Cần Thơ ngày đẹp nhất cuộc đời

Lượt xem: 13,864

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Theo chia sẻ các bác trên này, em Cần Thơ thẳng tiến và trải nghiệm 1 ngày ở đây.

Đầu tiên, em checkin khách sạn MT, quận Ninh Kiều, sau đó bắt taxi sang Massage Tô Châu ( Vì quá nổi tiếng giang hồ rồi, nên phải qua xem thử thế nào )

Taxi đến, có 1 anh ra mở cửa mời vào. Đến lễ tân, ẻm cho mình xem bảng giá, 24h là 20tr, Lộc Phát là 2tr, gói thường 300k. Em quyết định thử Lộc Phát xem sao. Thanh toán xong, locker dẫn mình vào phòng, thiết kế như phòng cho vua, giường cho vua luôn, điện thoại cổ ( chắc ko dùng đc :D )

1 lúc sau, 4 em bước vào. Nhìn qua 1 vòng, em có cảm giác hôm nay mình trúng số rồi, :p em nào em đó đẹp như tiên trong bộ Kimono sexy nhất trần đời :). Một em ra ôm, em nữa ra ôm, rồi 1 em ra cởi đồ của mình, "mời hoàng thượng vào tắm"....

Trùi ui, nghe câu đó mà cứ ngỡ mình đang là diễn viên phim *** trung quốc cổ trang :D

2 em tắm cho mình sạch sẽ, 2 em chuẩn bị khăn lau khô sau khi tắm. Xong rồi lại: "mời hoàng thượng lên giường" :D Mà không hiểu sao, em nào cũng xinh như thiên thần.

4 em 4 góc, lần đầu tiên trong đời được cảm giác nhiều gái như thế :cool: ( trước giờ em chỉ 1 chọi 1 thôi ) Mình được làm vua, muốn làm gì thì làm, hôn cũng đc, sở cũng đc, móc cũng đc. Một cảm giác rất Yomost. :rolleyes:

Massage 1 lúc xong, 1 em chỉ huy tắt bớt đèn, 3 em còn lại cởi đồ ra, cởi quần xì lun ( lúc này các em vẫn giữ nguyên bộ kimono nha ), và rồi cảm giác làm vua thực sự mới bắt đầu, sướng quá chịu không nổi vì có 4 nàng tiên phục vụ như thế, cố gắng hưởng thụ được 15p kể từ lúc các ẻm cời đồ, thế là .... OUT.

Tổng thiệt hại: tick: 2tr, tip 4 em: 2tr

Nghĩ bụng định đi về thì thấy các bác còn share bên Phương Đông, em lên taxi qua bên đó luôn. Đang kẹt phòng nên phải chờ 15 phút ( phòng VIP ở đây hình như chỉ có 1 phòng ). OK, tranh thủ nghỉ ngơi dưỡng sức, xíu chiến tiếp.

15 phút sau, locker dẫn mình lên phòng, phòng vip đúng nghĩa VIP, có phòng tắm, hồ nước, giường đầy đủ. Đang ngắm nghía xung quanh thì 1 em mặc đồ nữ sinh Nhật bản bước vào. Ô ô ô... sao hôm nay bước chân nào ra đường mà mình hên vãi, em này còn xinh hơn 4 nàng tiên hồi nãy :eek::eek::eek:

Em chào mình xong rồi tự cởi hết đồ 100% luôn :eek::D:p sau đó quay ra cởi đồ cho mình, cũng 99,999% luôn, rồi em kêu mình vào xông hơi cùng, tắm cùng. Cảm giác hạnh phúc vô cùng. Ôm ấp, hôn hít thoải mái, vì hôm nay em là của anh. :D ( nguyên văn ẻm nói mình vậy )

Xông hơi xong, tắm xong ( có hồ nước để tắm luôn ), em đưa mình lên giường, mình và em massage vật lộn các kiểu, các tư thế hơn cả trong phim ;) sau 1 tiếng vật lộn, OUT lần 2 trong ngày.

Cảm giác tuyệt vời, mỉm cười ra về với thiệt hại 500k tick và 500k tip. ( tick 500 nha, hồi chiều em nhớ lộn 300, sr các bác )

Về khách sạn nghỉ ngơi, ăn uống và buổi tối rảnh quá, thấy khách sạn có massage, lên thử luôn cho biết. Phòng massage cực VIP ( theo mình là nhất ở Cần Thơ ), các thủ tục như bình thường, xông, tắm rồi nằm cho ẻm massage vì sau 2 trận chiến, đến tối là nghỉ dưỡng sức thôi. Em massage buổi tối ko xinh như 5 nàng tiên hồi chiều, nhưng vẫn đạt 8,5/10 điểm tổng quan.

Massage các kiểu xong, em khẽ nói: anh ơi, anh có thư giãn không?

Chắc mình nghĩ như ở SG, BJ là cùng nên OK. Nào ngờ em móc trong túi ra Ba Con Sâu, làm mình lại phải chiến đấu thêm 1 trận ngoài dự kiến :D:D:D

Sau 1 ngày, 3 trận chiến, 6 nàng tiên, em về lại phòng và nghỉ ngơi, suy nghĩ về 1 ngày đẹp nhất cuộc đời trải nghiệm Massage tại Cần Thơ.

Sửa lần cuối:

thanh nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/15
Chủ đề
5
63
15
45
0 ₿
cho mình thông tin khách sạn MT của bạn, có MS Fuck?

Thanks

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Chúc mừng Bác, súng đạn vãi thật... 1 ngày chi gần 7 củ hic..hic
Cũng đang dự sẽ làm gói Lộc Phát bên TC như Bác..... nó không phải là Phòng 24h hả Bác....

Còn bên PĐ Bác đi vé Vip (300) mấy ẽm cũng nude... tắm chung luôn ah, mình vẫn hay đi, chỉ có svip (vé 500k) mấy ẻm mới nude thôi

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Cảm nhận đầu tiên khi đoc bài của bác là bác quá "giàu" và "sung". Liên tiếp "mấy phát" mà vẫn còn sức. Bên pđ nude 100% nghe có vẽ hấp dẫn quá nhể kaka

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Pđ khj lấy vé 500k, sẽ nude 100% với bác, từ xông hơi, tắm chung, đến đấm đá... ròi thư giản, TC kg đc như vậy, mấy em bên TC chỉ nude 90% lúc thư giản thôi...

• Like
Điểm cảm xúc: C47K

kehuydiet6

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/6/15
Chủ đề
4
51
19
33
0 ₿
Em xin thong tin ks MT nhé có dịp sẽ xuống đó phượt :))

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Nghe hấp dẫn đấy, cố gắng dành tiền đi cả 2 cho bít quá

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Trận chiến của bác hoành tráng quá, mà bên TC 4 e ktv, bác bắn 1 phát thì hơi uổng nhỉ @@
Cần Thơ còn thiếu vụ out in alo nữa hen hii
Bác cho mình thông tin KTV Tô Châu, Pđ và thông tin ks MT với nhé
Cảm ơn bác

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Thật sự đọc bài rp của bác e thấy rất ảo, có mùi pr chứ ko phải trải nghiệm, chứ nếu bác trải nghiệm thật thì xin nhận em 1 lạy, cuồng dâm thiếu gia, chi 7 củ 1 ngày chỉ để massage @@, nói bác đừng buồn chứ em nghiêng về viết pr hơn, ảo quá ảo, phòng Vip 300k của PĐ làm gì có tắm chung??? SuperVip thỉ may ra, mà superVip thỉ tic tận 500k chứ đâu ra 300?

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Chắc em nhớ nhầm, em đi svip, 500 thì phải :D

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Đồng ý với Anh Ba Khía. PĐ svip 500k tic mọi có nude 100%, Ks MT cũng ko có fuck như Bác nói

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Tin hay ko tuỳ bác, mỗi người 1 suy nghĩ, em đã đi theo các chia sẻ của anh em trên này, thấy vui nên chia sẻ lại. Em có nhớ nhầm là svip 500k ở PD, ko phải 300 :)

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
24h là gói 20tr, em đi 1 mình ko dùng hết gói đó, chỉ dùng gói 2tr thôi

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Em ko buồn đâu bác, chỉ là chia sẻ cảm nhận của em thôi, em đã đi nhiều nơi rồi, đi đâu cũng thử massage. Em có chỉnh sửa lại bài viết, em đi bên PĐ gói svip là 500k, ko phải 300, do em nhớ lộn, sr bác nha.

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Mấy chỗ này em toàn đi lần đầu nên chưa có thông tin, chỉ kêu theo tour thôi bác, để vài bữa nữa đi thêm mấy lần sẽ có thông tin các em và share bác nha. :)

LongDickMan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/4/15
Chủ đề
2
17
3
45
0 ₿
- Chắc chắn sẽ ghé thăm Cần Thơ 1 ngày không xa.. Thanks bài report của bác..

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Theo kinh nghiệm ăn chơi Cần Thơ của tui đựợc biết thì MT có fuck nhé, nhưng dĩ nhiên cũng có em không, vì nó ko phải như Vũng Tàu, các bác sử dụng kỹ năng giao tiếp khi đến MT để toại nguyện nhé.
Bác chủ thớt inbox dùm tên bé bác đi và giờ làm của ẻm nha. Thanks

khanhbinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
0
21
3
35
0 ₿
bác cho e tên e nhân viên bên Phương Đông làm chominhf biết với, tuần sau mình ghé Cần Thơ nên di lun?

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Không phải muốn quảng cáo cho TC, nhưng lúc trước có off, thường lấy mô hình khép kín của TC, vào rồi ếu muốn ra đâu các Bác....
Nếu Bác nào muốn trãi nghiệm thì như thế này....

1/ Cafe - cà pháo đâu đó + ăn nhậu bên ngoài, gần TC có rất nhiều quán nhậu để bổ sung tinh lực.
2/ Vào TC lấy 1 phòng KS - giá khoảng 200 - 300k/đêm
3/ Khi đã có men trong người - về TC massage.... cho khỏe
4/ Qua karaoke của TC, làm thêm vài chai, ôm ấp tình yêu....
5/ Nhậu mệt thì lại qua massage tiếp.....
6/ Lên phòng.... nếu Bác ở 1 mình, đi *** cũng kg sao...có phòng cho các Bác hành sự.... quản lý sẽ chủ động cho các Bác về khoản em út và Ba Con Sâu....

tái tê cả ngày... các bác ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kupin and Anh Ba Khía
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.