CẢ THẾ GIỚI BỖNG CHỐC THU BÉ LẠI VỪA BẰNG CAMA

Lượt xem: 3,703

CAMA

Tham Mưu
Kết Nối Yêu Thương
Moderator
19/8/18
Chủ đề
226
230
44
0 ₿
Với sự thôi thúc đem công nghệ đến với ngành massage, chúng tôi đã tạo nên ứng dụng mang tên CAMA – một ứng dụng mang tính ĐỘT PHÁ cho ngành dịch vụ massage Việt Nam. Vậy điều gì đã làm cho CAMA trở nên DUY NHẤTĐỘC ĐÁO NHẤT??? Đến với ứng dụng CAMA các bạn có thể thỏa sức giao lưu, thỏa sức thể hiện cảm xúc và bỗng chốc cả thế giới dường như thu bé lại vừa bằng CAMA. Các bạn hãy cùng chúng tôi tìm hiểu về CAMA nhé.

1/ THỜI ĐẠI THAY ĐỔI
Trước đây chúng ta chỉ có thể gởi những dòng cảm xúc, những tâm tình với người mình yêu thương qua những bức thư và ngóng chờ sự hồi âm từ nàng trong thế bị động về thời gian. Nhưng trong thời đại công nghệ thông tin bùng nổ, mạng internet phổ biến khắp nơi như hiện nay, khoảng cách từ con tim đến con tim hầu như không hề bị ngăn cách bởi thời gian, địa lý,văn hóa,dân tộc hay tuổi tác …..

Công nghệ 4.0 đang bùng nổ trong thế kỉ 21 giúp xã hội chúng ta nâng lên 1 tầm cao mới, hầu như mọi việc xung quanh chúng ta đều gắn liền với công nghệ và tương lai của xã hội sẽ chính là dựa trên công nghệ để phát triển.

Vậy bạn đã sẵn sàng để theo kịp thời đại hay chưa? Hay liệu bạn sẽ bị tuột lại sau mọi người?

Câu hỏi đó chỉ có bạn mới có thể trả lời, còn trong phạm trù ngành dịch vụ chăm sóc sức khỏe thì chúng tôi đã có câu trả lời. Bạn hãy theo dõi tiếp phần sau nhé.

2/ NGÀNH MASSAGE THAY ĐỔI THEO THỜI ĐẠI

Đối với Việt Nam, ngành Massage thực sự bước vào giai đoạn phát triển ở Việt Nam trong khoảng thời gian 5 năm gần đây với rất nhiều cơ sở và dịch vụ mới. Trước kia chúng ta chỉ có thể tìm hiểu thông tin massage qua bạn bè, người quen, đồng nghiệp,… hay nói đúng hơn là qua truyền miệng, qua những kênh không chính thống và có độ xác thực không cao.

Bạn đã từng có những phút giây bối rối phân vân mình sẽ làm gì vào 1 buổi tối cuối tuần khi có quá ít thông tin hoặc những thông tin khá mù mờ về nơi mình muốn đến, hay đơn giản hơn chỉ là tìm kiếm 1 điểm đến xả stress sau những giờ làm việc căng thẳng.

Chính vì thế, Nhu cầu bức thiết của anh em chúng ta lúc này là phải có 1 kênh thông tin hữu ích, 1 nơi anh em có thể dễ dàng tìm hiểu thông tin massage, dễ dàng trao đổi kết nối với nhau để việc massage trở nên hiệu quả hơn, chính thống hơn và có độ xác thực, tin cậy cao hơn. Điều đó chính là động lực để nền tảng website congdongmassage.com ra đời.

3/ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ VÀO MASSAGE

Website congdongmassage.com : chính là bước khởi đầu mang tính bước ngoặt cho ngành dịch vụ massage khi phát triển dịch vụ massage trên nền tảng công nghệ. Webiste Congdongmassage ra đời đã đáp ứng được nhu cầu của rất rất nhiều anh em muốn có 1 sân chơi chính thống, nơi mà anh em có thể dễ dàng tìm hiểu thông tin về massage từ cơ sở đến KTV, dễ dàng giao lưu kết bạn với các anh em đồng đạo, dễ dàng lưu giữ kỉ niệm qua những dòng report,….. Cái thời sơ khai khi mà thông tin về massage còn mờ mịt đã qua, giờ đây chúng ta đã bước lên 1 chân trời mới và Website Congdongmassage là bước khởi đầu, là nền móng để phát triển lên 1 tầm mới cao hơn sau này.

App CamaPro: Đây là bước phát triển thứ 2 mang tính chất chuyển giao trong hệ thống cung cấp vé massage.

CamaPro đã đem đến sự thay đổi về hình thức mua vé massage từ truyền thống sang nền tảng công nghệ mua Vé online nơi mà mọi thứ có thể diễn ra nhanh hơn, hiệu quả hơn, dễ dàng hơnnhiều ưu đãi hơn. CamaPro đã được sự đón nhận và đánh giá rất cao từ các anh em trên diễn đàn congdongmassage nói riêng và toàn thể ngành massage nói chung. Không dừng lại ở đây, để nền tảng công nghệ lên 1 tầm cao mới chúng tôi đã bước tiếp bước thứ 3 .

4/ GIỚI THIỆU CUỘC CÁCH MẠNG MASSAGE MANG TÊN CAMA

Trong thời đại công nghệ 4.0 lên ngôi thì chiếc điện thoại smart phone là không thể thiếu và tương lai hầu như mọi việc đều có thể thông qua chiếc điện thoại để giải quyết.

Hiểu rõ được sự cần thiết của smart phone trong tương lai, sự thay đổi của thời đại đang chuyển dịch sang công nghệ chúng tôi mang đến một Ứng Dụng hoàn toàn mới mang tên CAMA nơi mọi người có thể trao đổi trò chuyện với nhau, chia sẽ sở thích với nhau, hay đơn giản là lưu giữ những cảm xúc, những dòng trạng thái mà sau này ngẫu nhiên bạn có thể đọc lại. Bên cạnh đó CAMA là nơi bạn có thể cập nhật thông tin xung quanh mình một cách nhanh nhất về nhiều lĩnh vực khác nhau như: ăn uống,vui chơi giải trí, thể thao,… Và tất nhiên không thể thiếu ngành chăm sóc sức khỏe mà cụ thể là Massage.Đến với ứng dụng CAMA các bạn có thể thỏa sức giao lưu, thỏa sức thể hiện cảm xúc và bỗng chốc cả thế giới dường như thu bé lại vừa bằng CAMA. Các bạn hãy cùng chúng tôi tìm hiểu về CAMA nhé.

5/ CHỨC NĂNG

Với sự thôi thúc đem công nghệ đến với ngành massage, chúng tôi đã tạo nên ứng dụng mang tên CAMA – một ứng dụng mang tính ĐỘT PHÁ cho ngành dịch vụ massage Việt Nam. Vậy điều gì đã làm cho CAMA trở nên DUY NHẤTĐỘC ĐÁO NHẤT ??? Chúng ta hãy cùng nhau tìm hiểu nhé:

- Mỗi khi nàng hứng ghé thăm và bạn cần tìm các đồng râm đi cùng hay đơn giản muốn hội họp café giao lưu trao đổi kinh nghiệm

CAMA sẽ giúp bạn thỏa sức trò chuyện, giao lưu, hẹn hò massage thoải mái, nhanh chóng với các anh em chiến hữu đồng râm.

- Bạn đang cần tư vấn về dịch vụ hoặc cần cập nhật tin tức nóng sốt từ cơ sở

CAMA là nơi bạn có thể cập nhật thông tin về massage nhanh nhất, dịch vụ mới nhất, chương trình ưu đãi tuyệt vời nhất.

- Mình muốn được thể hiện cảm xúc cùng với chiến hữu khi đi massage qua những dòng status

CAMA sẽ là nơi Riêng Tư để bạn chia sẽ những cảm xúc khi đi massage.

Như đã nói ở phần trên, thế giới đang thay đổi dần dần áp dụng công nghệ vào mọi việc và tương lai ai có thể nắm trong tay công nghệ tay chính là người dẫn đầu. Lĩnh vực massage không nằm ngoài xu thế đó, CAMA chính là bước tiến mới giúp mang công nghệ đến với mọi người. Có CAMA bạn sẽ có 1 thế giới massage thu nhỏ trong bàn tay, có CAMA bạn sẽ là người dẫn đầu, có CAMA bạn sẽ có tất cả.

Vậy bạn còn chờ gì nữa mà không trở thành những người đầu tiên trải nghiệm ứng dụng mới, là những người dẫn đầu, tiên phong trong thời đại công nghệ massage này.