Cảm xúc một buổi tối với em số 32

Lượt xem: 2,086

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Lời đầu tiên, xin gửi lời chào tới tất cả anh em trong diễn đàn. Lâu ngày không đi massge, khí tồn trong người gây khó chịu. Lân la lên diễn đàn tìm code free và may mắn được Logan tặng 01 code free Vip Thái. Gọi điện đặt trước bé số 32 mà các a e không tiếc lời khen ngợi để xem thực hư thế nào.

Sau khi đi làm về là phóng xe tới cơ sở Phương Anh Relax. Qua 2 tiếng với e số 32, mình có 1 số nhận xét sau:

Về CSVC: Phòng ốc đẹp rộng rãi, đèn chiếu mờ ảo, nhưng chỉ có xông ướt thôi.

Về e số 32: Đánh giá theo cảm nhận của mình

Face: 6/10, cao tầm 1 mét 5 mấy.

V1: Đủ để làm Thái

V2: Cũng có eo

V3: Bóp đã

V4: Không khám phá

Vào phòng xông hơi xong thì 5 phút sau e vô, cũng mẹ tắm con, e tắm kỹ từ trên xuống dưới (chắc để chuẩn bị cho màn massage mệt), e lau khô người cho mình rồi kêu mình lên giường nằm. E ngồi trên lưng mình và thi triển các bài, cũng đầy đủ lưng tay chân, rồi tới đá nóng. Nằm trên túi thảo dược và được massage đá nóng, bao nhiêu mệt mỏi sau ngày làm việc vất vả đều tan biến. Sau khi thằng lớn đã khoẻ thì e cởi áo ngực ra, nhìn ngực e thì mình biết sắp được sướng rồi. E thi triển đường lưỡi từ chân lên tới đầu, đi lưỡi tới đâu e dùng ngực chà tới đó. Và e nằm lên người mình, dùng lưỡi liếm, thổi lỗ tai, làm mình run hết cả người. Hết phần sau thì tới phần trước, cũng lại tiếp tục dùng lưỡi và ngực. Đầy đủ liếm bi, hôn ngực, rồi e nằm lên người đưa sát môi e tới môi mình, mấy lần cố tình hôn môi mà đều hụt, nhìn e thật là ma mãnh, làm mình mấy lần sém out rồi. Trong khi e làm việc thì tay mình cũng làm việc, khám phá cơ thể của e. Mà cuộc vui nào thì cũng phải đến hồi kết, e BJ cho mình được 2 lần, giống như cảm xúc bị dồn nén quá lâu mình out ra trong sung sướng, mặc dù rất muốn được e BJ lâu hơn nữa nhưng lực bất tòng tâm. Mình nằm nghỉ chút, sau đó được đắp mặt nạ, massge đầu và nằm tám với e về tình hình thời sự hiện nay như thế nào, những vui buồn trong cuộc sống, cuối cùng e tắm lại cho mình. Thời gian 2 tiếng chắc mình tám với e gần 45p, mà chỉ có điều mấy bài rp a e khen quá làm mình tưởng tượng nhiều quá nên không như mong đợi, nói chung tất cả đều hài lòng. Sẽ gặp lại e một ngày không xa.

Tổng thiệt hại: Tick do Logan tài trợ, Tip theo mặt bằng Thái.

Cuối cùng xin cảm ơn Mod Logan đã tài trợ cho mình 1 vé free và em số 32 đã nhiệt tình với mình. Hy vọng sẽ có các cơ hội lần sau.

Thân chào tất cả anh em trong diễn đàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Meocondangyeu and xpress

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Từ từ bác, lần đầu dc như thế ok rùi

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Cứ rút kinh nghiệm dần dần là được thôi :D

hinhin

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/12/15
Chủ đề
22
171
49
0 ₿
nhớ hồi 2016 lần đầu đi em ấy, canh lúc em sơ hở mình liền chồm lên hun môi em ý, r bị ăn kái tát nhẹ méo mắt kiếng lun ;))
bây h cũng chỉ cho hun chạm chạm 1 2 kái, chứ k cho ăn cháo

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hihi... bị tát lun àk, để Gà chinh phục e nhoa, hầu như ngày Gà cũng chát vs E, hok bít mình có bị tát giống bác hem nữa, Gà chưa thư giãn vs E .

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hứa với 32 cuối tháng em sẽ gặp , bây giờ 32 đang bị sốt thấy thương quá, mà ko bít sao nữa.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
bác vào chích cho em ý liều thuốc đi :rolleyes:

GAtapMASXA