Cần tìm bạn đồng hành đi Cần Thơ

Lượt xem: 2,354

om mani padmin hum

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/4/17
Chủ đề
1
63
18
39
TPHCM
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin chào toàn thể anh em cộng đồng massage.
Tình hình là nghỉ lễ được 4 ngày, 2 ngày đã trôi qua trong buồn chán. Lang thang internet thì mình biết được diễn đàn cộng đồng massage, đặc biệt là masege Cần Thơ rất hot. Mình cũng là người thích masage nên bất chợt nảy sinh ý định làm 1 chuyến tàu nhanh Cần Thơ trước ngày đi làm lại. Mình thì chưa đi Cần Thơ lần nào nên ko có kinh nghiệm gì và đi 1 mình cũng buồn nên anh em đi ngang đọc được topic này và có cùng sở thích và ý định đi thì chúng ta cùng đi CT thăm em út. Tiện thể nhờ anh em tư vấn nên đi cơ sở nào và số nào ok. Xin cảm ơn.

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Ad nghĩ là mấy ngày lễ này các member cũng đabg chè chén vui say rồi. Thế nên bác muốn xuống cần thơ thì cứ tham khảo các cơ sở trong box massage miền tây hoặc massage cần thơ và nhất là đã xác định đi từ tphcm xuống dưới chơi thì nên đi gói vip nhất bác nhé tầm khoảng 500k trở lên chứ đi các loại thường thì uổng công lắm mà nhiều khi lại thất vọng. Chúc bác vui.

• Like
Điểm cảm xúc: om mani padmin hum

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Mình chưa đi Phương Đông nhưng có đi Aura nói chung 2 cái này là okê nhất đảm bảo ko thất vọng, vé thì nên đi supervip thì đầy đủ hưởng thụ lâu dài còn vip sơ sài

• Like

chang trai nam ay

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/16
Chủ đề
0
14
5
0 ₿
kinh nghiệm tại hạ quýnh giá Bác nên ghé Style - ks Phương Đông sẽ không làm bác thất vọng. Rp, Rv các em đều có đầy đủ các bài ở trên!

• Like

om mani padmin hum

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/4/17
Chủ đề
1
63
18
39
TPHCM