Q.10 Cán mốc điệp vụ Onsen P.A Relax. KTV 39

Lượt xem: 1,192

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Sau một thời gian tham gia, hóng hớt cũng như chia sẽ được vài bài thế là tui đạt mốc 5 bài viết, tự tin inbox @Lục A Ka xin điệp vụ quận 10 quận 1 tiện ở đâu ghé đó. Chờ 7749 nhịp thở cũng được mod đồng ý trao cho điệp vụ tại P.A relax. Mừng như trúng giải an ủi. Sắp xếp xin sếp về sớm dẫn bà ngoại đi thi bơi......trước khi đi cũng không quen xi nhan sếp cái tin nhắn giao đi gặp khách bên Vanhan keke.
Gọi qua P.A đặt phòng xong chạy qua , chọn số 39 , đến lúc thanh toán thì đưa tin nhắn ra thôi, lại nhâm nhi ly trà để mấy bạn pv chuẩn bị phòng. Ở đây có thể ngồi hoặc có ghế nằm lúc chờ , vé free nhưng vẫn có đầy đủ dịch vụ mỳ trứng , nước uống theo vé onsen luôn nhé.
Lên phòng bằng thang bộ, cầu thang lót thảm nhìn sang hẳn, vào phòng xông hơi đang chào mời như hang động thay đồ chui vào ngay, đúng gu tui , nóng đã . Ngồi chưa được 5ph mà mồ hôi nó như tắm, lấy khăn lau đến đâu mồ hôi ra tiếp đến đó đúng người lâu chưa được xông mà sướng vậy.
Phần xông hơi kết thúc khi bé 39 bước vào, nhìn vẫn thích nhất qua lớp kính mờ mờ ảo ảo, dáng bé đầy đủ phụ tùng ngực eo mông chẹp chẹp, ra thôi.
Phải nói bé lịch sự chào hỏi rồi xong, hết phần xã giao làm quen nhé, đến phần làm thân luôn đốt cháy giai đoạn thiệt à, đỡ tốn mấy chục ly trà sữa để cua kkkk. Hai đứa lại âu yêm như đã quen từ lâu, tui nâng niu cặp bưởi của em, tuy có chút can thiệp nhưng vẫn mềm mại, bóp nó đã làm sao, em thì bóp lại mà ngực tui lép quá nên em phải mò xuống chỗ khác, mà em mò gì mà chưa đến nơi thì thằng nhóc đã cút hà rồi, em thấy thế còn nghịt nghịt làm tui phải kềm ngay từ đầu không chắc chốt sổ về sớm.
Phần tắm chung , bắt đầu em cũng như bao chỗ khác, tắm sạch mà rất sạch , đúng có bàn tay con gái nó chăm sóc có khác , sạch không tỳ vết hihi. Sau khi tầy trần các thứ rồi em bắt đầu màn maxat , em ôm lấy tui trong bồn rồi từ từ trườn lên xong lại xuống giống như đang đi bar nhảy với mấy cô em , kèm thêm phần hôn ngực rồi tiếp là clik ty ui nó phê eeeee..... chưa dừng lại em tiếp tục quần tui thêm mấy chặp rồi mới tấn công xuống thằng nhóc, lúc này thì buộc bảo em oi từ từ anh chết, móa ui nhục chưa đây phải xin em nữa huhuhuhuhuuh. nhưng em rất nhân đạo, tạm thời buôn tha, vuốt ve lại một hồi rồi đưa len giường mần thịt. Phần tắm quá là sướng
Phần khỏe , coi bộ có đủ bài luôn, đá nóng, gối nóng, dầu các kiểu đúng khỏe , thêm phần nói chuyện vui vẻ làm tui thoải mái đầu óc .
Phần mệt, chắc tui phải ghi là " mấy bác vào thì biết " cho gọn nhỉ. Nhưng không làm người ai làm thế tui kể cho ngay đây , bắt đầu em dùng ngực em trườn thái trước , từ trên xuống dưới , em trườn kha là lâu, cảm giác rất đúng chuẩn tạo cảm xúc cho khách , một đam mê của em. Đến khi tui lật lại em tiếp tục trườn rồi để tui thoải mái tay hơn khi em dâng vú lên tới miệng, trùi tay làm gì, bắt sò thôi hehehe. miệng thì mút tay thì bốc hốt, một hồi đã thèm em mới bắt đầu làm tiếp đam mê của mình, mọi cảm giác bên em y như là sự tự nguyện, gây kích thích quá trời luôn. Đến lúc tui out mà nhóc vẫn còn sừng sừng thêm một hồi , sướng thật. Các khâu xong xuôi em lại xoa bóp tâm sự lâu lâu ghẹo ghẹo thằng nhóc nữa , tính mua thêm vé mà nay máu không đủ lắm nên hẹn dịp sau vậy.
Đến p.A gặp 39 đúng bài sướng , em rất biết chiều theo cảm xúc
Cảm ơn mod @Lục A Ka@P.A Relax đã tài trợ cho buổi trải nghiệm này
Tic mod lo
Tip 1tr , 100k linh tinh.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Pa cám ơn anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời ở PA Relax cùng bé 39 ạ. PA thay mặt bé cám ơn a đã giành thời gian viết bài cho bé. PA chúc a ngày vui vui vẻ ạ.