Q.10 Cảm ơn nàng 39PA thân thương, tình cảm nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,374

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Xin chào các anh em !!! Hôm nay thứ 7 máu chảy về tim

Lai rai cùng các chiến hữu công ty tại Ca 3, thấy có tờ rơi massage cơ sở nào đó lạ quá, mấy anh em cũng xem rồi tự nhiện nỗi hứng, tăng 2 đòi massage, mỗi anh em giới thiệu 1 chỗ, có anh giới thiệu gần nhất thì có PA Q10, mình cũng nghe nói nơi này nhiều trên diễn đàn, mà chưa có dịp đi, nên quyết định rủ các anh em qua đó luôn đi, lúc đầu người chịu người ko, nhưng rồi cũng quyết định thôi đi PA, chẳng qua vì mình có mã camapro giảm giá 30% ở PA, nên anh em mới kéo qua, chứ dễ gì lôi được mấy ông nội này.

Sau khi tính tiền tăng 1 thì chốt lại còn được 3 anh em, thế là phi qua PA ngay và liền, mình cũng quên không gọi trước khi qua, nhưng may mắn sao còn đúng 3 bé ( 39,79,28) thế là book luôn chờ đợi gì nữa, mình thấy bé 39 hợp gu mình, thế là đi cửa hậu cho pv 50k đưa 39 cho mình.

Đang ngồi tận hưởng xông hơi khá đã, xông hơi mạnh hơi chưa đầy 5p hơi đã lên, nóng rút người, giả bia hết, người tỉnh táo hẳn ra, nghe tiếng guốc bước vào, làm mình cũng nôn nao muốn ra gặp bé, nhưng đang xông đã quá nên ngồi tý nữa, bước ra bé chào với giọng nói nhẹ nhàng tình cảm, đúng gu mình đây rồi.

Bé lau khô người cho mình xong, ngồi ăn miếng trái cây và tâm sự mỏng cùng bé, chuyện trên trời dưới đất, nói một hồi cả 2 cùng cười không biết đang nói về vấn đề gì (hihihihihi), bé nói thôi mình vào bồn tắm nha anh, chứ ngồi nói chuyện nữa thì hết giờ mà chưa làm được gì, vừa nói dứt câu là xiêm y trên người bé tuột hết ra ngoài, trần trụi như nhọng, mình cũng bỏ chiếc khăn quấn người ra, ui vào bồn cả 2 trần như nhọng nhìn khoái gì đâu, mình tranh thủ nắn nót cặp ngực của bé, hệ cam lai vừa tay, săn chắc bóp sướng gì đâu.

Bé tắm rất kỹ, sạch sẽ, gội đầu các kiểu, và rồi bé ngồi từ sau lưng, dùng ngực chà chà vào lưng mình, làm mình cũng kích thích thằng em nhỏng lên, quay lại kéo bé ôm sát vào người, cạ cạ thằng em với em gái sướng tê đầu, bé thấy hứng quá bé nói mình ra giường nha anh, em làm cho anh sướng hơn nữa nè, thật chứ mình cũng mém out hên bé tâm lý ngừng lại không thôi là mất vui rồi.

Qua giường bé massage khoẻ khá tốt, có lực, đủ bài, thích nhất phần ấn vào lưng khá đã, lúc này thằng em đã hạ nhiệt, thế là bị bé chọc cho ngốc đầu dậy, và rồi tiếp tục kích thích màn 2 cảnh 2, lần này có thêm màn đi lưỡi từ chân lên đầu, ui đi đến đâu tê tê người đến đó, quéo người, nhột nhột kiểu như bị điện chích nhẹ, người giựt giựt, bé dùng ngực trườn lên xuống, tới lui, cảm giác phê phê như chích thuốc tê, mình cũng tranh thủ sờ mó nắn nắn bóp bóp tạo cả 2 cùng hương phấn, v4 nước nôi khá nhiều ướt cả tay, với chiêu 69 của bé, cả 2 húp qua húp lại, rồi chuyện gì đến cũng đến, out trong sung sướng, bé rút cạn tinh nguyên, lên 9 tầng mây, bé xoa nhẹ nhẹ cho hạ nhiệt và ko còn cảm giác nhột.

Cả 2 cùng nhau đi tắm lại sạch sẽ, rồi qua giường còn thời gian bé dần cho mình cái đầu, xoa tan đi cơn nhứt đầu, thoải mái không còn bị nặng đầu, rồi chia tay ra về.

Tic: 900k còn 630k camapro
Tip 1 củ bonus nhiệt tình, nhẹ nhàng của bé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA RELAX cảm ơn anh @Skiller Love đã đến trải nghiệm cùng các anh và gặp được nàng 39 hợp gu, ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài