Các Tiền Bối tư vấn giúp nhé!

Lượt xem: 1,554

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Mình mới chuyển về trọ ở khu vực Phú Nhuận.
Trước giờ massage toàn tùy hứng, hoặc ae dẫn đâu thì đi đó, chưa có cơ sở ruột. Nay, nhờ các bác gợi ý giúp vài địa điểm massage ngon ngon gần Phú Nhuận nào.

Cảm tạ các bác ạ!

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Phú nhuận thì chỉ có Đào Nguyên thôi bạn . Lâu quá ko đi lại nơi đó mình cũng ở PN . Mình thường đi chuổi hệ thống của Đại Nam vầ Minh Tâm và Tô Châu CT là vừa ý nhất thôi còn những địa điểm trên diễn đàng này chia sẽ ko chỗ nào mà mình chưa đi thử hết , nói chung đi mấy chỗ ở trên ra còn mấy nơi khác mình ko có gì ấn tượng hết . Đúng là tiền nào của đó thôi kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Cảm ơn gợi ý của bác.
Nhân tiện cho mình xin số em nào bác vừa ý nhất ở Đại Nam và Minh Tâm nhé. :)

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Hehe nói nhớ thì nhớ ko nỗi mấy chỗ nổi tiếng này có bài pr mấy e pv tốt hết đó bác , bác chịu khó đọc xem coi bác thích gu nào thì yêu cầu số đó thôi...mình lúc này hết đi mấy chõ nổi tiếng này dc rồi ( chuyện tế nhị ko nói dc ) ..chỉ còn lâu lâu về quê bx thì ghé ngang Tô châu CT là tuyệt vời thôi kk. Còn trên sg thì lúc này mình đi yhct quận kkk giá quá rẽ mà massage cực tốt nói chung là mình thích khoẻ , nhưng dc cái tg đọc lắm thôi , có bài pr rồi kkk trứng chọi đá , còn ở đâu có pr đọc là mình thử à . Khi nào có dịp giao lưu với bác kkk