểm cảm xúc: thích mát xa

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
chỗ này vé chá quá, t chỉ mới vào 1 lần :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Thank rp chi tiết tiết
Mà số 11 thì nhan sắc trung bình thôi nhé,
Matxa khoẻ cũng ổn, thư giãn bj khá
Nếu k có số nào xinh thì đi số 11 cũng đc

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
227
26
35
0 ₿
Hihi,theo mình cảm nhận thì em này là 1 số đáng check,có dịp ae ghé ủng hộ em nó nghen, em nó làm ca ngày, đến khuya là về nhà rùi.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Ũa bác đi massage loại vé nào vậy, sao em làm không có kỹ thuật massage Thái gì hết vậy ?

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Giải thưởng chiếc lưỡi vàng đã thuộc về thí sinh số 10 massage thành an. Ai có sở thích đi lưỡi hơn đi bưởi giống iem không;)

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.