Cafe BJ QL50. Xả lũ giá bèo!

Lượt xem: 5,970

monpk

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/17
Chủ đề
1
1
0
29
0 ₿
Bài rp đầu tiên của e mong các huynh đệ đừng gạch đá!
Mùng 3 tết chán như con gián!
Đưa gấu về ngoại xong còn 1 mình chả biết đi đâu về đâu. Tự nhiên thằng em nổi hứng làm thằng anh phải lang thang internet xem rp để chiều lòng nó.
Mà nói chứ từ HTGD, MS cho tới Check Chicken em cũng trải nghiệm hết zồi. Nghe nói còn loại Cafe Bj là chưa thưởng thức nên cũng lục tìm rp xem quán nào cafe ngon.
Sau 2 tiếng tìm kiếm thì cũng có 1 địa điểm hợp lý (vì ở gần nhà bà con nên có thể nói với gấu là đi thăm bà con nếu gấu hỏi đi đâu đó mà).
Quán tên Ad nằm trên ql50 gần nghĩa trang đa phước. Quán có 2 cơ sở nằm đối diện nhau nên nếu bên này hết thì các huynh qua bên kia cũng tiện.
Xem rp thì nghe nói có e phúc ngon lắm nhưng hôm nay e vào hỏi thì ko có.
Toàn cá sấu u30 trở lên. Chỉ có một e nhìn mặt teen lắm, xinh mà dáng dấp cũng thanh mảnh kiểu tiểu thơ. Nghiệt cái là lúc e tới thì e nó đang ngủ say nên kêu lý nước rồi ngồi chờ xem e nó có dậy tiếp mình không (tội nghiệp chắc sáng h làm cũng mệt).
10 phút sau ko thấy e ấy dậy mà 1 "em" khác đến hỏi ms ko a, e đầnh ngầm ngùi thôi cũng được. (tính em hay thương người, thấy e kia như thế e cũNg chả muốn làm mất giấc ngủ của ẻm).
Thế là vào chuồng, chuồng này ngăn bằng vải nên bên kia làm gì mình nghe, mình làm gì nó nghe. Mấy e đào còn vừa làm vừa 8 chuyện với nhau vui phết.
Đánh giá:
CSVC: bình dân nhưng vẫn rất sạch sẽ, e vào đốt 2 điếu thuốc vứt xuống sàn mà đến khi ra thì sạch sẽ ko dấu vết.
KTV: Chỉ có e đang ngủ thì e chấm 7đ. Còn lại là mb cỡ 4 5đ. Các bác tự hiểu. Xa xôi hẻo lánh thì chỉ có thế thôi. (cơ sở bên kia e chưa check nên ko biết thế nào nhưng nghĩ chắc cũng thế)
SV: Các bác tự do khám phá, e tính nằm im thư giãn mà ẻm chụp tay e bắt bóp bóp, nhồi nhồi cho bằng được. Còn về BJ, liếm ti thì qua loa, nặng tính công nghiệp, vì ở ngoài có độ 4 5 ông mới vào nên em làm nhanh hết mức có thể, cảm giác như lúc e mới biết thủ dâm tuổi dậy thì vậy. Chán.
Tổng thiệt hại 120k BJ + Nước.
Chốt hạ: Điểm đến lý tưởng cho mấy bác khiêm tốn về kinh tế, không quan trọng nhan sắc và đánh nhanh rút gọn.
Có thể có bác nào may mắn gặp e Phúc xinh tươi bên cơ sở kia hoặc trải nghiệm sv của e đang ngủ mà e nói, có thể ok hơn. Hóng cmt của mấy bác! Peace!