Cập nhật về Massage Vạn An Bình cho các anh em!

Lượt xem: 14,894

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Tình hình là thấy các anh em thắc mắc về tình hình của các em út ở Massage Vạn An Bình quá nên mình xin phép được report cụ thể cho các anh em về tình hình nơi ăn chơi đó hiện nay như sau:

1. Các em út thân quen hầu hết đã nghỉ. Gần nhất là em Nhung Đắk lắk. Cách đây 1 tháng, mình đến quầy, lấy vé và gọi em Nhung nhưng em Nhung bước vô gặp mình lại là 01 em mới toanh, vừa làm được 02, 03 tuần.

2. Các em giờ không còn thả rong khi tiếp khách đâu nhé. Vì bị quy định chặt rồi, có lẽ do bị kiểm tra nên chủ cơ sở rút kinh nghiệm. Các em nó giờ đều mặc váy ôm, muốn hành sự phải chọt chọt, móc móc, cũng không được tự nhiên như những ngày đầu.

3. Chất lượng phục vụ vẫn thế. Chủ yếu là đấm bóp qua loa, rồi xả lũ. Các bác cứ boa 100k hoặc 150k, các em cũng không nói gì đâu. Được cái BJ vẫn là chủ lực. Em Nhung mới toanh mà mình đi, được mỗi cái non tơ, mình vạch ẻm ra bú bình cũng được kha khá, núm hồng, nhỏ, ngực tầm 5-6 điểm, teen nên không thể đòi hỏi nhiều đâu nhỉ.

4. Cơ sở vật chất vẫn vậy, cơ bản là xả lũ nên đừng đòi hỏi nhiều. Vé vẫn là 100k nhé.

Theo dõi diễn đàn đã lâu nhưng thấy anh em ít report quá nên chắc từ nay mình chăm report xíu cho anh em có cái mà học hỏi, rút kinh nghiệm. He he!

PS: Nick mới nhưng thành viên này cũng kỳ cựu á nhé!

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
chỗ xả lũ ngon, đừng đòi hỏi gì thêm thì ok con gà.

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Khổ nỗi mấy anh em nhà mình cứ nhăm nhe coi có bú bình, có thả rông, em út có chịu chơi, chịu quậy hay không. Đòi hỏi cao quá thì xin mời các bác đi chỗ khác giùm ạ. Hic! Vùng ven nên vậy là tốt lắm rồi

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿
đi chỗ này thà ở nhà còn hơn.....đi rồi mà .kaka

Checker111

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/11/17
Chủ đề
0
9
0
36
0 ₿
Dạo này lâu r hk ghé ở đây mà đi ngang qua lúc nào cũng thấy đông khách , ko biết có bác nào hay đi thì cho ae biết em nào nổi nổi ở đây mặt xinh xinh rể thương tí để bữa nào ghé xả stress ạ.

Kuteo12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/1/17
Chủ đề
0
10
1
44
0 ₿
E cũng là mối chỗ này bác ah, do công viec 2 tháng rồi chưa ghé lại mà thấy trên diễn đàn cũng ít report. Chỗ này chủ lực là bj, tùy khả năng và độ dẻo của ae mà mấy e có thể đi ngoài tới z luôn.

Checker111

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/11/17
Chủ đề
0
9
0
36
0 ₿
Bác đi nhiều có kinh nghiệm cho tui biết e nào ok v bác , để khỏi phải ấm ức khi gặp phải cá sấu.

Ryannguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/10/18
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Nghe mấy bác report đã lâu, nay mới có cơ hội lên Biên Hòa công tác.
Làm xong 5h em phắn từ amata qua chỗ VAB. Tìm lòng vòng hồi cũng ra ( do em ít lên Biên Hòa).
Chạy xe vào, tick 100, tip 200. Chị chủ hỏi có yêu cầu em nào không, vì chả nhớ tên em nào nên chỉ yêu cầu nhỏ nhắn xinh xắn là được.
Dẫn phòng đưa lên tầng 2, xông hơi một chút thì em vào. Đúng là nhỏ nhắn xinh xắn thật. Em cao tầm 1m55, có xăm hình trên lưng. Cũng tắm táo gội đầu xíu rồi lên massage.
Vào chủ đề, hỏi thì em nói tên Ngân ( trên tick lại đề Hân chả bik sao).
Đánh giá:
Face: 7/10
V1: căng hệ cam, ti nhỏ
V2: phẳng đẹp.
V3: săn, không mẩy lắm.
V4: nước nôi tạm ổn.
Service bình thường, leo lên lưng đấm bóp vài cái chuyển sang massage mệt. Em chỉ đứng bên làm, bj hj nhẹ nhàng êm ái, cho sờ bóp các kiểu. Em yếu quá nên chừng 5p out mất, không thấy sử dụng kĩ thuật gì.
Nói chung tạm ổn cho lần đầu trải nghiệm. Tip thì ra ngoài, ko tip trực tiếp nên em có vẻ buồn buồn, suốt buổi ko thấy cười xíu nào.
Đôi dòng tâm sự cùng các bác.