Chân dung kẻ yêu cầu xin thông tin của nhân viên không được đăng bài phá Phương Đông

Lượt xem: 8,811

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
Sau khi chờ xác thực thông tin từ cơ sở Ms Phương Đông thì hôm nay chúng tôi đã nhận được thong tin và hình ảnh từ Mr. Chì về nội tình và nội dung tin nhắn giửa chủ topic và Mr. Chì . được biết chủ topic có quan hệ tình cảm với 1 KTV tên Vy là bạn của Châu trong bài report này cho nên chủ topic mới biết rành về các cô này như vậy, và cả hai đã chia tay rất lâu nhưng chủ topic lại tìm và khủng bố tin nhắn và đt của KTV này rất nhiều lần và có yêu cầu Mr Chì cho thông tin của KTV Vy nhưng Mr Chì từ chối vì lý do sẻ không cho TT cá nhân của nhân viên nếu chưa được họ cho phép và thế là bài viết này xuất hiện .
và Mr Chì củng thêm một yêu cầu nếu anh em nào muốn biết rỏ hơn cứ PM vào zalo để Mr Chì gởi hình ảnh đoạn chat để tăng thêm tính xacs thực để mọi người không có suy nghỉ xấu về Phương Đông.
Zalo : 0976.36.41.48 ( không điện thoại )

người giải quyết vụ việc
Smod : Business Solutions
( nick nguoithamlang08 ) sẻ bị baned vì những lý do sau
thứ nhất : public thông tin cá nhân của người khác, post bài công kích không đúng sự thật trục lợi cá nhân

kính thưa ae đại gia đình congdongmassage.com, có lẽ khá lâu rùi mình mới xuất đầu lộ diện trở lại chốn này, vì những lí do gì đó mà mình không có tham gia cùng những ae thân thiết một thời được nhưng không vì vậy mà mình không ghé lại những chốn thân quen này, trong thời gian mấy năm đó mình vẫn thỉnh thoảng theo dõi mọi người sinh hoạt tại forum và mình cũng trực tiếp âm thầm ghé lại những chốn mà ae có những report khen, chê, nhiều cảm xúc thang bậc khác
và cũng từ đó mà mình có cảm nhận đúng nhất với từng nơi, từng cách phục vụ của mỗi nơi và từng bé khác nhau ở mỗi nơi khác nhau.
và thực tế như vậy trong những lần làm thân chuột bạch như vậy đó có lẽ cảm xúc cung bậc của mình cũng khác nhau, có lẽ mình hơi khó tính trong chuyện này..
và để có cái nhìn chính xác hơn về những chốn mà ae đang ủng hộ hằng ngày, mình sẽ âm thầm tiếp tục làm thân chuột bạch test lại những nơi mà ae bấy lâu nay ủng hộ, mình sẽ làm một series tuyển tập giống như ngày xưa thời còn anchoi.com
và để bắt đầu cho lần trở lại trong series massage này mình sẽ nói một cách chân thật nhất chính xác nhất về một cơ sở massage tại tây đô, đó là style phương đông cần thơ- đường 30/4, ký sự này mình thực nghiệm lúc 23h 45 ngày 17/6/2017 và sau đây là những đánh giá trung thực nhất,
cũng nói thêm đây là những gì mình thấy được cảm nhận được, mong chủ cơ sơ xem xét mà có cách nhìn và thay đổi lại cho hợp lý, không có ý chê bai hay gì cả nha! thân
bắt đầu là có lẽ không phải là một chuyến đi massage đơn thuần bỡi lẽ mình đang sống tại tphcm, và khá lâu rùi mình không còn xuống cần thơ từ ngày anchoi.com dẹp và mình mất luôn liên lạc với những người bạn một thời ở nơi đó.
chiều hôm qua là một chuyện khác, mình có tình cờ quen vài người bạn trên facebook ở cần thơ và họ kêu mình xuống chơi. và dạo này đang nghỉ hè nên mình cũng muốn đi đâu đó cho khỏe sau những tháng ngày học hành thi cử căng thẳng.
và thế là mình đã ột mình ra bến xe phương trang book một vé xe về cần thơ lúc 19h tối hôm qua, sau hơn 3h 30 phút thì xe cũng về tới bến xe trung tâm cần thơ, vì mình không đem theo dt cảm ứng nên không thể lên fb liên lạc với những người bạn được và cũng không thể gọi được ai ở cần thơ, và thế là mình bơ quơ ở chốn này, lúc bấy giờ là đã gần 11h khuya, lúc này mình không biết làm gì thì nhớ tới có style mình chưa ghé thư và mình có nhắc máy gọi cho MR CHÌ lúc 11h30 phút và được anh ấy kêu mình gọi trực tiếp tới chỗ đễ book còn anh ấy thì đang chạy xe, mình đành lòng đón taxi mai linh từ bến xe trung tâm chạy tới chỗ này,
sau khi trả tiền taxi mình bước vội vô style và được mấy anh bảo vệ khách sạn chỉ đi thẳng ra sau khách sạn và đi thẳng lên lầu 1.
ở đây mình không thấy ai cả, chỉ thấy có một anh nào đó đang nằm ngủ ở quầy thu ngân, đứng chờ một lúc sau có một anh ở trên lầu đi xuống, hỏi mình là đi phòng nào?
mình trả lời lấy phòng svip và kèm theo yêu cầu bé châu,
anh ấy kêu mình trả tiền vé trước và mình rút trong túi ra tờ 500 đưa cho anh ấy, và anh ấy chỉ cái phòng đối diện quầy thu ngân nhưng mình không chịu, thế là anh ta kêu mình đi lên lầu quay thư giãn ngồi chờ,
ở đây mình không thấy ai cả, không có một nhân viên phục vụ nào trực, chỉ có 2 anh khách mới massage xong đang ngồi ăn mi gói. trong lúc đó mình khát nước muốn xin một chai nước suối mà không có ai trả lời, ngồi chờ một lúc mới có 1 bé nào đó lên và mình mới nhờ bé đó cho chai nước suối trong khi ngồi chờ phòng.
trong lúc ngồi chờ phòng mình mới có một chút những gì mình thấy, nhưng mình sẽ nói ở phần sau.
ngồi chờ khoản hơn 20 phut, lúc này đồng hồ chỉ là 23h 30 phút. mình mới được một anh mặc quần đùi cầm bộ đàm lên kêu và dẫn mình xuống cái phòng tuốt phía trong quầy thu ngân,
tại đây mình lại ngồi chờ bé hơn 15 phút nữa, trong thời gian này mình cũng tranh thủ khám phá cái phòng massage, thế là mình cỡi đồ và bước vô xông hơi, ở đây chỉ có xông ướt, khác với chi nhánh trước mình đi ở rạch giá là chỉ có xông khô.
nhưng ôi thôi, nó nóng cưc kỳ, mình ngồi chưa được 2 phút là nhảy ra khỏi phòng rùi vì phòng xông quá nhỏ chỉ đủ để cái ghế nhựa mà ngay phía trên cái vòi xông tỏa ra, nó làm mình ngợp trở tay không kịp,
thế là nhảy ra ngồi chờ em bé tiếp tục và mở cửa phong xông cho nó bớt nóng,
một lúc sau em mới bước vô và bắt đầu cv của em nó với mình.
thời gian từ lúc mà em nó bước vô tới kuc1 mình bước ra về là 1h đúng,
và sau đây là phần đánh giá chung, mình sẽ nói ra những ưu điểm và khuyết điêm:
về cơ sở vật chất: phòng thư giãn rộng nhưng những bộ ghế sa lon này nên cần thay mới lại thì hay hơn, vì mình thấy nó qua cũ và có cái đã nát như,
phong thư gian nên trang trí cho phù hợp, mình cảm thấy nó co1 chút gì đó không được hay ho, nên bố trí lại cục diện phòng thư giãn.
về phục vụ: nên bố trí nhân viên trực ở đây, mình cảm thầy như mình lạc trong một chốn không người, một nơi nào đó âm ư, mặc dù mình biết mình đang vô chốn ăn chơi, nhưng phong cách phục vụ rất tệ, thua xa những nơi tàn tạ nhất tại sai gòn, mặc dù giá vé chát hơn.
không có bộ phận chăn sóc khách hàng, hỏi thăm và hỏi uống nước gì?
địa chỉ: khách sạn phương đông tọa lac4 tại đường 30/4 tp cần thơ
thời gian hoạt động: từ 12h trưa tới 2h sáng hôm sau chỉ có 1 ca
số lượng những bé ở đây: có khoản gần 20 em, và chia ra ở 2 phòng
về phòng massage: phòng xông gơi nên chỉnh lại nhiệt độ xông hơi, quá nóng không thể chỉnh được, muốn giảm nhiệt là phải mở cữa để khoản 5 phút.
thời gian massage không có cụ thể: ở đây làm xong rồi ra không như ở sg là có thời gian cụ thể. như vậy là vô tình an gian khách hàng.
về cách phục vụ của kỹ thuật viên: cảm nhận tay nghề massage không đủ bài, và không có lực, chỉ làm qua loa cho có,
massage mệt: hôm qua mình đi là bj và em nó làm ngay tại trong bồn tắm luôn, không phải là sau cùng trên giường massage,
thông tin về bé kỹ thật viên:
Nội dung này bị xóa do liên quan thông tin cá nhân
đánh giá ngoại hình: khuôn mặt tròn, không đẹp làm nhưng có nét xinh
da ngâm đen, không trắng lắm.
kỹ thuật massahe mình đã nói ở trên, em nó làm rất sơ sài mình không cma3 nhận được lực massage của em nó, bù lại kỹ thuật massage mệt mình có thể cho là được, tình cảm, nói chuyện nhẹ nhàng, không có chảnh.
về: phục vụ miễn phí: mình không biết có gì? lúc massage xong mình hỏi có gì ăn không thì chỉ thấy cái lắc đầu, của 2 anh ngồi ở quầy thu ngân.
tổng kết chung:
220k cho xe 2 chiều lên xuống sai gòn- cần thơ và ngược lại
tic+tip= 1 chai
80k tiền taxi từ bến xe về khách sạn, chiều ngược lại là do nhà xe phương trang rước
Với một cái số tiền bỏ ra khá cao so với mặt bằng chung tại tphcm thì có lẽ hơi chát so với chất lượng phục vụ. ở đây là những gì mình cảm nhận được bằng những gì mình đi thực tế.
lần trước mình ghé rạch giá cũng chung hệ thống này 2 lần và chỉ toàn thất vọng, mình đã pm với mr chì trên zalo, và có nghe bé tối qua nói lại là dưới đó đã thay đổi lại csvc mới hơn. mình sẽ còn ghé lại 2 chốn này nếu có dịp trở lại cần thơ và rạch giá lần nữa.
hy vọng mr chi đọc được những dòng này mà chỉnh đốn phù hợp hơn.
ví dụ ở quầy thư giãn hỹ lên học hỏi những chốn massage ở sai gon như minh minh tâm, đệ nhất, hay tàn tạ nhất là trường đua hay bát đạt, những chỗ này mình ghé thường xuyên.
rồi trong phòng massage thì cũng nên như vậy. bỡi với svip mà chỉ như vậy với thời gian hơn 1h thì mình ở sg đi phương anh, hay tây thi cũng chỉ mất 800k. nếu đi những chỗ bình dân thì chỉ mất 700 nhưng mình sẽ thấy ok hơn.
tối qua sau khi về tới sg mình có tranh thủ ghé lại masage trường đua làm thêm một suất massage foot nữa nhưng mình sẽ nói ở lần sau, còn bây giờ mình phải vô bịnh viện đem đồ cho ông sư huynh mình nằm viện. rồi còn học bài chuẩn bị đi về sóc trăng dự thi nữa.
thân chào

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Trời. Iu ko được đi quậy. Trẻ trâu hết mức có thể. Ban luôn ip đi mod. Cho cộng đồng xanh vs sạch những thành phần như thế ^^

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
Hạng người này chưa tuyệt chủng nữa sao? Mất mặt đàn ông

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
mình vừa nhận những dòng tin nhắn hơi bị sốc từ cơ sở massage này, thiết nghĩ mihn2 đã bỏ tiền ra đi chơi và mình không cảm nhận được, chẳng lẽ giờ xấu nói thành tốt hay tốt nói thành xấu sao? mấy hôm nay bận cv học chuẩn bị thi học kỳ mình không lên mạng theo dõi, xin nhắc lại đây không có tư thù cá nhân hay chuện riêng tư,
vấn đề tình cảm của mình và bé kiều tiên đang làm ở rạch giá cũng đã kết thúc từ lâu, bây giờ mình đã có con đường đi riêng, không dính dáng tới ai nữa cả,
những gì mình nói chỉ là ý kiến đóng góp, không phải chỉ riêng ở đây mà còn những tụ điểm khác ở những nơi khác, kể cả những nơi tại tphcm, mình có dịp ghé qua. thân

• Like
Điểm cảm xúc: lithong and Lonelyboy81

quydo0085@Gmail. com

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/17
Chủ đề
1
16
0
39
0 ₿
Làm như vậy để làm gì, thích thì tới ko thích đi chỗ khác. Chơi chủ yếu để vui, chỗ nào ko ưng ý tìm bến đỗ khác. Tui nói vậy có phải ko AEM

Thích_bốn_lù

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/5/17
Chủ đề
0
3
1
47
0 ₿
Không có chỗ này thì đi chỗ khác chơi thiếu gì chỗ để thoả mãn đâu nhất thiết phải bêu xấu nói thông tin cá nhân người khác như zị. Bạn làm gì cũng phải suy nghĩ hậu quả cho bạn và cho người khác chứ. Với lại bạn cũng là người ăn học đàng hoàng mà lai có những hành xử như thế à

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Mất mặt đàn ông hết rồi.Tôi vào đó ko biết bao nhiêu lần rồi mà lần nào cũng phê lồi.pđ nổi tiếng lắm rồi bạn làm vậy chi mất công ề đái ngủ đi

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Nếu bạn cưa mấy em ở style đc thì hẳn bạn là con đại gia thứ thiệt rồi. Mà đã giàu như vậy thì có cần chia tay đòi quà hông? Ăn hông đc chổ này thì đi chổ khác ăn,chỉ cần rp sơ sơ chính xác cụ thể để ae tránh.
Chứ ghi hết info của ngta thì còn mặt mũi nào mà sống. Chưa kể trên này có người quen của em nó, mà những nguời đó lại mặc váy giống bạn rồi về quê bêu xấu em nó thì còn chổ đâu cho em nó sống nữa. Mấy em nó làm củng vì miếng ăn đồng tiền màmà.

tieuti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/17
Chủ đề
2
11
6
34
0 ₿
Bạn chắc cũng có ăn học đàng hoàng, cũng có gia đình người thân.
Bạn công bố thông tin cá nhân của em nó lên thế này, nếu người thân, bạn bè em nó biết được thì em nó phải làm thế nào ? Còn dám nhìn mặt ai ?
Sao bạn không công bố luôn thông tin cá nhân của bạn lên đây cho người ta biết. Mai mốt các cơ sở massage gặp bạn cũng tránh mặt luôn để đỡ phải rủi ro cho các bé khác sau này.

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
anh chủ topic nồi tiếng từ mmt lhp đến LTK rồi :))), quản lý đều biet , giờ xuống style luôn hả anh

Tiger Bạc

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
16/4/16
Chủ đề
1
345
222
0 ₿
Chưa biết nội yifnh thế nào nhưng đưa thông em nó lên public thì bạn thật hèn. K ngờ lại vó 1 thằng đàn ông hèn và đốn mạt đến vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿
thằng này phải đàn ông ko vậy?

Việc mày cố tình vào tận Phương Đông, kêu đích danh bé đó mặc dù mày biết đó là bạn ng yêu cũ của mày là biết mày âm mưu giở trò chơi dơ rồi.
Mày thích bạn của người yêu cũ BJ cho mày àh? ko bit nhục hả? hành động này đủ thấy dc con người của mày rồi,khỏi lý do xuống cần thơ du lịch này nọ,chắc mày tường ngta ngu nói gì cũng tin :)))
Nếu là 1 thằng đàn ông ,ngta biết tôn trọng bạn của bạn mình thì đéo có ai làm cái hành động như mày cả !
Thiếu gì chỗ ăn chơi mà mày cắm đầu vào đó rồi bày đặt đánh gia này nọ,ko đụng chạm ai? mày public thông tin con ngta lên như vậy mà kêu ko đụng chạm ai? dm cái thăng đàn bà đội lốt đàn ông.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Bak cũng biết chủ topic này nữa à? Lúc xưa tui có tranh cãi với chủ topic này nhưng ko thèm chấp với thể loại trẻ trâu này. Bây giờ thì lộ bản mặt thật ko phải là thằng đàn ông mà là đàn bà mang hình hài đàn ông.

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
ong già rồi , giờ chac tam u40 :))