Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

<Cầu Trường Rực Lửa><15/06/2018> Ai Cập - Uruguay và Bồ Đào Nha vs Tây Ban Nha

Thảo luận trong 'Cầu Trường Rực Lửa' bắt đầu bởi Collina, 15/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Lượt xem: 405

1. Collina

Collina Moderator Thành viên BQT

Các mem vui lòng đọc kỹ Hướng Dẫn Sử Dụng tại link sau để được hướng dẫn chi tiết cách tham gia cũng như các Quyền Lợi tránh trường hợp vi phạm luật không nhận được code hoặc bị Ban Nick

(Event ngày 15/06/2018 sẽ chốt comment lúc 18h)

http://congdongmassage.com/threads/huong-dan-tham-gia-event-cau-truong-ruc-lua.37795/

Đầu tiên là các nữ tuyển thủ rực lửa sẽ đồng hành cùng các member:

• Massage P.A Relax - KTV 24
    • Massage Dubai Bình Tân - KTV 18
    • Massage Tây Thi - KTV 05
    • Massage Ánh Dương - KTV 35
    • Massage Dubai Gò Vấp - KTV 68
    • Massage Eva - KTV 09
    • Massage Cẩm Thy - KTV 26

Cầu Trường Rực Lửa

19h

01h

Collina hân hạnh giới thiệu Các Nhà Tài Trợ sẽ đồng hành cùng event Cầu Trường Rực Lửa

Massage P.A Relax

383 Sư Vạn Hạnh nối dài P.12 Q.10

Massage Tây Thi
    96 Gò Dầu, Q.Tân Phú

Massage Dubai
    33 đường số 7, p.An Lạc A, Q.Bình Tân

Massage Ánh Dương Gò Vấp
    330 Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp

Massage Dubai Gò Vấp
    206 Nguyễn Văn Lượng, P.17, Q.Gò Vấp

Massage EVA

102/4 Lê Văn Thọ, P.11, Q. Gò Vấp

Massage Minh Long
    337 Nguyễn Thượng Hiền, P.11, Q.10

Massage Cẩm Thy
    532 Tô Ký, P.Tân Chánh Hiệp, Q.12

anhhai111991 thích bài này.
    Đang tải...
  2. phuochoang

phuochoang Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Tây Ban Nha sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 09 thuộc đội tuyển EVA. Con số thần thánh của mình là 15

3. phuochoang

phuochoang Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 24 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 20

4. soler bang

soler bang Bé Tập Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 09 thuộc đội tuyển Eva. Con số thần thánh của mình là 15.

5. soler bang

soler bang Bé Tập Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Bồ Đào Nha sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 68 thuộc đội tuyển DuBai GoVap. Con số thần thánh của mình là 13.

6. phat boom

phat boom Bé Tập Massage

mình chắc chắn đêm nay Ai cap sẽ hòa nữ tuyển thủ nóng bỏng của mình là 18 thuộc đội tuyển Dubai bình tân.con số thần thánh của mình là 7

7. anhhai111991

anhhai111991 Bé Thích Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 24 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 33

8. Ars Tran

Ars Tran Bé Tập Massage

Trận 19h00: Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 09 thuộc đội tuyển EVA. Con số thần thánh của mình là 13
    Trận 01h00:Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Tây Ban Nha sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 09 thuộc đội tuyển EVA. Con số thần thánh của mình là 17

9. Skywalker555

Skywalker555 Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 18 thuộc đội tuyển Dubai Bình Tân . Con số thần thánh của mình là 07.

10. BeHocThem

BeHocThem Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 24 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 16

11. kody

kody Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Bồ Đào Nha sẽ Hòa. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 18 thuộc đội tuyển Dubai Bình Tân. Con số thần thánh của mình là 5

12. Dâm Công Tử

Dâm Công Tử Bé Tập Massage

Nghề nghiệp:
    Ma cô
    Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 24 thuộc đội tuyển P.A Relax. Con số thần thánh của mình là 20

13. Hungmassage0910

Hungmassage0910 Bé Tập Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 35 thuộc đội tuyển Massage Ánh Dương. Con số thần thánh của mình là 09.

14. Collina

các mem ơi, lưu ý là chỉ comment 1 trong 2 trận để tham gia event thôi nhé

15. Ars Tran

Ars Tran Bé Tập Massage

Đc sửa lại ko mod...tại e ko thấy quy định 1 hay 2 trận

16. Bế Tinh Đại Pháp

Bế Tinh Đại Pháp Bé Thích Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 35 thuộc đội tuyển Massage Ánh Dương. Con số thần thánh của mình là 18.

17. Nguyễn Hà Trí Dũng

Nguyễn Hà Trí Dũng Bé Tập Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 18 thuộc đội tuyển Dubai Bình Tân . Con số thần thánh của mình là 17.

18. Điệp Viên 007

Điệp Viên 007 Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Bồ Đào Nha sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 05 thuộc đội tuyển Tây Thi. Con số thần thánh của mình là 9.

19. Collina

Chào các mem, vì là lần đầu triển khai event mới nên Các mem lỡ comment 2 trận thì có thể comment lại nhé. Lần này thôi nhé các mem. Chúc các mem tận hưởng buổi tối cùng WC vui vẻ

20. Betapyeu

Betapyeu Bé Chưa Biết Gì

" Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Ai cập sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 24 thuộc đội tuyển P.A relax. Con số thần thánh của mình là 3"

21. thamtuoilovekg

thamtuoilovekg Bé Tập Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ Thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 05 thuộc đội tuyển Tây Thi . Con số thần thánh của mình là 15.

22. mr.Bi93

mr.Bi93 Bé Tập Massage

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Ai Cập Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 35 thuộc đội tuyển Ánh Dương. Con số thần thánh của mình là 14

23. Cha nuôn

Cha nuôn Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 18 thuộc đội tuyển Dubai Bình Tân. Con số thần thánh của mình là 13

24. duythien

duythien Bé Chưa Biết Gì

Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Bồ Đào Nha sẽ Hòa. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 68 thuộc đội tuyển Dubai Gò Vấp. Con số thần thánh của mình là 10

25. Ars Tran

Ars Tran Bé Tập Massage

Trận 19h00: Mình chắc chắn đêm nay đội tuyển Uruguay sẽ thắng. Nữ tuyển thủ gợi cảm của mình hôm nay là 09 thuộc đội tuyển EVA. Con số thần thánh của mình là 18

26. Rubi

Rubi Moderator Thành viên BQT

Công bố danh sách trúng thưởng <event> Cầu Trường Rực Lửa 14/06/2018 :

Kết quả hôm nay của đội tuyển giành chiến thắng là: Urugoay

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán gần chính xác và nhận được giải thưởng:

@Skywalker555 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất : 7 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân.

Và 2 bạn @Betapyeu@BeHocThem do nick của 2 bạn không có avatar, điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @mr.Bi93 comment sai cú pháp - không ghi rõ thắng hay hòa , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và 2 bạn @phuclong5@Ronaldo87 comment ghi sai tên đội tuyển là urugoay – đáng ra phải là Uruguay , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @phat boom đã comment sai cú pháp đáng ra phải là Nữ tuyển thủ gợi cảm chứ không phải là nữ tuyển thủ nóng bỏng , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @Nobita1987 đã comment sai cú pháp - và có câu cú không rõ ràng , ,điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 2 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @Hungmassage0910 có con số lựa chọn là 09, nằm trong mức nhận thưởng nhưng do đã trúng thưởng bên event Phát Súng Cuối Cùng (trận Bồ Đào Nha – Tây Ban nha) rồi nên ko được trúng thưởng code bên Cầu Trường Rực lửa nữa

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.