cac bac nha minh co ai thu cai nay chua nhi !!!

Lượt xem: 4,047

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
http://news.zing.vn/Massage-lac-thu-bien-tuong-o-Sai-Gon-post371084.html#home_cate.tinphu
cai nay e biet cung lau roi nhung chua thu bao gio vi gau nha e cu luong la luong lu :D ... cac bac ko biet co bac nao kinh qua cai nay chua chia se e it kinh nghiem va cam xuc voi nhe ^^

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
gấu em mà đi cái loại hình này ... chắc em về em đánh xanh xương luôn ... massa khoẻ thì đc .... công đoạn cuối nó làm cho sướng mê mệt luôn bằng cái gì ? chẳng nhẽ nó dùng tay hay dùng cái sextoy ... đọc cái đoạn thằng chồng ngồi quay phim , chụp hình mà tỏm quá ...

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
mà đọc nghe bệnh thiệt, đồng ý 1 vài người có sở thích kỳ quặc, nhưng ngồi nhìn gấu sướng vậy thì e pó tay @_@ bạt tay ngay tại chỗ :D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

e qua thiendia ma doc con ghe gom hon nhieu =)))))))

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Các bác cứ bấn loạn cả lên. Thứ 1, nhà báo nói láo ăn tiền, tụi nó cứ nói quá để câu view, ai tin thì chịu. Thứ 2, anh em đàn ông cũng chẳng phải đã đi massage đủ kiểu HJ, BJ sao? Công bằng với cánh chị em chứ :D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

haha. bác có chịu để vợ bác đc công bằng ko :))

theo em tìm hiểu thì hình như có nhiều thằng đâm luôn bác ạ :D ... nhiệt vãi :D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

đâm luôn thì chắc chỉ có mấy chị máy bay bà già , sồn sồn thiếu thốn khoản sung sướng ... chứ còn đếch có thằng nào mà đứng nhìn người yêu hay vợ mình để thằng khác nó đâm ... nếu là mình thì chắc sẽ xôi máu kiểu Lê Văn Luyện xách dao bầu xã từ đầu xuống đít ...;););)