Buổi trưa sung sướng cùng bé 26

Lượt xem: 6,955

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dulongdaihiep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/12/17
Chủ đề
2
8
3
32
0 ₿
Sau cuộc nhậu bét nhè đêm qua, buổi sáng thằng lớn lẫn thẳng nhỏ đều mệt nhoài nên em đành phi con xế đến dubai xả stress, sau khi chọn vé vip thái, mình hỏi bé 21 và bé 15 thì anh locker bảo 2 bé làm ca 4h, thôi đành nói anh locker cho bé nào ok là được kèm theo 20k cafe cà pháo. Lên phòng nằm xông hơi tầm 5p-10p thì bé bước vào. Đánh giá sơ bộ về bé 26:
Face: Có nét dễ thương, 6đ
Vòng 1: Hơi xệ chút nhưng bóp rất sướng tay, hệ cam sành, mình đánh giá 6.5 đ.
Vòng 2: Có chút lipit, 6đ
Vòng 3: Đây là ưu điểm của bé, bác nào thích vòng 3 nảy nở và săn chắc thì bé này rất ok, mông bự và bóp sướng tay, mình đánh giá 8.5đ
V4: Sờ rất sướng nhé, của bé ko mùi, sạch sẽ, ko cavat, sờ đã tay. tuy nước nôi ít, ( chắc mình chưa kích thích được bé)

* Về phần massage khỏe: Kỹ thuật của bé khá tốt nhé, bé làm đầy đủ các phần, bác nào thích massage thư giãn gân cốt thì nên chọn bé này, bé massage cho mình xong là mình thấy khỏe cả người :d.
* Về phần massage Thái: Vòng 1 bự của bé làm mình rất phê, nhất là chiêu bánh mì kẹp xúc xích, thằng nhỏ kìm nén mãi mới không thể thất thủ trước cặp vếu của bé :).
* Mát mệt: Bé BJ rất lâu và điêu luyện, lút cán luôn nhé, rất ít HJ, chủ yếu là BJ ( bác nào khoái BJ thì bé này là 1 lựa chọn tốt).
* Về CSVC: khá sạch đẹp, phòng ốc rộng rãi, đây là điểm mà mình rất thích.

Thank cả nhà đã theo dõi nhé.

Đính kèm

693.7 KB · Lượt xem: 262
    468.5 KB · Lượt xem: 289
  • Like
Điểm cảm xúc: xpress and ngocrong

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101