Q.12 Cả 2 thăng hoa lên đỉnh cùng 21 HongKong

Lượt xem: 682

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
12
45
60
0 ₿
Cuối tuần tâm trạng hôm nay mưa gió lạnh lẽo cô đơn nên kiếm chổ massage, hôm nay quyết định ra bến xe miền đông bắt xe HongKong, thấy có vài bé mới, nên đến làm xuất xem có gì thay đổi mới ko, đến gặp bạn tên Phúc chăm sóc khá nhiệt tình, chuẩn bị nước nôi đầy đủ, thấy được bé 21 - 16 - 35 cũng ok, body mướt rượt, điện nước thấy cũng ổn, thấy 21 hợp gu hơn 2 bé kia nên mình chọn luôn

Xông hơi được chút bước ra thấy bé ngồi đợi, ngồi tâm sự với bé rồi đi tắm, vào tắm là tôi khám phá bé liền, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngậm thằng em rồi, kết hợp âm thanh stereo, nghe phê gì đâu, bé sợ mình out, bé kêu qua giường nè.

Massage khỏe: Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha
Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, tôi bị mê mẩn với giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa
Khi lên giường em ôm ấp như người tình lâu ngày gặp lại, hôn hít nắn nắn, xoa xoa, rồi bé dùng ngực trườn tới lui đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà tây, quay lại tư thế 69 ngậm thằng nhỏ như đang mút cà lem, mình cũng ko chịu thua húp ngay con hàu liền, húp qua mút lại cả 2 đã thăng hoa cảm xúc, cả 2 CIA cho nhau, tắm lại xong bé nói “ anh bú đã quá, lần đầu em được lên đỉnh”. Mình ko biết bé đang khen hay đang lấy lòng mình, làm mình cũng khoái khoái. Hôn bé cái và ra về, xuống gặp Phúc cảm ơn em bé làm tốt quá

Đánh giá:
V1: hệ cam Mỹ vừa đủ dùng (khá ok)
V2: eo ót đầy đủ, đúng gu mình ôm bao phê.
V3: to, doggy thì thôi chê vào đâu được.
V4: bót nước noi đầy đủ

Tic: 800k còn 350k camapro
Tip: 1000k vì nhiệt tình (ko phá giá)

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
tại hạ xin bái phục, bác đúng là cao thủ, cho bé lên đỉnh luôn là thấy khoái rồi, xin được bác chỉ giáo

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
52
0 ₿
@Nghèo Ở Villa bé nói câu " anh bú đã quá, lần đầu em được lên đỉnh" , đàn ông mà được bé nói câu này thật là sung sướng
Như vị anh hùng được tuyên dương
chúc mừng bác, chắc theo bác để được chỉ giáo

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Nghèo Ở Villa đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
trời bữa tui đi còn 2 bé 21 với 29, mà tui chọn 29, bác mà đi trước tui có review vậy thì đã đi 21 dzồi, mà thôi em như trải nghiệm, chúc mừng bác

• Haha
Điểm cảm xúc: Màu Gì

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
bé cũng còn đó mà bác, quay lại gặp bé ngày nào cũng đc