cảnh báo 23

Lượt xem: 3,303

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Hôm nay nóng trong người, 1 mình 1 ngựa từ gò vấp xuống Thiên Hồng.
Đã chuẩn bị các số 02, 24, 68, 22. Số thì chưa tới, số thì nghỉ, số thì kẹt khách. Thôi đành random, ức chế gê gớm.
Phải như có cách nào check có số trước khi đến thì đâu phải khổ sở.
Cóc cóc....
Một em mình dây, face 6/10
Hỏi số' trả lời 23
Nằm úp xong, nằm ngửa ra, bóp chân, bóp tay, bóp đầu
'' xong rồi anh '' Ồ! Ngạc nhiên chưa?
Tip 150k mà lòng đau như cắt.
Đi ra hứng nguyên cơn mưa mù trời.
Vĩnh biệt Thiên Hồng, không hẹn ngày tái ngộ.

thanhniennghiemtuc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/8/14
Chủ đề
5
28
0
0 ₿

Bác phải ứng đối lại chứ: "xong anh rồi còn thằng em của anh thì chưa xong em làm típ đê"

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mấy em trong này nếu xong mình ko đề cập tới chuyện thư giãn thì em nó cũng im luôn,làm ăn chán lắm,lúc làm có giả bộ đụng đụng thì bị đẩy ra

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Haiz, chia bùn vs bác , đi TĐ này thì nên xác định trước là thư giãn cùi bắp mà, ai cần đấm thì hãy vào, chứ mún thư giãn mà chui vào đây khác ji tự sát.
Bonus bác vài số matxa tốt ( tay nghề cao, ko chịu trách nhiệm vụ thư giản nhá ) : 43 35 24 22 25 2 .
Trời mưa thì cứ quay lên phòng thư giãn mà ngồi, tội ji đội mưa đi về cho cực .
Mình thấy nhìu bác cứ chui vào TĐ rồi cmt thất vọng, thư giản cùi bắp v..v... Các bác đi matxa phải bít mình mún cái ji, mún matxa hay mún thư giãn má chọn địa điểm phù hợp vs nhu cầu của mình chứ , cơ thể mệt mỏi đau nhức thì cứ TĐ mà vào, thư giãn thì PLT HL MT DN mà vào thôi.
Thâi ái và thư giãn =))

hoangan818587

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/14
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
nói chung ơ đây đi quen còn được chiều chuộng tí hoặc biết số thì ok hoặc tùy vào từng người nữa hi..dù sao cũng chia buồn cùng bác chủ thớt.

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Cảm ơn các bác đã chia sẻ và an ủi. Em này nghe nói từ Bảo Trân qua được 1 tuần.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.