Buổi tối vui vẻ với e 24

Lượt xem: 1,528

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
Hôm qua may mắn dc mod Logan chọn làm điệp viên tại quận 10,nhận dc cod vip thái PA-Relax với e KTV 24 thế là phi xe chạy qua liền cho nóng.Đến nơi thì cũng check code,nhân viên ở đây vui vẻ,niềm nở với khách.Lên phòng ở lầu 2,phòng hơi nhỏ nhưng đầy đủ,nhìn ấm cúng.Mình ko có xông hơi vì trời nóng quá vô xông nữa chắc chết.Ngồi ăn trái cây đợi e lên,lúc sau e ấy cũng lên.Nhìn e cũng khá xinh nhưng hơi ốm(gu mình thích mấy e có da có thịt xíu,hi).E nc dễ gần,biết cách bắt chuyện với khách.Cũng cởi đồ vào bồn để cho e tắm,e tắm khá kỹ,kì cọ thg anh lẫn thg e sạch sẽ để chút mần thịt đây mà:D
Lên giường cho e massage,phần khoẻ e làm khá tốt,e ấn có lực nhìu lúc mình đau lun ấy nhưng xong thấy khoẻ thật,cũng đá nóng đầy đủ.E làm phần khoẻ rất kỹ,cũng 20p hơn.
Đến phần mệt,e cởi áo ngực ra,ngực e cũng còn đẹp,ko to lắm nhưng cũng ko nhỏ(đủ xài nè:cool:).E bắt đầu dùng cặp vú mình chà từ dưới chân đến mông,chà tới đâu phê tới đó,e từ từ lướt từ mông lên lưng kèm theo đó dùng lưỡi liếm cổ mình,mình phê quá nổi hết cả da gà,ko chịu nổi nữa mình lật người lại,e lại tiếp tục dùng ngực mình chà mạnh lên thg em đang dựng đứng ở dưới:p.Miệng e thì hun ti mình,mình cũng tranh thủ khám phá hang động của e,e mặc váy ở tro là quần chip chứ ko phải váy liền quần nên cũng dễ khám phá.Bướm e khá nhỏ mình tìm dg cho tay vào hoài mà ko dc nên chỉ sờ ở ngoài thui,e cũng rên khẽ.Sau đó e cuối xuống hun thg e,mút 2 hòn bi mình ôi thôi nó phê,e làm từ tốn nhẹ nhàng.E bj mình khá nhiệt,mình 1 tay thì bóp vú e,1 tay thì se mạnh bướm e,e giật nhẹ e bj mỗi lúc nhanh hơn.Đến lúc này mình cầm cự hết nổi rùi,thế là cũng CIA vào miệng e,e hứng hết còn bóp cu mình cho ra hết nữa,ôi nó phê gì đâu.
E ra ngoài vệ sinh rùi vào đắp mặt nạ cho mình,thoa dầu bóp tay bóp chân cho mình lấy lại sức.Nằm tám với e 1 lúc cũng gần hết giờ ra cho e tắm lại rùi thay đồ về kết thúc buổi tối làm điệp viên thu dc kết quả mỹ mãn:rolleyes:
Đánh giá:
  1. CSVC: đẹp,phòng tạo cảm giác ấm cúng,nhân viên tiếp đón niềm nở
  2. KTV: e mang số báo danh 24
  • Face: khá xinh 6,5d e hơi ốm
  • V1: hệ cam bóp còn săn
  • V2: do e ốm nên ko có lipit
  • V3: vừa nhưng bóp cũng đã
  • V4: mình cũng ko khám phá nhìu chỉ sờ ở ngoài thui
Tip: free
Tic: 600k
Ko còn tiền lẽ nên ko tip cho locker với bác giữ xe dc,hẹn lần sau hi
Cuối cùng cảm ơn mod Logan đã tin tưởng chọn mình làm điệp viên cho mình 1 buổi tối thoả mãn:D
Cám ơn ae đã đọc bài của mình.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Like... chúc mừng Bác nèk...