Các bác đã từng thử cho e ít thông tin về massage Phương Anh ở 383 Sư Vạn Hạnh nối dài P.12 Q.10

Lượt xem: 3,208

mrvandoco

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/16
Chủ đề
2
8
3
34
0 ₿
Em thì mới vô diễn dàn, chưa đi massage lần nào, mà lại ở ngoài Bắc chứ không ở trong Nam nên cũng không rõ 1 số thông tin này lắm. Đợt tới có vô Nam chơi nên cũng muốn thử ở quán Phương Anh nên mong các bác thông não cho em :3

Thứ nhất: 1 số người bảo Vip Thái là được các nhân viên massage, bú bình, sờ mó các kiểu. e thì thấy 1 số khác bảo mà chỉ có bj vs sờ v1.

Thứ 2: sau khi xả lũ lần 1, thì có được xả lũ lần 2 không. Cái này thì những bác nào đi rồi thì khi các bác muốn xả lũ lần 2 thì đặt yêu cầu với các em, các em có đồng ý không hay là từ chối.

Các bác cho em ý kiến nhé :3

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

1: bác có thể inbox trực tiếp cho @Như Quỳnh - chủ ms P.A để giải đáp vấn đề này.
2: xả lũ lần 2 thì phụ thuộc vào KTV là chính ( tâm trạng, độ chịu chơi, thời gian còn lại, v...v của từng em) không có câu trả lời chính xác là yes hay no.

Nếu bác có nhu cầu này, tốt nhất là mới vào ms đề nghị với em liền để các em sắp xếp :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi and KangGaru

mrvandoco

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/16
Chủ đề
2
8
3
34
0 ₿

em cảm ơn bác nhé

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Tự trãi nghiệm đi, trên 4r này có cả đống rp mà còn lập topic hỏi làm gì nữa. Tốn không tới vài chai đâu.

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Bác công khai hết đếch nể nang hugo....bác đang ở VN...cứ tưởng mình ở Thái

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Box Phương Anh mấy chục bài report về Vip các kiểu vô đó đọc đi bác,hỏi những chuyện wá nhiều thông tin ngta cũng lười trả lời.