Q.10 Cảm ơn e người con gái hai mươi tư tuyệt vời

Lượt xem: 1,154

ThichMassage21

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/21
Chủ đề
2
20
9
0 ₿
Đi được mấy hôm rồi mới rãnh viết rp. Được ngày nghỉ nên quyết định phi trâu tới PA xả lũ, đi cũng được vài lần rồi nhưng đây là lần đầu tiên viết rp. Vừa vào gặp em lễ tân chào hỏi thân thiện, ở nhà tia mãi được em 24 nên hỏi luôn em có rãnh không. Quá may là em vừa làm xong.

Locker dắt lên phòng tim đập nôn nao như lần mất trinh đầu tiên. Vào xông hơi khô được 10p thì bóng dáng lấp ló làm mình rạo rực không tả nổi. Đánh giá sơ bộ về em:

- V1: Vừa tay mịn màng
- V2: Đủ dùng gu mình
- V3: Săn chắc tuyệt vời

Sau khi tắm táp xong và vờn nhau qua lại khiến thằng nhỏ mình dựng súng nạp đạn thì rủ nhau lên trên.
Sau màn massage khoẻ hơi đuối của em, chắc do người mình hơi cứng nên tạm bỏ qua phần này.
Tới khúc mệt thì em bắt đầu mơn trớn thằng nhỏ, khả năng dùng lưỡi của em thật điêu luyện. khúc này phê quá mình không biết nói gì nữa, cuối cùng ra trong sung sướng.

Tick: 900 - cama còn 630
Tip: như tick chưa trừ

Mình rất hài lòng vì lần xả đạn này

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Massage PA Relax chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm ưng ý vời cùng bé cưng ạ. PA chúc anh trai buổi chiều vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: ThichMassage21

Khải Trần 78

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
37
21
0 ₿
Chúc mừng huynh tung tóe với 24, lần trước diện kiến tỷ võ, nàng vừa thả kiến vừa thổi kèn làm đệ rùng mình trong sung cmn sướng

• Haha
Điểm cảm xúc: ThichMassage21

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @ThichMassage21 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.