Q.1 Cảm giác Bus kiu view Bitexco là như thế nào

Lượt xem: 2,250

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
MASSAGE ACE
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Em kính chào các anh trai ở cộng đồng massage ạ, hôm nay em lên cái clip về phòng massage đang hoàn thiện của bên em, mà lúc em quay tới cái view Bitexco thì em bỗng nghĩ đến cái view này mà vừa tắm Onsen, vừa được các bé KTV nhà em bus kiu, lại vừa ngắm nhìn cái view Bitexco này thì cảm giác thế nào các anh nhỉ ?
:3onion24::3onion24::3onion24:
Thư giãn bus đủ tư thế đứng, nằm, ngồi cùng các bé KTV xinh đẹp thì chua choa mèn ơi…. Em hok dám nghĩ sâu nữa các anh ạ
Các anh cho em xin ít ý kiến là em có nên làm cái cửa kính 1 chiều để tăng cảm giác không các anh nhỉ
:8onion38::8onion38::8onion38:

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Cửa kính view ra ngoài thì nên dùng kính 1 chiều (trong nhìn ra được, ngoài nhìn vào không thấy , nhớ kiểm tra chất lượng kính, mấy loại dỏm nhìn ở ngoài vào vẫn thấy lờ mờ thì toang)

Gương gắn trần thì có khung âm trần hoặc bắt ốc inox xịn (giống mấy loại bảng kính treo tường để poster trong các tòa nhà văn phòng, khu thương mại) chứ đừng có dán kính lên trần, kính dán lên trần có ngày nó rớt xuống thì án mạng như chơi.

2 bậc thềm bên góc phải camera thi công ron còn hở hay sao ấy kìa. Chỗ bậc thềm đó nếu sau này mà để tấm nệm thì chú ý nước từ bồn tắm thế nào cũng sẽ có lúc vung vãi lên bậc thềm, lâu dần làm ẩm mốc đệm, khi đó phòng thường xuyên có mùi và nhanh hư đệm

• Like
Điểm cảm xúc: ACE Entertainment

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿