Cảm giác một buổi tối Mùng 3 Tết với em số 15.

Lượt xem: 2,602

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Mấy ngày Tết ăn uống nhiều quá, nhức mỏi, lên diễn đàn lân la tìm chỗ massge và tình cờ được Bé Đẹp tài trợ một vé Free Vip Thái tại cơ sở Dubai Bình Tân. Mặc dù xa nhà và 10 giờ đêm nhưng mình vẫn cố gắng lết xác tới để tìm cảm giác mới. Mình xin đánh giá sơ bộ như sau:
Cơ sở vật chất: Vì mới xây dựng nên mọi thứ còn sạch sẽ, phòng xông ướt vẫn còn tốt nhưng không có xông khô nha mấy bác.
Mình yêu cầu em KTV 11, 39 theo lời quảng cáo của 500 ae trên diễn đàn nhưng mấy e nghỉ hết rồi nên random e số 15. Và một số đánh giá theo mắt thẩm mỹ của mình:
Face: 6/10, dáng người ổn
V1: Hệ cam gần tới bưởi (do làm Thái mà).
V2: Có eo ót rõ ràng.
V3: To, tròn, bóp sướng.
V4: không biết do không khám phá.
Các bước cũng như bình thường, xông ướt rồi em tắm cho mình cả thằng lớn lẫn thằng nhỏ, rồi lên thớt để em massge.
Massge khỏe: E làm đủ bài, có lực, lưng tay chân khỏe cả người.
Massge mệt: E đi đường lưỡi hết người, kiến bò, thổi lỗ tai rồi tới màn chính em dùng ngực chà sát hết người, tới đây mình chịu hết nổi nhưng vẫn cố gắng kiềm chế bản thân xem em còn chiêu gì không? Sau đó em kêu mình xoay người lại và dùng cặp ngực chà sát thằng nhỏ, rồi chuyện gì đến phải đến thôi, thằng nhỏ khóc òa sung sướng kết thúc buổi bắn pháo bông mùng 3 Tết. Mà em không có BJ nha mấy bác, không biết do em quên hay do mình không yêu cầu nên em không làm. Thời gian còn lại e massge thêm và tắm táp lại cho đủ thời gian.
Tổng thiệt hại: Vé mời do Bé Đẹp tài trợ, tip bằng vé, locker 50k.
Mình kết thúc bài report tại đây và một lần nữa cám ơn Bé Đẹp đã tài trợ để cho mình thử cảm giác massge Thái. Hy vọng được tài trợ các lần sau để thử cảm giác ở các cơ sở khác :).
Chúc các ae trên diễn đàn năm mới nhiều sức khỏe và gặp nhiều may mắn.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and lbb149

HTONE

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
0
27
5
32
0 ₿
Tết thì chấp nhận ktv mới thôi. Ae nào đi còn số nào thì giới thiệu luôn đi mai trở lại tp rồi giờ đi tìm để đề ba năm mới nào

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bánh mì kẹp xúc xích phê quá hay sao mà chưa kịp BJ vậy bác :D

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Đính chính lại 15 này là 15 cũ TT nha, có đầy đủ kill hết, chắc bác này hiền quá thui, mà hình như Gà gặp bác lúc 10h tối mà, Gà cũng nhận dc code từ Bé Đẹp, mà gặp em.... bị bệnh nên ko rp dc.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Đúng rồi đó bác @GAtapMASXA, mình có hỏi thì em nói làm ở Tây Thi. Lúc vô thấy 2 bác ngổi nghỉ mà không biết là ai, hóa ra là bác @GAtapMASXA. Mới tham gia diễn đàn nên chưa biết mặt ae nào hết ah, có lỗi quá. Chắc Bánh mì kẹp xúc xích phê quá nên chưa kịp BJ lun :(.

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
tui moi di e 15 xong.dam bop thi ko co luc.ms thai thi cha len cha xuong dc 5p.xoay ng wa e kep xuc xich roi xong.tu luc vao phong den luc ra 55p.chia tay

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ukm tui ngồi phía đằng cửa nhìn ra đường đó, coi 4 cha Dubai sát phạt vs lại đang sạc dt, Gà cũng mới vô àh, chưa đi nữa do wen mấy nhân viên Dubai nên ngồi nc xíu lun... hihi...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Thui bác trách zầy tội bé, sẽ bị cơ phạt ýh, có gì thì bác góp ýh thẳng vs bé, còn nếu bé cứ trơ trơ, làm ngơ fản ứng lại cv của mình thì bác cứ thẳng tay, đính chính lại là ko fải ai cũng 100% theo ýh của mình dc, ko ai hoàn hảo cả nge bác. Cái gì cũng fải cho ng ta cơ hội sửa sai.... 1 ít góp ýh mong bác hiểu...

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Hôm qua thấy chú trúng vé, có phải vé đi bên này không chú.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.