[ Cần Thơ ] Massage đang hot ở Cần Thơ Style trong KS Phương Đông

Lượt xem: 19,660

VoTinhLaanh

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
19/5/15
Chủ đề
21
25
9
33
0 ₿
Nghe nhiều anh em đồn thổi địa điểm này củng hiếu kỳ xưa nay đi toàn Tô Châu, Rio, Ninh Kiều 2. Dạo trước thì khách sạn này Massage cực kỳ tệ nhưng nghe đâu người quản lý bên Massage Phú Mỹ qua đây đầu tư sang lại nên làm có vẻ tốt nên mạo mụi thử xem thế nào nhìn chung cơ sở vật chất thì củng không gì nổi bật hơn những chổ khác .
Dịch vụ thì gồm :
Xông hơi, Xông đá, Tắm thủy lực, Massage Cá, Massage body, Massage Chân
Phục vụ miễn phí Bánh, Nước, Mì trứng , Súp trứng .
vé V.I.P : 300k HJ típ 200k, BJ típ 300k
Mình ghé đây 3 lần nói chung thái độ của mấy em phòng V.I.P được đào tạo bài bản tạo cảm giác thoải mái và gần gủi, không bao giờ ra giá với mình làm xong khách tự boa điều này rất hay so với những chổ khác ( nghe ra giá là mất cảm tình rồi )

Lần 2 đi em Kim nhìn như vợ Lý Hải mém nhìn lầm luôn BJ có chiêu ngậm xoáy cực đã
Lần 3 đi em Trúc thì dduocj trải ngiệm thư giản cảm giác lạ
Sẻ tiếp tục check và cập nhật cho anh em nghe đâu dạo này có em Hà cực kỳ chịu chơi bửa nào lại thử
Đánh giá tổng thể cơ sở vật chất bình thường không gì nổi bật, phòng Vip hơi tối thiếu ánh sáng nhưng đội ngủ nhân viên và thái độ cực tốt
Địa chỉ nằm trên đường 30/4 nha anh em ngay ngã ba quang trung nhìn về đường 30/4 ks cao nhất có bảng Phương Đông đoạn giửa thegioididong với Yamaha . hồi trước mình ko biết nên gọi hỏi 1080.

Nguồn " Thổ Địa Cần "

khanhbinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
0
21
3
35
0 ₿
mấy em này còn làm ko bạn, trong Phương Đông e nào làm service tốt vậy mấy bạn, share mình ít thông tin với, đầu tháng 6 mình có chuyến xuống Cần Thơ nên đi cho biết.kaka

• Like
Điểm cảm xúc: onlylove