Chân thật từng cm về Dubai BTan với em 52 !

Lượt xem: 3,624

Đoàn Hữu Phi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
5
49
22
0 ₿
Xin cúi đầu nghiêng chào anh em trong diễn đàn củng như mọi người đã và đang theo dõi , hnay em mới đi Dubai BTan về và xin cảm ơn anh Logan về event xổ số ngày 16/4/2018 để em có cơ hội gặp đc một sát thủ mới xuất hiện mang số 52 .
Đã về rồi nhưng sao hơi ấm của em vẫn còn đọng mãi trong anh , người ơi nhớ về em dù chỉ là thoáng nghĩ ( phấn khởi quá nên anh em thông cảm )
Sau đây là lời ngỏ trước rồi rp em 52 sau : anh em ai củng biết dubai btan là một cơ sở mở cách đây chưa lâu nên việc sơ suất sẽ không bao giờ tránh khỏi , ai từng sụp hay mém sụp thì em không biết nhưng với em chắc có lẽ là may mắn , đi chơi 4 5 lần nhưng chưa bh sụp hay có cảm giác mém sụp cả , từ số 10 , 11 , 15 và hnay là 52 em rất hài lòng mặc dù củng có mấy cái nhỏ nhặt nên không đáng kể ra , không dài dòng nữa xin mời anh em !
Em số 52 làm đc ở dubai nửa tháng theo lời của em kể , em bảo em 23t nhưng nhìn có vẻ chạc hơn lời em nói nhưng không quan trọng anh em nhĩ .
CSVC : hnay đi vip mấy củng k nhớ nhưng phòng xông hơi dơ một tí và hơi có mùi sả cũ hôi nhưng không đáng , phòng ốc new mà nên mới mẻ và sang trọng
-V1 : em hệ cam , k to lắm nhưng đi thái có cảm giác tốt .
-V2 : ổn định k dư thừa củng k thiếu .
-V3 : chắc tay à ngen .
-V4 : có check , có hợp tác , mơn trớn ổn định.
Về phần massage khoẻ , em làm đủ bài bản , từng phần từng phần đều đc quan tâm , đặc biệt là massage khoẻ mà củng chọc ghẹo thằng nhỏ ( dẫn lối từ ban đầu ) lực đấm thì tuỳ anh em bảo , sẽ chắc chắn bao nhiêu củng đủ đáp ứng lực với anh em vì tuýp người em 52 là có thịt chứ k phải mình dây .
Sau đây là phần chính massage mệt ( Thái ) : đầu tiên ae sẽ nằm úp nha , và cái lưỡi điêu luyện ấy sẽ đi khắp khắp cơ thể anh em k chừa một chỗ ( đến cái gót chân anh em củng tê luôn nên đến giờ vẫn nhớ đến em ) sau cái màn ướt át ấy sẽ đến màn kiến bò , cảm giác thì k thể nào tưởng tượng nổi vì cái độ nhột nó đã đạt đến đỉnh cao ( quéo người lại ngại quá ngó lên thì em đang cười mỉm , đáng yêu quá trời ) em bắt đầu dùng hoa sơn núi lướt khắp cơ thể đc hỗ trợ bởi sữa dưỡng thể thơm tho . Sau đó là nằm ngửa ra và đây củng là lúc cảm giác nhất , củng chà , lướt , ướt át , kẹp nhưng có một tuyệt kĩ em sẽ không bao giờ quên vì nó quá ấn tượng , anh em đã đc kẹp khi nằm chứ có bh đc kẹp khi nằm ngửa mà cong đít lên đc em bợ bằng 2 đùi rồi kẹp chưa , chắc chắn là ít ae đc lắm đúng không , khà khà ! Có BJ , HJ , âm thanh tốt và đây một điều nữa . Bản thân em thấy lâu quá và thấy em 52 củng cật lực nên em củng để em nghỉ tay để em phụ , bảo nghỉ k nghỉ củng liếm láp ướt át khắp nơi , khi đỉnh cao gần tới em buông tay thì em 52 bay xuống chụp BJ liên hồi , ra hiệu với em 52 em bung bồ faster hand vèo vèo hự hự , haha em gồng mình buông xuôi . Lần đầu rp theo kiểu khiêu khích thấy ghê quá nhưng thật có sao viết vậy , nếu kể nữa k còn gì hay nên sẽ dừng lại ở đây về massage mệt , anh em cụt hứng thì mai tìm em số báo danh 52 nha .
Tóm gọn : em 52 là một người miền tây với lối nói chuyện thư thái và thẳng thắng , em thích đc nc nên anh em có đi thì cứ cởi mở mà bắt chuyện k lẽ để em nó bắt đúng ko ạ , em có tuýp người có thịt nhưng k mập lắm đâu , ngồi hay nằm lên người vẫn ok , em cực kì hợp tác và gần gũi như người yêu . Sạch sẽ hay cười thích thủ thỉ lỗ tai , em xin hết !
Đi massage thì ai củng khác ai , hnay em đi em cực kì hài lòng nên viết văn có thể đọc thấy ảo diệu nhưng em thành viên nhỏ , có sao thì nói vậy . Nếu hôm sau anh em đi có thể hay không giống như em thì củng đừng đặt dấu hỏi nha . Quan trọng nhất vẫn là mình nha anh em
Thiệt hại : tic free ( xổ số event 16/4/2018 ) tip *** .
Lời cuối xin cảm ơn Mod Logan đã tạo sân chơi cho anh em có cơ hội để trải nghiệm massage thái nhiều cơ sở khác nhau và xin cảm ơn anh em đã đọc bài của mình , xin cảm ơn !
À quên vào 7h30 ra lúc 9h15 , đây là lần đầu tiên đi mass thái đủ giờ , em 52 phải đặt dấu hỏi với em nữa mà !

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Cái tên nick này làm tui nghĩ về 1 người fan Arsenal

• Like
Điểm cảm xúc: Đoàn Hữu Phi

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ. Dubai Bình Tân hy vọng sẽ có cơ hội phục vụ anh được nhiều hơn ạ.
Chúc anh 1 tuần mới nhiều năng lượng và nhiều thành công

• Like

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ông là chuyên gia Sụp, ng ta đi ổn ông hờn àk... tội cho ông quá đi, lần sau theo tui, đảm bảo sẽ cho ông cảm giác beutifull là như thế nào, kaka... troll nhau miết...
Àk quên, chúc mừng Chú e thành công và ngon trym nha :D

• Like

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
bài viết chân thật và khá chi tiết đó bác, hóng bác làm thêm nhiều rp về số khác để ae tham khảo thêm hehe

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Ngon trym bac r .lân sau co e nào ngon nưa vê chia sẽ a e vơi nhé

Jenter07

Thượng Uý