Tôi&Em Câu chuyện tình tôi!

Lượt xem: 603

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Hồi 1: Tôi - con nai vàng ngơ ngác
Hồi đó, đã lâu lắm rồi, hồi cái thời mà tôi vừa tốt nghiệp, bị thằng bạn "chí cốt" rủ rê đi cafe ôm trên đường Trường Sơn, vừa ôm vừa hồi hộp...Tiếp sau đó nó rủ đi massage, 2 thằng cứ chạy xe vòng vòng kiếm chỗ này chỗ kia, vừa muốn vào vừa sợ vừa mắc cỡ...Sau đó thì tìm được chỗ ruột, massage gì nằm trên hẻm đường Thành Thái, lâu quá đến cái tên cũng không còn nhớ, hình như là Bảo Khang hay Bảo Tố gì ấy :cuteonion58:. Thời massage xông hơi phòng chung, phòng massage thì cách nhau cái rèm, KTV đu xà đạp lưng ấy. Làm mệt là phải lén lút, mấy em đâu có dám rên như bây giờ...Đi vài lần thì đâm nghiện, bị mấy em đạp lưng riết lưng tui bị đau tới giờ...Nên về sau, đến bây giờ cũng không dám cho đạp lưng nữa...
Nói lang mang giờ quay về mạch chính. Trong những lần đi massage chỗ này chỗ kia thì tôi cũng làm quen xin số được một bé, đi vài lần thì cũng rủ ẻm đi ăn, đi nhậu này kia. Mà lúc này thì tôi còn nai lắm, đầu óc trong sáng, chưa biết rủ ẻm đi tăng 2, hay tăng ấy ấy gì đâu, chỉ đi ăn, đi nhậu bình thường rồi về thôi.
Rồi một hôm, ẻm chủ động rủ tôi đi nhậu, nhậu đã rồi cả *** kéo nhau đi bar Maroc hay Bốc Bốc gì ở quận 3. Lần đầu tôi đi bar luôn, nhậu hơi tưng tưng, vào đấy có nhạc, có người đẹp, tôi uống quá trời, uống đến không biết trời đất gì luôn, đầu óc quay cuồn, bay bổng, sau nhớ lại là có thể là tôi bị mấy ẻm bỏ đồ cho uống các bác à...vì quá sung và quay cuồn. Trong *** mấy em xinh tươi thì tôi phát hiện ra em, là bạn của em KTV tôi quen. Em ít nói, chỉ ngồi nhúng nhảy theo nhạc nhưng tôi hoàn toàn bị em hớp hồn, gương mặt em kiêu sa, rất ăn ánh đèn, chiếc đầm em mặc nó không quá sexy nhưng đối với tôi lúc ấy, nó hoàn toàn nổi bật, em như nữ hoàng vậy. Mắt tôi hoàn toàn bị hút về phía em. Mà do đi chung với mấy em khác nữa, thêm nữa tôi cũng uống nhiều nên đâu có làm ăn được gì đâu, hỏi tên em tôi còn không hỏi được:cuteonion58:
Sau đấy thì tôi gục lúc nào không hay, được mấy em đưa lên taxi, cả *** kéo nhau về khách sạn gần cầu Nguyễn Tri Phương ngủ. Mấy em thuê cho tôi một phòng, đẩy tôi vào đó còn mấy em ấy thì quậy tiếp. Tôi ngả xuống phát là ngủ không biết trời đất gì luôn, quất một giấc tới gần 11 giờ hôm sau.
Sau khi thức giấc thì tôi mò xuống gỏ cửa chào tạm biệt các em ấy. Và chuyện tình của tôi bắt đầu từ đây :3onion15:. Các bé kia đã về hết, chỉ còn lài mình em, nữ hoàng của tôi. Tôi mạnh dạng ngồi lại, hỏi thăm tên em, trò chuyện xin số điện thoại. Tôi tiến tới hỏi em cho anh nằm đây với em chút nhé, em không trả lời nhưng nhích sang bên để chừa chổ trống cho tôi. Tôi vừa nằm xuống vừa run...Tôi choàng tay ôm em, em không phản ứng, tôi mạnh dạn luồng tay xuống dưới chiếc mền, ôi thần đất ơi, em đang không mặc gì cả các bác à. Lúc này tôi hoàn toàn không có kinh nghiệm mà cứ làm theo bản năng. Tôi nhẹ nhàng từ từ, em phản ứng lại, rồi cứ thế nóng dần lên, tôi và em quyết liệt hơn, dữ dội hơn...Và rồi thì chuyện gì tới cũng tới. Tuy không phải là lần đầu nhưng có thể nói lần đầu tiên tôi có cảm xúc mảnh liệt như vậy, hồi hộp, đê mê, thích thú, tự hào vì tôi đã được nữ hoàng đáp lại...Sau đó thì tôi và em thêm một lần đê mê trong phòng tắm nữa thì tạm biệt em trong luyến tiếc.Mà không sao, tôi đã biết tên em, đã có được số điện thoại của em, nữ hoàng của tôi.
Cuộc tình của tôi đã bắt đầu như thế!!!
<<Còn tiếp>>

• Like
Điểm cảm xúc: Myth and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Sẽ còn gặp qua nhìu bé như vậy... và mỗi bé lướt qua rồi vẫn còn nhớ mãi...